Trên tay BlackBerry DTEK60 chính hãng, 14 triệu đồng, đặt trước tặng pin di động BB 12600mAh

cuhiep
13/11/2016 5:6Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn này 8 củ may ra có vài ng mua
quá mắc cho 1 điện thoại acatel, chỉ là cái mac BB thôi mà 😔
lhp2006
TÍCH CỰC
7 năm
BB nên để con này giá 11tr990 là đẹp
Cuối năm rồi thì S820 cũng sẽ có con khác thay thế thôi
Sau con Priv BB ra con Dtek50 rồi Dtek 60 này là biết BB chơi kiểu Nokia đi bán logo cho điện thoại tàu để tụi nó khỏi phải dùng tên tàu rồi . BB hay hơn là bán kèm thêm vài app do BB viết theo máy 😁
Mua PP + Dtek50 hay hơn là PP + Priv :D
loveuhp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nokfev bác nói thế sai hết quan điểm rồi! BB không bán cái gì cho ai cả! Việc sản xuất là hợp tác chứ không phải bán giá trị thương hiệu cho ai để đeo lên! Bác hiểu sai hoàn toàn nhé :D Việc sản phẩm của mình hợp tác gia công bởi hãng khác không còn xa lạ gì rồi! Còn việc gia công theo tiêu chuẩn thì do bên hãng quy định quy chuẩn, IP cũng làm bên tàu 100% nhưng vẫn đảm bảo tiêu chuẩn của hãng, BB thuê TCL gia công thì cũng phải có tiêu chuẩn riêng của BB. Bác nhớ nhé, thuê TCL gia công chứ k phải bán thương hiệu cho TCL! Thân ái
cái khay sim và thẻ nhớ kiểu kia thì mình có thể độ thàng 2 sim được không nhỉ?! lúc trước trên tinhte cũng có bài độ khe thẻ nhớ thành khe sim...
@cuhiep làm thử xem...
Đức Sói
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hiếm người mua đây
Xuvangau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn là cái giá quá cao
leogolasz
ĐẠI BÀNG
7 năm
tầm 8-10 triệu con này hợp lý hơn
RIM đóng nhãn vào thôi, còn lại là Tàu làm hết !

Nó ko giống như Apple hay Sam đâu các thanh niên mềm ạ 😃

Lừa Fan BB thôi. Câu time
tandsak7
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cũng đẹp, mỗi tội cái giá ko thể yêu đc😕
Bầu bầu kiểu ngôn ngữ thiết kế của đt cách đây mấy năm trước
Cái ngu của những thương hiệu đã chết là vẫn cứ luôn ảo tưởng về sức mạnh. BB nên làm cái máy 1tr4 ấy. Phải biết mình đang ở đâu chứ? nghẫm lại thì thấy thằng táo nó thức thời thật, nếu nó ko tăng màn hình từ 3,5->4->4,7->5,5 inch thì nó chết là chắc, nó biết mình sai và đã sửa vài câu châm ngôn nó đã từng tuyên bố
iamme255
ĐẠI BÀNG
7 năm
Là fan BB, nhưng giá này thì thật sự khó rồi, quá nhiều lựa chọn trong tầm giá ấy.
dracula3020
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá này thì lại ế tiếp cho coi 😔
Lai tạp!!!

Cám ơn bài viết vì đã cho mình cái nhìn toàn diện về con BB này!! quả thật là kg còn chất của Dâu Đen ngày ấy!!!

Với cái giá này thì ngay cả tính đồ của BB cũng khó có thể chấp nhận!!
tiền này nhắm vào xiaomi mua cho lành... hàng TÀU chính hãng luôn, giá rẻ hơn. Mà giờ chả thấy ông nào fan BB rêu rao câu "điện thoại Roanh Nhân" nữa nhỉ... Mà thôi BB ngắc ngoải làm gì nữa, ra con BÍP bán đã kém rồi còn ra thêm Kotex làm gì nữa, có ai thèm để ý đến đâu...
Đẹp đấy chứ, chỉ vì do TCL gia công mà nhiều người có vẻ định kiến quá nhỉ 😃
tanxuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao mình thấy mấy bài viết lên chú ý của mod hãy bị sai mấy cái lỗi chính tả hoặc nhầm lẫn ấy nhỉ. Dạo này thấy member toàn đi sửa dùm mod không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019