Trên tay BlackBerry Passport Silver Edition bản thương mại
cuhiep
5 nămBình luận: 294
sck84
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai thấy PP phiên bản cũ trông cứng cáp đẹp hơn ko ta?
Le Vu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mới tính lấy PP thì lại có bản nâng cấp này! Thực là khó chọn? Bản màu bạc này không phải hoàn toàn là khung kim loại mà phần đầu là nhựa sơn bạc nên không biết sài bao lâu thì tróc sơn đây?
@Le Vu -_- thật vậy ah. Sao ko kim loại hết đi. Mặt sau giả da nữa. Vậy là đc mỗi cái khung kim loại thôi ah
@Lubo.ss Mua về rồi lấy đi dán da or bọc da mặt lung là đẹp như ý muốn
thangkl87
ĐẠI BÀNG
5 năm
giáng gom tiền đợi giảm giá thôi
Dat hang tai hoangha mobile giam 1t tien mat hii ko biet luc nao duoc cam tren tay day
cứ bài nào liên quan bb là có những tên hiếu chiến nhảy vào
và rồi 1 số bác tức cành hông nên khẩu chiến lại
há há
Mình đã sài qua bản PP 1, rồi bản PP của nhà mạng AT&T, nói thật bản PP 1 là đẹp nhất, màn hình nhìn tràn ra mép. Bản PP Silver này nhìn giống như bản PP nhà mạng At&T, nhưng khác mặt phía sau.
ashimo3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em thì thích cụm camera của máy cũ hơn, nhìn nó có chất hơn cái mới. Nhưng nhìn chung bản này quá đẹp. 😁
một thực tế rất phũ là khá nhiều bạn trên này khen thế mà sao bản nảo ra gần đây nó cũng ........ế vãi, và cty hình như cũng sắp phá cmn sản rồi
@voi_beo Nên đọc thông tin của 1 thứ gì đó nếu bạn biết chắc chắn rồi hãy bình luận, trông cuộc sống cũng vậy và làm việc gì cũng phải chắc chắn rồi hãy phát ngônn nhé
@uidada gặp phải fan cuồng rồi, về nền tảng OS thì ko thể phủ nhận là cực kì tốt, nhưng chắc chắn cái cái sự "cháy hàng " ấy nó bắt nguồn từ sản xuất hạn chế vì sợ ế.....quá phũ, các cụ nói chấp mê bất ngộ cái từ này rất đúng với cả ng đứng đầu BB và những ng như thím, thế giới chứng kiến những sự thay đổi, phá vỡ sự bảo thủ, với MS chưa bao h cái gì là miễn phí thì nay đã có bài học, với apple nào là kích thước vàng, tuyên bố ko làm đt to tới 5inc thì nay đã làm tới cả 6inc.....thay đổi sự bảo thủ thực tế chứng minh phản ứng của thị trường luôn là ưu tiên nhất, tất nhiên thôi để vài năm nữa nói tiếp cũng chưa muộn.
wenquan
TÍCH CỰC
5 năm
Hà Nội có thương gia nào sắp nhập về không ? giá cả bao nhiêu nhỉ
nhdien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp, mạnh mẽ ... nhưng trông có vẻ hơi ọp ẹp do các mối ghép kim loại. Mình vẫn thích PP ver1 hơn.
Không liên quan: Mình dùng Flipcover PP của Khacten nhưng sao không có tính năng holster như bao da dạng gập của dauden, hay khacten không làm được.
Đẹp dã man, mua e này ở đâu để còn gom lúa rước e về nhỉ? hãy về đội của a...;)
chuẩn cho con này, nhìn khá mạnh mẽ, đen cũng đẹp
Sao pp1 cua minh ko vout qua vuot lai tu ban phim o phan menu nhu pp2 vay
@suixeo22 Bác lên OS 10.3.2 chưa?
@longkcs79 Chua bac a . Len la duoc ha bac, con cua bac co vuot duoc ko
@suixeo22 Được chứ. Mình đang ở bản 10.3.2.2339, pin xài hơn 2 ngày
@longkcs79 Vang cam on chac minh cung len thui
Công nhận e PP2 này đẹp thiệt, to cỡ cái 9900 thì ngon quá :p😁 dư giả thì cũng múc 1 e về dùng. Từ ngày có 1 em BB làm bạn e thấy BB đúng là cũng khá là hay đó chứ, không như IP, e dùng mà mãi k thấy thích được, mà như vậy là đi ngược với xu thế => không tốt :D:D
vip_bk07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn thấy thích hơn con bản thường ah
Mr.KaKa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá đẹp và sang trọng. Gom lúa thôi :d

Sent from my iPad using Tapatalk
Cá nhân em chỉ thấy con này đẹp
Hôm nay cưới em nó roài,nếu bác nào kỹ tính thì sẽ ko hài lòng về chi tiết hoàn thiện,các ke hở ở viền mép dưới rõ quá,nắp phía sau đậy khe sim được làm bằng nhựa mạ bạc,cái này ko biết dùng nâu ngày có bị bay ko.cái náp lưng phía sau dùng thích ko bám mồ hôi,à vân tay nhu bãn cũ.
eeninay
TÍCH CỰC
5 năm
@Dominhphuonganh cái nắp lưng phía sau bản cũ cũng là nhựa, bản này thì thêm mạ bạc thôi.
nuhuta
CAO CẤP
5 năm
@Dominhphuonganh Ngoài nắp sau bằng nhựa, cho mình hỏi cái khung trên bàn phím và phần dưới loa ngoài có phải bằng nhựa không bạn?
Nếu khung trên bàn phín bằng nhựa thì sau thời gian sử dụng sẽ bị tróc lớp sơn hết
@nuhuta bằng thép ko gỉ bác nhé,em có cảm giác hai phần được gia công riêng biệt sau đó ghép lại nền tạo ra các vết rời rác thì phải,nó không liền mạch như bản cũ.
nuhuta
CAO CẤP
5 năm
@Dominhphuonganh Cảm ơn bạn, vì mình đang phân vân chỗ này, vì trên Q10 và Classic bên khung dưới làm bằng nhựa để tách sóng, nhờ bạn check thêm viền camera có phải nhựa si kim loại ko?
@Dominhphuonganh Hazzzz b mua chưa cầm chưa hay là hag dựng. Cái náp che bằng nhựa nhé. Cong chả có cái chỗ nào hở kể cả phần duới bàn pím. Trừ khi máy bác bug rồi
Nhamle
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bb pp này rất đẹp và nam tính
ban đầu nhìn rất mê em silver này, nhưng khi nhìn kỹ 2 cạnh khung viền k liền mạch, bị hở nhìn rất rõ giữa bàn phim và màn hình thì suy nghĩ lại.... phải chi làm như con classic thì đẹp và tinh tế hơn rồi, tiếc quá 😔. Chắc dự định bán e classic lấy e silver này hẹn lại sau quá :(. Nhỉn classic vẫn đẹp và tinh tế + chắc chắn nữa
@lonie.nguyen nhin thấy vậy chứ cầm lên là khác à bác ơi. hehe
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019