Trên tay Biti's Hunter X: hoàn thiện tốt, cảm giác đi ngon, thiết kế tương đối, ôm hơi chặt
cuhiep
3 năm trướcBình luận: 311Lượt xem: 220.488
ko biết có màu đỏ này ko? mình rất thích màu đỏ IMG_1398.PNG
Hự, dòng Ultra Boost - Adidas trong năm chưa từng giảm giá mà Biti's lại có thể trong tầm từ 1/2 đến 1/4 sao!?
Có bác nào thử chạy bộ bằng con này cho em xin ít thông tin với ạ. Con này chạy bộ có ổn không?

Em đang tập tành chạy bộ mà chưa biết nên mua đôi nào mang chạy cho êm. Ai có gợi ý gì thì cho em xin luôn với.

Cảm ơn các bác nhiều ạ.
@cacbondioxit Con này chưa đi chưa biết, gợi ý cho bác alpha bounce đi êm đáng đồng tiền giá tầm 1tr6 - 2tr2 tùy màu
Cu hiệp nên chỉnh sửa lại tiếp
Ultra Boost giá gốc là 4,7 triệu nên giá kia bằng 1/5 mới đúng
đôi này sao chép 1 chút kiểu dáng và phối của đôi nike lunar 3 flyknit nhưng nhìn không thoát bằng. cố để phần đế trắng giống phần boost của Adidas
Độ bền không dám nói ở đây vì Adidas và Nike chưa chắc đã hơn nhưng trong tầm giá thì chắc nó hơn đôi adidas và nike giá gốc tầm 1 triệu. Còn so sánh với Ultra boost thì ... khập khiễng quá trời
Các bác mua giày cần để ý kỹ với hàng giảm giá, kể cả hàng hãng mà để lâu lưu kho tầm trên 1 năm khi đi rất dễ bung keo do lớp keo bị mục. Giày phải mang thường xuyên thì keo mới bền.
Anh @cuhiep cái quần mua chỗ nào vậy anh
@TKD_KHTN vợ mua amazon, nhưng tìm theo đúng tên chắc là ra nhiều
bạn tìm theo tên
Jogger pant
@cuhiep Jogger pant có máy kg hỏi google trước jogger pants có S đó. Lần sao có đi U.S nó mình trước 1 tiếng.
Em này chạy bộ ngoài trời được ko mấy bác?
Phải gọi là trên chân chứ nhỉ! ủng hộ bitis vì hàng vn chất lượng tốt và giá cả hợp lý.
quần đẹp nhé @cuhiep
@tetepro Hố hố
đừng hòng mình bỏ tiền mua cái của này về, đế thì chôm của nike ( lunaglide ) , uper thì chôm của adidas , bao h sản xuất ra 1 đôi có chất riêng của nhà sản xuất thì mua. ko thì bỏ tiền đắt no xắt ra miếng còn hơn
Giày này mang có chống hôi chân không mấy chú member, mod tinhte
@thanhkha014 Chống mạnh cỡ nào đi nữa mà ở dơ thì vẫn hôi như thường thôi 😁 :D
Hehe, phải đi quất ngay mới được 😆
Oánh dấu. Về sẽ mua 1 đôi
chắc bác ấy nhìn nhầm thôi 🆒
mình có một đôi Hunter Feast và 1 đôi Pure Boost DPR (UB cao hơn Pure Boost) nên mình hiểu rất rõ chênh lệch thế nào, có khi bác Hiệp cố tình so sánh với UB để nâng giá cho Hunter X đấy o_O
Cho em hỏi cái quần mua đâu vậy. Cái này hỏi thiệt.
Giá hơi cao. Nên giảm 100K thì còn đẹp chứ cận giá đó thì đụng khúc dưới của mấy ông lớn. Tuy nhiên nếu sản phẩm thời trang và chất liệu tốt hơn nữa ở những thế hệ sau thì sẽ là 1 lựa chọn quá ngon.
.. so với giá 900k thì ok . Cơ mà quần jean Jogger đẹp đấy .. Bác Hiệp cho Add để tham khảo nha .. thanks
CÓ THÚI CHÂN KO BÁC, EM MANG VÀO THÚI CHỊU KO NỔI LUÔN Á, HAHA
đang đi hunter 2, có lẽ làm thêm đôi nữa, khá ưng
Mình nghĩ bác Hiệp so với dòng UTB của adidas là vì kết cấu bitis cũng dệt nguyên khối từ vải và thiết kế theo kiểu UTB. Mấy thanh niên cứ nói bitis mới nổi xí lại tăng giá thì mình nghĩ cũng hơi quá, với sản phẩm này là 1 nổ lực làm mới sp khác hoàn toàn các mẫu còn lại cộng với công nghệ dệt mới tương tự các dòng cao cấp của các hãng nổi tiếng thì giá có cao hơn chút cũng hợp lý mà?
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019