Trên tay BlackBerry Passport: to, vuông, đẹp, sang

cuhiep
25/9/2014 7:11Phản hồi: 797
797 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em yêu cái nhạc nền quá,quá hầm hố cho một flagship!!!
tự nhiên có cảm tình với e này ghê gớm...
giời ơi.................... đẹp 😃😃😃😃
em không đẹp nhưng em rất là độc
quan tâm cái giá ! tầm 10 củ là mua 😔
ProArmy
TÍCH CỰC
10 năm
siêu phẩm đây rồi!
clonenick
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá bên singapore không hợp đồng nhà mạng là khoảng 15.8tr các bác ợ
Thèm thèm !
Không ý kiến về tính thẩm mỹ, chỉ có ý kiến là bàn phím kiểu kia thì sẽ rất chi là khó bấm (đặc biệt là với 1 tay sẽ là điều không thể)
đẹp quá ạ !!!
Cực kì phân vân!

Vẫn chưa có trackpad! Các bác cho em hỏi dùng trackpad kiểu như Q10 có khó thích nghi và tiện không?

Em nghĩ điểm yếu của BB là ở đây, vì em kết passport nhưng em muốn có trackpad (vì dùng bao đời máy nay quen rồi).

Chắc phải đợi Classic nhưng lại vẫn không thoả mãn vì thích cái dáng của PP.
vuanhk10
TÍCH CỰC
10 năm
@cap8 Em này cả bàn phím cứng cũng cảm ứng mà, cần gì trackpad nữa hả bác
@vuanhk10 Vậy là trên bàn phím cứng của nó cũng có cảm ứng được như trackpad hả bác? Hay vẫn phải sờ vào touch screen?

Cảm ơn bác.
@cap8 Cái bàn phím của nó bác tưởng tượng như track pad, hoặc touch pad trên laptop, vì vừa có thể bấm, vuốt, và kick đúp 😃 dùng bàn phím em này kích thích cực 😁
kenpham
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cap8 trackpad mà bạn nói nó nằm luôn trên 3 dãy bàn phím của PP luôn rồi. 1 cái trackpad khổng lồ 😆 Q10 mới là ko có trackpad.
@cap8 Bàn phím của con này chính là track pad luôn mà. Thay vì phải vuốt trackpad ngay giữa thì bạn chỉ cần vuốt bất kỳ chổ nào trên bàn phím là được
bên 365mobile kêu giá 17 củ
Bên dauden kêu 17,5 củ
lowt3ch
TÍCH CỰC
10 năm
Em này dùng BB10 thì sẽ lại là thảm hoạ. BB nên cải tiến BB10, tận dụng được hết các ưu điểm của Blackberry Qwerty đi đã. Việc dùng quen BB OS cũ mà chuyển sang BB10 thấy bức bí và ức chế kinh khủng.
vuanhk10
TÍCH CỰC
10 năm
@lowt3ch BB10 dùng tốt đấy chứ. Có lẽ bác chưa quen thôi.
quá chất luôn
ShadyL
ĐẠI BÀNG
10 năm
phải nói quá đẹp
hic có mỗi 97, 9k, 99 chưa mua
cuong.pm
TÍCH CỰC
10 năm
Khiếp quá hỏi mấy thương gia toàn 18 củ, lại lấy máy sau 05/10.
kupu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phải nói là hết chỗ nói. Chỉ biết ngắm và trầm trồ thôi.....
hồi xưa mê Blackberry nhưng không có tiền xài hàng cao cấp. Sau này chuyển sang Android vì màn hình to và tùy biến nhưng hoài cũng chán nên lại nhớ Blackberry, một cảm giác khó tả chỉ những người yêu nó mới hiểu. Xài Android nhưng lòng luôn nhớ Blackberry, thậm chí phải xài Launcher có Blackberry icon. Cuối cùng thì Cũng có một cái màn hình to từ Blackberry. Lòng nôn nao sau khi thấy em nó nên quyết định tiễn em Android ra đi để rước em về. Mong chờ từng ngày nhưng bên US đã hết hàng order nên phải đợi. Không ai nghĩ là em nó bán chạy như thế, BLACKBERRY Passport bán sạch trong 1h trên Amazon và Blackberry Website. Họ không nghĩ là người dùng lại khá hào hứng với cái dị của em nó.Mình sẽ có cảm nhận về nó sau khi nhận máy. Lần đầu tiên trong đời có cảm giác thực sự nôn nao khi mong chờ cái phone. Có một điều lạ là tất cả website review nổi tiếng US đều chê Passport(6/10 điểm), chê thậm tệ, thậm chí là mỉa mai nhưng tất cả những người yêu Blackberry đang xài nó thì đánh giá nó 5 stars.
tonybom
TÍCH CỰC
10 năm
Bàn phím này sao gõ tiếng Việt được ta!?
xuxu09
TÍCH CỰC
10 năm
@tonybom Có vấn đề gì về gõ tiếng việt với cái bàn phím này đâu?.
tonybom
TÍCH CỰC
10 năm
@xuxu09 Nhầm chút, ý mình là bỏ dấu 😃
m thấy cam đẹp, xử lý nhanh
màn rộng đẹp hơn e Q10
phím rộng nên bấm chưa quen
"trackpad" nhạy, ở phần nào của bàn phím cũng có tác dụng như trackpad
vẫn nhét túi quần âu ngon
...m đã bán Q10 mới mua 2 tháng, giờ dùng con 9k cùi để chờ ngày đón passport, chuẩn bị sẵn cả nanosim rồi chỉ mong e nó giá dưới 15trieu ở VN
@tinhtinhtete ý tưởng lớn gặp nhau, mới bán con HTC one MAX cho bà chì và Pre-order Passport nhưng chưa co hàng. Đang xài con HTC ghẻ 4 năm tuổi đời. Haha.
daoj nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tinhtinhtete Tất cả đã sẵn sàng chỉ thiếu mỗi gió Đông 😆.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019