Trên tay BlackBerry Z30

sonlazio
21/9/2013 9:21Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tài nhỷ bờ rách be ry có truyền thống không che các cổng giao tiếp và sạc thỳ phải./
để lỗ hở ra trông thô quá ./
nhìn đẹp đó chứ 😃
fan bb nhưng rất lo ngaị về tương lai của bb,,,

chắc phải bán thân thôi.. buồn
8tr bay luôn. 😃
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bb đang chạy đua cấu hình cho đt cảm ứng :eek: ngày càng thấy sp của bb không còn đặc trưng nữa
Không lẽ bế tắc đến mức này sao :oops:
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao các cạnh nhìn không khít nhỉ? Hở thấy nhiều quá.
con này đâu cần bấm nút nguồn đâu ta
Vẫn đang mong muốn có được Z10 cái đã, em này tính sau, tích lúa chiến Z10 thôi, Z30 ra chắc Z10 giảm gía thôi 😃
Phongdz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tiếc thật giá như những mẫu điện thoại này, hdh này được rim phát triển từ những năm 2007 thì chắc giờ cũng lớn mạnh lắm đây! 😔
Không thấy có tí cảm xúc nào hết
cầm z10 còn thấy thích hơn 😁
điều bây giờ bb cần làm là chỉ cần có 1 hệ sinh thái ok , như IOS và Andorid là ok
xin hãy để bb ra đi 1 cách bình yên.nếu bb ko về tay 1 ông lớn nào đó thì chẳng mấy cungx phá sản,so sánh với 1 chiếc sky đi.mình xài bb cũng đc 2năm.đến giờ vẫn có 1 e bold 9k để chuyên đọc ebook.còn là smart phone thì có lẽ bb đi chệch đường. mất rồi.buồn......
thôi cứ 9900 mà chiến tiếp
luuvy
ĐẠI BÀNG
11 năm
- BB Z30 ~ 620$ (và các ĐT cảm ứng của BB nói chung ) đáng với cái từ trải nghiệm với cái giá cao ngất ngưỡng như vậy ko ? Dân VN chúng ta thuộc các nước giàu và siêu giàu trên thế giới hay sao ấy nhỉ. Nếu nói từ trải nghiệm thì 1 cái đt phải rẻ như WP và Android mới đúng là dùng từ trải nghiệm chứ.
Mới ra sao ko cho lên Snapdragon 600 hay 800 luôn đi 😕
BB quá kiêu căng :3 !
con này ngon mỗi cái giá của bb bao giờ cũng cao.
te^te^te^
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con z10 rất đẹp, e thì k có nhưng mà có vào cửa hàng cầm test. Trông rất đẹp và nổi bật. Sao nhiều bác chê thế nhỉ. Xài cũng mượt nữa.
Nhiều bác cứ chê chứ em xài 9780 thấy cũng có thiếu phần mềm nào đâu mà ít. E thì k chơi game. Đi làm rồi mà.
badboy_n18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@te^te^te^ Đồng quan điểm như ban. Cũng giống như đa phần fan bóng đá VN chê Messi lùn trong khi mình cũng chỉ mét rưỡi! Mình đang cầm cả 978 và Z, thấy hài lòng với sự lựa chọn của mình! Nhiều anh cầm 1280 cũng chém như thật nào là IP mượt nào là Android abc abc như thánh. Mình thì không nghiêng về bên nào, cũng không so sánh này nọ, chỉ mua đt vì mình thích và phù hợp với nhu cầu của mình thôi.
mountain90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@badboy_n18 Kết bác rồi đấy 😁
a2coder
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình em này như vậy là ngon rồi 😁 Sài bb ko cần cấu hình quá cáo như mấy dòng Androind, nên mấy ông chê cấu hình em này thì đúng là ko biết gì :D Em này mà giá tốt chút là sẽ tậu về dùng thôi :D Vẫn yêu BB như ngày nào ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019