Trên tay BlackBerry Passport bản chính thức
cuhiep
6 nămBình luận: 484
Màng hình trong và đẹp qá nhỉ....thích nhất khoảng kéo lên xuống ở bàn phím 😁
quá đẹp, kết cái mở khóa bằng bao da 😁
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn ghiền quá .
ppt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp dù hơi to, nhưng giá chát quá. ;)
chỉ thấy lạ chứ chưa thấy đẹp
Hôm nay 22/10 rồi, vẫn chưa thấy thông tin gì về passpỏrt hết cả.
yuhteivmahp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh Hiệp có vẻ hơi gầy
momiji881
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vừa cầm trên tay một em hàng Passport mô hình ở Dâu Đen Xã Đàn. Cơ bản là chả test được cái gì. Chỉ biết được kích cỡ với ấn tạch tạch mấy cái cho vui.

Tuy nhiên khi dùng thử bàn phím thì thấy có vẻ hơi nặng. So với các bàn phím Qwety của 97 và 99 mà mình dùng trước đây thì thấy phải dùng nhiều lực ấn hơn.

Không rõ các bác đã sở hữu Passport có thấy tương tự như vậy không?
tung9dogs
ĐẠI BÀNG
6 năm
@momiji881 đúng là bấm ban đầu thấy hơi nặng hơn các đời bb trước, nhưng về sau thì vuốt là chủ yếu mà bác
tung9dogs
ĐẠI BÀNG
6 năm
hàng dauden xách tay UK bác à, không phải hàng chính hãng
chinhtd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trông con PP này giống con LG Prada nhỉ!
Chiêu bài của bờ lắc be ry đã hiệu nghiệm rồi 😃 k sãn xuất đại trà dù hàng có cháy.. Cứ như vậy sang năm sẽ là năm của BB thôi .

Gửi từ ả rập xê út.....toạ độ 69/96
Em nó có sạc không dây đđược không các Bác nhỉ
Odin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vào đọc xem có kinh nghiệm gì hay để ngâm cứu xem có nên mua ko mà toàn thấy cãi nhau. Ai thích thì comment ko thích các trải nghiệm thì cũng comment còn chưa được sờ vào mà cứ chê bai thì té mịa đi cho nhanh. Người ta thích dùng con nào thì dùng là tùy vào sở thích, thói quen chứ ko thích giải trí mà cứ dí con IP6 vào tay làm éo gì. Oải quá.
Đẳng cấp nhất vẫn là BB, mình thích e này quá, nhưng hầu bao có han, nếu xg khoảng 9tr la mình lấy luôn khỏi phải suy nghĩ nhiều !!!
muốn mua hàng chính hãng không biết bác nào có hàng nhỉ.
Mua ở đâu được các bác ơi. Hàng công ty ý.
mình dùng điện thoại từ năm thứ 2 đại học, bắt đầu với em nokia 3660, dùng được 2 tháng thì mất, rồi bắt đầu chuyển qua bb7290, em đó sống được 3 năm thì rơi xuống nước và pin bắt đầu kém, một lần xô xát vỡ vỏ, mình đành chia tay qua dùng bb8700G, dũng được tầm 2.5 năm thì rơi xuống nước theo bước đàn anh, vừa rồi lại chuyển qua bb9650... với mình, blackberry là thứ gì đó... ờm, đẹp lắm...

đầu tiên là cảm giác "khác người", khi rút cái điện thoại "cùi" ra mà ko ngại với đống "dép" to tướng của bọn bạn.

thứ 2, mình toàn đi sau thời đại hàng chục năm, cái cảm giác cài được ứng dụng mail vào bb nó vẫn vui đến lạ (trong khi cái này mặc định có trên mấy con máy khác :p).

Cái cách tương tác với điện thoại thông qua bàn phím vẫn là thứ mình không thể bỏ qua. đây là lý do tại sao iPhone, SS... mình đều ko dùng, và suốt ngày ôm 87, nay là 9650

PP là em đầu tiên mình thực sự muốn mua mới, rất ấn tượng, và cái bàn phím lại càng tuyệt vời :3

PS: mình là lập trình viên, và chưa bao giờ thực sự sử dụng một cái smartphone cảm ứng (dùng toàn đồ test cty, ko tính :v)
đẹp quá... omg
Mới trên tay 1 e passport ở Dauden Văn cao hôm qua và đã đưa e nó về nhà. Thấy rất tuyệt vời.
@cuhiep cho hỏi là có khó chịu khi dùng cái tai nghe này không? Mình không làm thế nào cho nó cố định trong tai được :9
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019