Trên tay BlackBerry Passport Trắng: trẻ hơn, bàn phím mềm hơn

cuhiep
27/11/2014 13:20Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mềnh thấy màu đen đẹp hơn nhiều, màu trắng k đẹp!!!
Ko bít mua Dâu đen hàng Mỹ mà điện áp VN 220V thì thế nào vậy các bác?
@Duy Nguyên_Vũ Xạc cho phép dùng từ 100-240v mà cụ
Tuyệt vời.
toàn thánh phán, nhìn tuy to nhưng bỏ túi quần vẫn thấy thoải mái ko bị cấn, bàn phím vừa bấm vừa lướt cảm ứng xài rất sướng, đây là điểm sáng tạo của BB.
Màn hình vuông đọc báo rất phê
quocthai3250
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con passport nầy có ghi âm cuộc gọi đc ko vậy các bác
Đúng là hàng đẹp chỉ dám nhìn thôi chứ chẳng có gạch đá để rinh về
giá hàng xách tay màu trắng đắt hơn màu đen.1t5.Nhìn màu trắng cứ chuối thế nào y.Màu đỏ thì tàm tạm
Túm lại là tới giờ này chưa thấy ai dùng để lên đây chia sẽ cho ae nhỉ. Toàn thấy mấy thằng nít ranh vào chê bai này nọ. Nếu ko thix thì thấy topic BB PP là biến mẹ cho rùi, nhảy vào phun ra vài câu vô thưởng vô phạt.
Chúng mày ko thích BB PP thì biến dùm cái, cho cái topic nó đở rối, để đất cho ng ta còn chia sẽ kinh nghiệm với nhau.
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@phucx2 khi nào hàng về tay e, e sẽ làm bài review cho bác :v
@t7ragon3ow Ok bác, sài gòn này chưa thấy chổ nào bán. Cầm thử trên tay rùi mới dám quyết đinh...
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@phucx2 ủa, mai nguyên có bán mà bạn, hay mấy cửa hàng lớn bb có mà.
hoặc bạn vào nhattao tinhte có mấy bác thương gia vẫn có hàng bán mà 😁
@t7ragon3ow Đi rùi, nó hỏi có mua ko mới cho mở seal. Bà mẹ, toàn thấy trên tinhte ko chứ có biết mặt mũi đâu mà dám mua. Mấy chổ khác thì cho cầm máy ngắm và nghía chứ ko cho mở máy (máy chưa active). Bùn
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@phucx2 ủa, mình nhớ bên Mai Nguyen (Võ Thị Sáu) có máy test mà, hôm bữa hồi mới nóng hổi nghe nói bên đó có máy test, chạy ra tới thì nó báo máy test mới trả, nhưng may được 1 người seller trong đó có con PP để dev hay sao đó, cũng được cầm thử.
Bác ra đó hỏi đi, hình như máy đó vẫn còn đó 😁
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
ko thì ra cf Tinh Tế, ngồi nghía nghía thấy ai cầm con gì vuông vuông, ra giật lại rồi bảo " cho tôi mượn xíu " 😆
p/s: hàng mình tới 3 tuần nữa mới zia 😔
@t7ragon3ow cái cảm giác có tiền nhưng phải chờ hàng về thật là tệ :(
vẫn khoái nhất là cảm giác cầm tiền ra đập lên bàn của người bán và hô to "bán cho 1 Passport fullbox" :p
Đẹp thoại nhìn đẹp có bền không thế các bạn
@sidahiv thường thì vòng đời sử dụng điện thoại ngắn hơn tuổi thọ của chiếc điện thoại đó bạn ạ 😁
Điện thoại đẹp nhỉ
vẫn mong muốn 1 ngày nào đó quay lại với BB 10
vẫn mong muốn 1 ngày nào đó quay lại với BB 10
con này có dùng phím nhanh đc ko các bác
@sucaraky1234 được bạn nhé, rom 10.3.1 có hỗ trợ phím tắt rồi
@antamviet_1368 thank bác 😃
Xin cho hỏi con này về 1 số thứ như sau:
- hỗ trợ flash trên web có ổn ko? (Những cái đính kèm web như: video, pdf,...)
- hỗ trợ các kết nối có ổn ko? Vd: hdmi với màn hình theo tỉ lệ ntn, kết nối usb để đọc ghi dữ liệu, các thiết bị usb như bàn phím chuột ko dây, ...
- chạy được các định dạng video nào?
- chụp ảnh kích thước bao nhiêu?
- có chia màn hình, copy text (những định dạng text ko cho copy thì note 4 có thể dùng bút copy đc), cắt ảnh như note đc ko?
- và quan trọng nhất là khi ko chạy ứng dụng android thì có bị chiếm ram và phải clean ram ko?
Thanks.
@t7ragon3ow Thường thì trước khi mua máy tớ hay "trải nghiệm" qua kinh nghiệm của các ae đã dùng chứ ra showroom trải nghiệm khó ra vấn đề lắm mà cầm quẹt quẹt rồi trả lại ko mua cũng kỳ.
@pta2085 hdh BB10 là 1 hdh ngốn ram rồi bạn ạ, nên các bản cập nhật hay update đều k ăn thua đâu 😁
@antamviet_1368 Vậy ah bác, vậy e ko vội nữa, đợi qua tết xem tình hình sao đã. Dạo này xem tin tức về nó nhiều quá máu lên đang định cho nó về sống chung với note 3 và note 4 nhưng thôi cứ từ từ vậy. Cám ơn bác nhiều.
@pta2085 mỗi hãng đt, mỗi hdh đều có điểm mạnh và điểm yếu riêng, thích thằng nào thì nhích thằng đó thôi 😁
nhu cầu của mình BB đáp ứng quá tốt, hơn nữa mình quen dùng bàn phím cứng rồi, k quen dùng bàn phím ảo nên ngoài BB ra chẳng dùng đt của hãng nào khác 😃
Em đổi ý rồi, chờ không được nên đổi note 4 lấy pp về trải nghiệm rồi. Cho e hỏi có phần mềm nào test phần cứng của pp kô? Cpuz hình ko hiện đúng thông tin thì phải.
Sao pp của em gõ trong vùng trả lời của tinhte nhiều dòng khuất ko làm sao đưa con trỏ xuống được.
Anh Hiệp cho em hỏi con này mua amazon ở Mỹ đem về có phù hợp băng tần ở Việt Nam không????
nguxudu1989
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Võ Trí Đạt mua bản unlocked là ok bạn nhé. giờ có thêm bản của Tmobile nữa nhưng mình ở VN cứ mua unlocked là ok thoai
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác @cuhiep làm 1 bài phân tích giữa Passport và Classic đi bác. :😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019