Trên tay Anker Soundcore Life P2: true wireless giá rẻ, pin 40h, IPX7, đàm thoại tốt

AudioPsycho
11/5/2020 3:7Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ha26
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn phê vãi
Giá ổn, thks
Darkado
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang xài e này,xác nhận là pin trâu kinh dị,nút vật lý hơi cứng,chất âm khá,chống nước nhẹ, mic đi ngoài đường vẫn nghe ổn nha. Nhưng nếu mấy bác ráng xíu mua dòng Liberty thì sẽ có thêm chức năng tùy chỉnh chất lượng âm thanh trên app Soundcore nha ^^
@Darkado chưa dùng tai nghe đàm thoại 2 bên bao giờ, mình chỉ dùng loại thường 1 bên thôi, bạn cho hỏi là khi đi đường dùng bên bên có đàm thoại được ko, hay phải dùng 2 bên
Darkado
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyễn Thắng 89 Dùng 1 bên vẫn được nha bạn,nếu đi ngoài đường thì nói 1 bên nghe sẽ không rõ bằng đeo 2 bên.
giá rẻ nhĩ
Tomjerrytn
ĐẠI BÀNG
4 năm
1,5 triệu mà kêu rẻ. Thiết kế thì xấu. Không mua.
@Tomjerrytn có 890k thôi bác
ByGP
TÍCH CỰC
4 năm
Đeo in ear mà dùng nút bấm chắc sẽ đau tai
Mấy hãng phụ kiện chuyển qua làm tai nghe, mới tậu con aukey và đang rất hài lòng
Xài mấy con tai nghe bluetooth sợ nhất là độ trễ khi chơi với ios, thằng apple mất dạy làm cái ios kén như j , chỉ có airpod là ngon với nó, giờ phải lên mạng tìm review đọc có delay với ios k
@levantam2508 Âm thanh ap nó nghe như bòi ấy bác, sony WH 1000xm3 k delay. WF1000xm3 cũng k lag luôn , giá ngang ap2
@hoanglong0712 Mình hay chơi game, nên quan tâm đến độ delay bác ạ. Chứ không thì thiếu gì tai ngon hơn mà phải đâm đầu vô thằng airpods.
@levantam2508 Sony ngon nhưng mắc , tai trùm đầu thì hơi nóng , chứ con WI 1000xm2 thì ngon lành , noise canceling cực ngon , zero delay
@hoanglong0712 Không phải hơi đắt đâu bác ơi 😁, tai nghe true wireless mới sợ delay chứ tai kiểu dạng con WI-1000XM2 thì các hãng khác cũng ít delay bác ạ. Tính ra mấy con TW chơi game tiện vì không vướng dây (có chỗ gắn các phụ kiện khác như quạt làm mát)
Giá khá hợp lý
_oct31st_
TÍCH CỰC
4 năm
Ko có sạc ko dây nhỉ, ko là ổn áp rồi.
Đang phân vân con EPT10
DeronNgoc09
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp
Dùng bản Soundcore Life Note hơn 1 tuần nay.

Giá tốt; Âm thanh với mình là tốt, đặc biệt là khoản nghe gọi rất tốt; Thiết kế tốt, đeo không đau tai, nam châm hít tai vào rất hay chỉ cần thả cái tọt vào là xong; Kết nối Bluetooth cực nhanh, rút ra khỏi hộp là kết nối liền, tắt/bật cũng kết nối ngay; Nằm kê gối không quá cấn (nếu là bản Liberty Air 2 sẽ cấn hơn, vì dày hơn); Pin sạc từ lúc mua đến giờ vẫn chưa hết, chắc qua 2 tuần luôn quá??!

Tuy nhiên mình thích cái "logo S" Soundcore trên bản Life P2 hơn là tên thương hiệu "Soundcore" trên bản Life Note như mình 😔

Giá mình canh sale bản Life Note này trên Shopee cũng là 1tr1.
Vu Duc Thong
ĐẠI BÀNG
4 năm
kg có tinh năng xuyen âm thì kg chơi duoc rồi.
Marco nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chất lượng và giá cạnh tranh với em Aukey Ep t10 đang hót.....
kentfox
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua
nam1505
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không đủ kinh phí mua Airpod; cho mình hỏi có tai nghe nào không dây, nghe va noi; giá tốt mà dùng được cho Iphone
nam1505
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sviler2486 Cám ơn bác. Sẵn cho mình hỏi chỗ nào bán uy tín luôn nhé. Mua tiki có không bác?
sviler2486
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nam1505 bác thấy oke thì mua tiki cũng đc, mình thấy tiki có bán
nam1505
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sviler2486 Cám ơn bác. Mình đã đặt hàng.
@nam1505 soul st xs2 khá ngon, 890k, mình khá ưng khi mua con này để dùng riêng cho thể dục, âm thanh khá hay bass mạnh, treble ổn, mid ổn có thể gọi là tốt so với tầm giá 2tr luôn ấy, pin khá trâu, có chống nước và đeo thì khỏi sợ rơi.
Anonymox
TÍCH CỰC
4 năm
Có bác nào dùng KZ T1 TWS chưa, giá 1tr2. Trước tết mình đi nghe thử hơn chục hãng khác nhau thì thấy cái này ngon tầm 2tr trở xuống, giờ vẫn chưa mua được vì dịch ko có hàng 😔
hunglx212
TÍCH CỰC
4 năm
So vs Jabra active 65t thì sao các bác nhỉ.
hhthinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
có 790k rẻ òm nghe chơi vui đôi tháng cũng được rồi
Screen Shot 2020-05-15 at 08.45.05.png
tính ra 890k mua xài cũng được, mình ko đòi hỏi cao về chất lượng nhạc.
qua tuần nhận hàng test rồi report mấy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019