Khoe video hay!

Khoe video hay!

Trên tay BlackBerry 9100 và 9105: nhỏ, đẹp nhưng mạnh
cuhiep
11 nămBình luận: 225
Máy đẹp..thích bàn phím của nó 😃..Cho cái giá fix luôn đi
e rất kết, có khi lót gạch để tậu con nầy;)
mấy con này mua cho bạn gái xài là........mạc:p
nhungoc1002
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ mình muốn mua 9105 thì nên mua ở đâu nhỉ ? (HN)
có bác nào dùng rồi cho e xin ảnh chụp bằng máy với ạ, e cần nhất camera
@3gpower sao lại nét thế nhỉ, hjx
ilovears4r
ĐẠI BÀNG
8 năm
@3gpower bác ơi cho e xin vài tấm với : mail e ilovears4r@gmail.com
@ilovears4r Ok! Bac cung dung 9100 a?
Co bis ko? Add pin chat vui
ilovears4r
ĐẠI BÀNG
8 năm
@3gpower e chưa được dùng đang tích gao mua.thấy bên bác quang3g có bán dưng mà hàng no bis nên chưa quất.Bác có địa điểm nào mua uy tín giá tốt tư vấn e với 😃
thêm ít nữa mua may Bis luôn bác ơi, bb mà không có bis thì dùng chán lắm
@3gpower mình lại nỡ mua rồi mí cay
@tranthanhlong06021989 He he! Mua them em 8700 dùng bis đi bác!
ilovears4r
ĐẠI BÀNG
8 năm
@3gpower e đang dùng 1 con 88 có bis mà mỗi tội khu e edge hơi chán vô mạng chậm rì rì .pin e nè : 240f14a6 bác add vô đi thi thoảng truyền thụ cho e ý kinh nghiệm
có bác nào có em này mà muốn đổi lên đời ko ạ!
e sinh viên chỉ xin đc dùng lại
e thick màu trắng
hjx nhìn đẹp vãi lnh hồn. mình thấy nếu so sánh bề ngoài với mấy dòng đt thanh khác như nokia,samsung,... thì nhìn bb rất sang trọng,đẹp hơn nhiều
Chú này hình như chưa thấy bán phổ thông ở Việt Nam thì phải.
Lâu rồi đọc lại bài này vẫn thấy hay
aroma07
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nho anh Hiep tu van gium dia chi ban bb 9100 uy tin em la dan moi nen con ga lam nen ko biet mua cho nao het. E that su rat thich bai viet cua a va con 9100. A em thong cam nhe vi em online bang dien thoai nen go Tieng Viet hoi kho.
Dùng BB 9105 được 1 năm nay mua ở Quang3G, tới giờ cảm nhận là sướng mải mê linh hồn. Ngày trước bắt xe Thái nguyên- Hà nội rồi lũi cũi bắt taxi tìm cả buổi tới quán anh Quang. Hỏi con 9100 nhưng không có, chị chủ đưa con 9105 ra, cầm và rê rê và quyết định quất luôn. Cuối cùng là không ân hận khi mình đã chọn em nó. Sướng nhất là lướt nét, xem youtube không hề giật tẹo nào, pin dùng 2G thì 4- 5 mới sạc 1 lần, nghe nhạc thì mê li, sạc thì tí tẹo đầy mà dùng mãi chả thấy hết pin gì cả. Nhận mail, lướt fb thì đừng có hỏi tại sao mượt. mấy thằng cầm lướt fb mà cứ hỏi sao nó nhanh thế mày, nghe mà rạng cả tai.
Lúc mới mua thằng bạn nó chê len chê xuống, bảo cho tao tao còn mắng cho, thế mà nó dùng thử nửa ngày nó chốt hạ câu" mày để lại cho tao đi, khi nào mày mua e khác''- tất nhiên năn nỉ 2 ngày vẫn nhận đc từ "no". hề.
Lúc cái phone bb bị trộm nó hack tức ko biết làm sao, đi lùng khắp thành phố Thái Nguyên một ngày , quán nào cụng vào, phone cụng thử nhưng em nó không nhận phone nào- mà phone tàu khựa mà đưa ra để em nó thử là lộ ra ngay. Cuối cùng vào quán cầm đồ, bác chủ ôm ra đống phone nào iphone, nókiaf, và thử cái cuối cùng của sàm sung thì nghe tuyệt cú mèo luôn. Thế là quất, và từ đó lại càng yêu em nó hơn, biết quý trọng BB hơn, hì.
Đúng là nhỏ mà mạnh mẽ, vẫn yêu em nó như hồi đầu cảm nhận.
dunghaha1
TÍCH CỰC
8 năm
Mình mới mua con 9105. Anh em có bản rom nào ổn định k ? Chia sẻ cho mình với. Rom này k có service book nên bắt đc sóng wifi, kết nối được nhưng ko thể nào vào đc, nó cứ bảo kiểm tra sb. Thế mới khổ.
@dunghaha1 room em nó thì dùng 666 hay 723 hay 749 đều ổn, service book thì dowload trên mạng về nhiều mà, vào là chạy bon bon. cần thì để mail lại mình gửi cho service book mình đang dùng.
dunghaha1
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenduong7988 thanks bạn. sau vài hôm nghịch ngợm thì đã cho e nó lên 756 ngon lành. Boss OS Shrinker cho em nó quả rom quá ưng luôn, nhẹ mà lại đầy đủ 😁. Công nhận em này gọn gàng mà lại ngon lành.
@dunghaha1 rom 756 bạn đang dùng có gõ được tiếng việt không vậy? mình thử tất cả các rom và tất cả bộ gõ mà vẫn không thể nào gõ được tiếng việt cho em nó. bạn có gải pháp chỉ cho mình với nhé.
dunghaha1
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenduong7988 không bạn ạ, Có cách nhưng ko áp dụng cho phím T9 bạn ạ 😃
em này mình ko cần dùng bis và vẫn gmail, you tobe, fb ầm ầm, hay nhất là mã hóa được cả danh bạ, tin nhắn, đa phương tiện...mà khi copy lên máy tính thì mỗi mình mới mở đc.
sting9154
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin lỗi các bác em đào mộ tý. Do ko còn hứng thú gì với smart phone và thêm dạo này bận quá, muốn quay về dùng phím cứng, các bác cho em hỏi bêndauden bán em 9100 này thế này là hợp lý và hàng chất lượng chứ ạ ?
http://dauden.vn/blackberry-pearl-3g-9100-brandnew-black

Cám ơn các bác.
cái này 2 hay 1 sim vậy mọi người?
@jbmart19 Máy này chỉ có 1 sim nhé bạn!
cho cái rổ giá đi các bác 😃
nhìn cá tính thật đó ạ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019