Trên tay BlackBerry Passport chính hãng

cuhiep
24/10/2014 6:22Phản hồi: 482
482 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cmknight
ĐẠI BÀNG
9 năm
à còn tùy vào từng máy từng thị trường, trên ......bb đã có báo cáo nhiều khi lỗi sim với lỗi wifi, con của tôi chưa thấy bị gì 😁
VUBH
Trứng
9 năm
Minh nghi no se ko giam gia dau ban ah. Cau hinh cua PP gio tren thi truong SMP co thua may ai dau. Pin thi wa khung lun. Minh test hom qua o Dau Den roi, ko co gi fai che ca. Gio dat coc ma ho cung khong them nhan nua thi lay gi ma giam gia!
Tréo
TÍCH CỰC
9 năm
@VUBH Dâu đen làm gì có hàng mà thử, chỉ có cái điện thoại mô hình thôi.
VUBH
Trứng
9 năm
@Tréo 1E Nguyen van Thu Q1-TPHCM co may de test ban nhe!
cmknight
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VUBH DauDen bán hàng chảnh lắm, hoặc có thể vốn ít không muốn dính quả phốt giống Z10 với Q10, chỉ nhập ít để bán. Như hôm 24/10 mình gọi lấy thêm 1 chiếc cho cu em, DauDen kêu không nhận cọc nữa, tức quá ra MaiNguyen 27 Nguyễn Bỉnh Khiêm bỏ tiền mặt ra mua luôn, chả phải đợi chờ gì cả.
bumbum0803
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cmknight MaiNguyen ban bao nhieu ban?
VUBH
Trứng
9 năm
@cmknight Ban noi dung, dauden ko nhan dat coc ko fai la ko co hang ma ben do chi muon ban hang xach tay gia cao hon, 16,9tr 1 e PP xach tay. Ro ghet kieu lam an nay.
Tréo
TÍCH CỰC
9 năm
Ồ vậy à, mình qua Lê Hồng Phong thì chỉ thấy điện thoại mô hình.
herbimai
ĐẠI BÀNG
9 năm
pin 3450mAh dùng thế nào a Hiệp ơi?
Các bác cho em hỏi nhờ tí: Em nó có sạc không dây được không ạh. Hic, ghen tị với các bác đã được trên tay em nó quá...
bumbum0803
ĐẠI BÀNG
9 năm
hôm qua ghé dâu đen làm con Q10, thấy Passport bán rất chạy, ngồi đó khoảng 2,5 tiếng mà bán được 7 cái PP. Vl! nhưng giá khá cao, hơn 17 củ
Ai muốn trên tay PP thì đợi đến tết mua máy cũ nhé 😃 tôi bảo đãm là hơi bị nhiều luôn 😁 ai k tin lót dép chờ đi hiii

Gửi từ ả rập xê út.....toạ độ 69/96
lần đầu mình cũng nghĩ như mọi người,là nó sẽ to,dùng 1 tay bất tieenjj .... vì mình hay đi xe máy ngoài đường và nghe máy. nhưng sau vài ngày sử dụng... nhìn lại em q10, thấy em q10 cùi bắ quá,,,hehehehe,đáng để nâng cấp
Mark
TÍCH CỰC
9 năm
@martin2585 Cho cái đánh giá về pin thực tế bác nhé!
Pin thế
Pin thế nào hả bác, được mấy ngày
Minhsur
TÍCH CỰC
9 năm
"Mừng" nhất là anh chàng Dâu Đen đã bán PP tự do và đúng giá 15,5t không phải xếp hàng, không phải đặt trước. Một chu kỳ mới đã manh nha và sẽ sớm bắt đầu.

Em đã rất mê cái PP khi nó chưa bán ở VN và bây giờ thì chờ...
PP nhét túi thoải mái. Mình chuyên quần bò, chạy xe côn mà vẫn ngồi ổn. Chỉ có điều chạy côn tay mà nghe thì hơi ghê răng, nhét quai mũ bh cũng khó. Nếu làm con Plantronic thì ok luôn. Ban đầu hơi to ngang nhưng dùng vài hôm là quen. Các bác cứ kêu phải dùng 2 tay nhưng mình nghĩ bàn phím qwerty con nào chả phải 2 tay gõ mới nhanh được. Iphone bàn phím ảo cũng vẫn phải dùng 2 tay đó thôi. Mà nói chung khuyến cáo không nên đi đi xe máy mà sms hoặc chat, bất kể đt gì đi nữa. Cảm giác cầm đt là lạ nó rất sướng, rất phê. Các bác thừa biết là " một cái ... lạ bằng tạ cái quen" rồi đó thôi. Nói chung là hài lòng. Mỗi tội Dauden đang không cho đặt chính hãng và cũng không mặn mà lắm chính hãng. Bán hàng xách đắt hơn hãng, màu trắng hơn màu đen 1 củ lận. Ai có Q10 hãng fullbox ra các em nó trừ tiền cho 4tr. Kể ra so với bán lại giá thế ổn quá rồi.
Rất đáng để thử, nhưng mình sẽ chờ 1 năm nữa, khi Z Ultra hết hạn sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019