Trên tay BlackBerry Passport Trắng: trẻ hơn, bàn phím mềm hơn

cuhiep
27/11/2014 13:20Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gh0st91no1
TÍCH CỰC
9 năm
Lại cứ tưởng là rẻ hơn 😁
thaohanuvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cứ liên quan đến BlackBerry là thu hút hơi bị nhiều thầy bói. Có vẻ tinhte bây giờ tinh thì ít mà tế thì nhiều 😔
lion1108
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuhiep Zuj nhất câu: "Camera vẫn đen"
Camera thì nó phải đen chứ nghĩ sao camera trắng hả! Chỉ tui xem cái camera nào màu trắng coi! Nghĩ sao mà thêm 1 câu zô ziên hết sức zị hà =))
mình học cách giữ bình tĩnh, bớt nóng giận bằng cách hàng ngày lên tinhte đọc comment của fan táo và roi chê BlackBerry 😆
romero
TÍCH CỰC
9 năm
Thiết kế khá đẹp, nhưng cái bàn phím bị cái font chữ làm giảm sang đẹp đi 1/2
con_zubo
ĐẠI BÀNG
9 năm
đến lúc nào em nó mới giảm giá để mua em nó đây?
đẹp quá =))
Sao dạo này các Mod đưa tin về em PP này nhiều thế, em Classic đâu? Chờ mãi rồi, sốt ruột quá, chả nhẽ lại sắm em này 😔(
bb_vietnam
ĐẠI BÀNG
9 năm
khoản rổ giá thì không hài lòng lắm
đúng là bỏ tiền chục ra mua BB chỉ có đại gia mớ dám chi
máy nhìn thô quá! có lẽ bản màu đen sẽ đẹp và sang hơn! chuyển sang màu trắng như tờ sticker di động......
Doanh nhân chắc chắn ít hơn dân lao động nghèo. Khi nào doanh nhân mua hết pp, còn hàng tồn bán 5 củ thì em mua. (Thích Z30 nhưng giờ giá vẫn hơi cao).
ttranthien
ĐẠI BÀNG
9 năm
Blackberry Passport là sản phẩm không giành cho số đông nên nhiều ý kiến khác nhau cũng là bình thường. Đang dùng một em màu đen và thấy rất thích. Màu trắng nhìn đẹp nhưng dùng thì thích màu đen hơn.
Mình chẳng là fan ai cả.Mình cũng chẳng thạo về công nghệ. Cá nhân đang dùng WP. ưng. đang định đổi máy sang SS vì phù hợp với nhu cầu sử dụng.Mình chọn mua máy chẳng phải vì fan của dòng nào, cứ phù hợp với nhu cầu sử dụng và túi tiền là dc.

Cơ mà mình mê em này. cực kì thích BB luôn, nhưng nó không phù hợp với mình lắm, nhất là về tài chính. Nên thôi 😆

BB độc đáo, mình thích sự độc đáo. Ra đường cứ dừng đèn đỏ nhìn quanh toàn ip thi thoảng có SS. Nhìn rất chán mắt. Nếu có xèng là xúc BB ngay rồi. Mình luôn mơ ước có một em smartphone vừa phím cứng vừa cảm ứng.

BB vừa ra ở Vn đã cháy hàng rồi, lúc í có xèng định múc mà k được vì cháy hàng. mình nghĩ còn lâu dòng BB PP này mới giảm giá, vì cứ ra là hết hàng ngay 😃)

Nói chung BB là thứ mình muốn, mình mê thật, nhưng cả kể có xèng cũng k phát huy dc hết tính năng của BB, nên thấy rất phí, mua cũng chẳng khác nào bọn có ip hay macbook trong tay nhưng cũng chỉ biết dùng để facebook là hết. Mua một thứ đồ công nghệ giờ nhiều ng chỉ vì theo trào lưu, chạy theo mốt thật nhưng cá nhân mình thấy dù mua gì đắt hay rẻ là 1 phần, quan trọng là có phát huy đc hết tính năng của nó hay không thôi.

BB chưa bao giờ là dòng dt dành cho số đông cả. Nên kẻ chê người bai cũng phải thôi. Mình tin ai yêu sự độc đáo, cá tính và muốn mình khác biệt sẽ đều thích em này.
draculavu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sa_anh Chuẩn 😃
Nói thẳng thắn 1 câu là yêu thích cái gì thì sẽ dùng cái đấy... nhưng nếu là xu hướng và thực tế thì BB đã từ lâu rồi tụt hậu
Vâng... giờ vẫn mơ đến doanh nghiệp( doanh nghiệp giờ chúng nó cũng sang cái khác rồi, trước kia là thời thượng nên nó dùng thôi)... còn nhân vật quyền lực ( ý nói anh Ô mã nhi chứ gì... cái đó là do sở thích người ta và người ta dùng cũng quen rồi nên ko đổi)... Và 1 nhóm FAN không nhiều cũng như 1 nhóm không nhiều doanh nghiệp và 1 nhóm không nhiều những nhân vật quyền lực thì chỉ giúp cho BB đi vào phòng truyền thống 1 cách nhanh chóng thôi... tỉnh ngủ đi
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@kelangbat Chúc bác bên niềm vui hiện đại :v
bonky
ĐẠI BÀNG
9 năm
thích bản màu đen hơn. Trông men hơn nhưng không có xèng để mua. :rolleyes:
Hungtvvt
TÍCH CỰC
9 năm
Bán pp mà mệt mỏi. Cty phân phối quá ít hàng. Không đủ hàng để bán.
Đủ lúa chắc cũng xúc, chuyển qua cảm ứng rồi nhưng vẫn thích bàn phím của BB hơn 😁
nhìn lạ mắt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019