Trên tay BMW M4 F83 Convertible 431HP, xe sang thể thao khá hiếm ở Việt Nam

thanhtung6868
28/2/2021 12:4Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ước
Có clip cất và hạ cánh nữa mới chất
Ôiii 😆
"...Khác với trạng thái đóng mui, khi mở mui chiếc xe khoe rõ chiều dài thân xe và lộ rõ được chất cá tính và thời trang của những chiếc xe mui trần nói riêng. Không biết mình có bị ảnh hưởng phim ảnh nhiều quá hay không, nhưng khi nghĩ về những chiếc xe mui trần này thì khung cảnh mình tưởng tượng ra đó là lúc được mở mui xe và lướt trên 1 con đường ven biển cùng bạn gái, mặt cô bạn gái trở nên rất sáng dưới ánh sáng mặt trời tự nhiên, mùi biển, mùi cỏ cây quanh đó, ôiii...."
Mr Dulo
CAO CẤP
3 năm
Vẫn là trên ray
Cười vô mặt
Ông Long
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng mê chiếc này từ bé, nhưng để mua được chiếc 4 chỗ đi gia đình cái đã rồi mới tính tới chiếc này đc 😁
Thay cần số pha lê vào nữa là perfect 👌
Đẹp
Ko có tiền mua
nhìn đã quá
BMW luôn chất ✊🏻
lái BWM kìa, mod thích rồi nha
hakatu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Làm sao biết chiếc BMW mình tính mua là khung gầm mã nào các bác? như coi trên hội mua bán xe cũ sao biết dc ạ?
@hakatu Dựa vào năm sx bạn
hakatu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thanhtung6868 Mình muốn mua E mà E và F cùng dãy năm sản xuất thì sao bạn
@hakatu Nếu như vào trường hợp này thì phải check số Vin để biết chính xác mẫu mã xe. Còn với người biết thì nhìn xe là cũng biết được đời E hoặc F.

Như dòng 3 Series bán ở VN thì hơi khó nhầm, vì E9x số vin cuối cùng được nhập là 2011, còn F3x thì là 2012 rồi, nhìn năm sản xuất trên sổ đăng kiểm là ra.

Ngoài nhìn kiểu dáng xe thì còn nhìn mã động cơ và mức độ chính xác tuyệt đối là số VIN.
hakatu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thanhtung6868 Cảm ơn bạn
Paul40
ĐẠI BÀNG
3 năm
E này là mẫu trong BMW SG Club YEP ở Bà Rịa đợt cuối năm rồi. Nhìn chảy ke kk
meobeou
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thanhtung6868 Mod có quay clip đóng mở mui và cốp sau khi đóng mui ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019