Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay BKAV AirB Pro

Didu
25/11/2021 6:54Phản hồi: 518
518 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tác giả review thận trọng như kiểu sợ bị đánh ấy nhỉ =))
@hoangdang223 Sợ bị seeder chửi như vụ vinh xô trước đây nên các mod ráng khen
roswella2
ĐẠI BÀNG
2 năm
Review rất vừa lòng đôi bên
Cầm trên tay với 1 cảm xúc rất tự hào:TẠI SAO VIỆT NAM TA KHÔNG THỂ TẠO RA 1 TÁC PHẨM CÔNG NGHỆ ĐỈNH NHƯ VẬY NHỈ?
Thêm tự tin giới thiệu với bạn bè quốc tế.
Cám ơn Anh Quảng và Bkav đã hun đúc thêm niềm tin cho mình và cộng đồng công nghệ Việt. Việt Nam chưa bao giờ tụt hậu trên bản đồ công nghệ TG cả.
khoa_ha
TÍCH CỰC
2 năm
@Lạc Việt 2020 Ai khen. Trừ mấy ông bkav ra
khoa_ha
TÍCH CỰC
2 năm
@Hieu Nguyen. Mình nhiều khi ko hiểu asanzo nó dán nhãn đi chăng nữa nhưng tạo công ăn việc làm cho rất nhiều người đưa tv giá tốt chất lượng tạm ổn cho mọi người nghèo mà bị dập chết. Trong khi thằng q lừa đảo lại vẫn cứ hoành hoành đc là thế nào. Phải chăng có thế lực gì đen tối
@khoa_ha Đúng đó bác
@Hieu Nguyen. Mùa dịch mà thất nghiệp nữa thì... phải khen thôi😆
jimihendrix
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ghét nhất là trò đổ lỗi cho nhân viên 😆
asuwa
TÍCH CỰC
2 năm
@jimihendrix kaka, ổng có bao giờ nhận lỗi đâu mà.
@jimihendrix Anh Quảng đúng là khá thật thà nên trong giao tiếp trao đổi khó có thể mượt mà như những CEO giỏi ngoại giao được. Tuy nhiên, ở 1 góc nhìn của giới kỹ thuật, anh ấy rất đáng tin cậy và dễ gần.
jimihendrix
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Lạc Việt 2020 Việc cấp công ty để lọt ra ngoài thì nó là lỗi quản lý ko quản lý được nhân viên, nhân viên lỗi 1 thì ông quản lý lỗi 10. còn việc đáng tin cậy và dễ gần thì e ko bàn ở đây bác. e cũng chưa gặp bác ý bao giờ nhưng đổ lỗi cho nhân viên thì thật là ko ổn chút nào, đấy là câu chuyện nội bộ của BKAV, họ phải tự ngồi lại với nhau còn việc công bố nguyên nhân thì chỉ cần : Phần sai thuộc về BKAV - mọi thứ sẽ đơn giản hơn, trừ khi bác ý cố tình muốn nổi 😁
@Lạc Việt 2020 Vậy ra ảnh chỉ tin cậy và dễ gần chứ chuyên môn như mứt à.
Im lặng đi
kenfxone
TÍCH CỰC
2 năm
Tóm lại là Quảng nổ sài tai nghe ko quan tâm chất âm mà lại quan trọng vấn đề bản lề nắp hộp sạc.
Trích Quảng Nổ:
"Là tín đồ âm nhạc, tôi đã từng sử dụng nhiều loại tai nghe không dây của các hãng khác nhau. Đặc biệt khi quyết định nghiên cứu sản xuất AirB, tôi thử trải nghiệm các loại từ vài trăm ngàn tới chục triệu VNĐ.

Ngoài chất âm của các sản phẩm này, một trong những vấn đề tôi quan tâm là bản lề nắp hộp sạc. Có 3 loại phổ biến: Phay nhôm nguyên khối, kim loại đúc và nhựa."
Erix
TÍCH CỰC
2 năm
Cần video so sánh B-Airpop vs Airpop Pro Hổ Vằn
Hun cái nè
thucgiac21
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không biết BKAV có gì ẩn giấu phía sau không, chứ 1 cty bình thường cũng không đến mức bị ảo ma như này được. Có khi bề ngoài như vậy nhưng bên trong BKAV lại là 1 tổ chức ngầm, hoặc hội kín nào đó từ thời trung cổ để lại, kinh doanh để che mắt thiên hạ là chính chứ chả quan tâm tới việc bán đc sản phẩm.
Ryo116
TÍCH CỰC
2 năm
@thucgiac21 Công ty đc việt cộng chống lưng mà sợ ai nữa =))
@Ryo116 Niềm tự hào của bác Phúc =))
Tiki Taka
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cười vô mặt
octhegreat
TÍCH CỰC
2 năm
Bác nào có phân tích sale & lợi nhuận BKAV không? Làm phần cứng liệu có lãi không nhỉ?
khoa_ha
TÍCH CỰC
2 năm
@octhegreat Lãi chứ mua 100k bán 3500k cơ mà
octhegreat
TÍCH CỰC
2 năm
@khoa_ha phải bán được mới có lãi chứ nhỉ
Khánh☘️
ĐẠI BÀNG
2 năm
Dù có drama gì nhưng mình khách quan, cá nhân mình thì mình thấy nó đẹp còn về âm thanh thì chưa có mua nên không đánh giá gì cả. Nếu như airpods 2 mình hư mình sẽ mua thử để nghe xem sao ^^
Haha. Văn chương quá đọc oải. Tai nghe mua xong còn cái nịt
@zz jj zz jj Lại giấu doanh số cho xem =))
12 trang bình luận, khiếp thật, cũng phải nhờ a Q tt lâu rồi mới có dịp xôm như này
@hoangcongnamna Công ti bảo mật kiêm tấu hài hàng đầu thế giới mà =))
sản phẩm được, đáng để suy ngẫm, để nào con airpod pro của em hư em sẽ mua con airpod khác
Chắc là được cái mấu cao su dẻo khá dị chứ k biết có bị dễ đứt k. Chứ em là em thấy k thể ưa nổi cái dáng hộp đ có tí sáng tạo nào tạo nên cái nét riêng cả. Cứ phải bắt trước thằng táo làm gì để khi cầm cái hộp tai nghe ai cũng tưởng apple, đeo cái vỏ cao su vào thì k ai biết airb là cái gì cả.
Chán chết
kz19952009
ĐẠI BÀNG
2 năm
nhìn quả đuôi tai nghe trông như cái đui bóng đèn, thiếu gì cách làm đâu, hèn thật =))))
Không mấy ấn tượng
cái bản lề cao su đó xài thời gian là nó đứt ko thương tiếc chứ ở đó mà "rất bền", trước Nokia cũng hay làm cái nắp che lỗ sạc bằng cao su và sau đó là đứt luôn lòi nguyên cái lỗ ra ngoài.
Hàng chị na lấy ye tưởng từ bóng đèn rạng đông
open0
CAO CẤP
2 năm
Bản pro giá 1.2 tr, bản thường giá 700k thì hợp lý
khoa_ha
TÍCH CỰC
2 năm
@open0 Bạn có ảo tưởng quá ko. 1/10 cũng chưa chắc
open0
CAO CẤP
2 năm
@khoa_ha Lần đầu ra thị trưởng thì phải có kích cầu chứ ! Tui không dìm hàng đâu, nếu hợp lý và review ổn thì tui sẽ ủng hộ, vì đây là hàng made in VN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019