Trên tay bộ cáp sạc nhanh iPhone/iPad từ Xiaomi: hỗ trợ PD, 2 cổng, MFi, giá dưới 500k

cuhiep
28/6/2019 10:38Phản hồi: 281
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

#Dii
ĐẠI BÀNG
5 năm
nên mua cục 30w hay 65w ace
41203497
ĐẠI BÀNG
5 năm
@#Dii TÙY NHU CẦU BÁC THẾ NÀO THÔI
#Dii
ĐẠI BÀNG
5 năm
@41203497 định là vừa sạc dự phòng vừa sạc ip
Toàn nhìn cái cục anker thôi chứ không để nhìn cục mì xào mấy
41203497
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tênchibâygiờ ANKER TOÀN CHÂN DẸT ĐÓ THÌ ĐỂ Ý LÀM MỊA GÌ BÁC
@Thiencl mình cũng nghĩ 2 em nó ngang nhau thôi,không thể nói em nào hơn em nào được,phải chăng chỉ chênh nhau 1 chút về giá cả.
vola3075627
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bác ơi. Ổ cắm điện anker dẹp dẹp đó mua ở đâu vậy. Em lên shopeee nó chỉ có cục to ah. Cho em xin link nha
totoro83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vola3075627 Trên amzaon chắc có . Tmall bên Tq có shop Anker , chắc cũng có đó bác
totoro83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vola3075627 Đây nè bác

USB-C Power Strip with Power Delivery, Anker PowerStrip Pad, 2 Outlets and 3 USB (2 USB-A, 1 USB-C) with Switch Control and 5-Foot Power Cord, Compact Size for Travel, Cruise Ship, Office, or Home https://www.amazon.com/dp/B07DFFX34P/ref=cm_sw_r_cp_apa_i_8qWfDbXGXVXA6
Dock Anker mua đâu vậy @cuhiep bác cho xin địa chỉ?
iampro1227
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sợi cáp zmi al870 tra trên apple thì ko thấy MFI
carotmayman
ĐẠI BÀNG
5 năm
đang xài cục anker 4 cổng 40w này, thấy cũng ok sau hơn 2 năm 😃 k có sạc nhanh , dây thì anker với dây zin theo máy cũng đủ xài
tomcat8x2004
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái đo nguồn điện sạc vào đt trog hình của bác @cuhiep của hãng gì vậy các bác ơi ?
@tomcat8x2004 @Trung Dt
vantan1991
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bác cho e hỏi mua cục sạc này dùng cổng usb A và cáp lightning của iphone xs thì có sạc nhanh đc k? hay phải mua thêm sạc type C - lightning?
@vantan1991 Mua sợi lightning trong bài sẽ sạc nhanh XS được. Còn sợi A đi kèm máy thì tối đa 10-12W, sạc nhanh 18W lận.
@vantan1991 muốn sạc nhanh phải mua dây c to lightning thui bác.
Sang San
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sợ mà nghèo thì cắn răng mà xài thôi cu than cái gì, còn k lo đi làm kiếm tiền mua cục xịn xài cho biết. 😆
wanttolove
TÍCH CỰC
5 năm
Hàng Anker lởm hơn Xiaomi nhiều. Anker cũng là hãng tàu , thiết kế cái dock nhìn ko tinh tế gì cả mà khối ông thích nhỉ 😃
@wanttolove công nhận cái cáp của nó siêu lởm mà đắt gấp đôi xiaomi
@wanttolove Giờ trên tinhte toàn chuộng anker với aukey gì đấy, toàn hàng tàu sạc nhanh xong chai pin nhanh, loạn vân tay...nhưng ko hiểu mấy ông tinhte là chuộng lúc nào cũng PR cho 2 hãng này.
Hiện tại mình đang có 1 ổ điện du lịch đa năng và có cầu chì bảo vệ dòng điện quá tải. Kiếm có USB hỗ trợ sạc. Bạn nào cần thì inbox mình nhé
https://www.amazon.com/Adapter-UROPHYLLA-Universal-European-Countries/dp/B0759WWXNN
Nhờ mọi người tư vấn: Nghe nhiều quảng cáo nói là có cáp sạc nhanh, Mình tưởng chỉ có cục sạc nhanh, và thiết bị hỗ trợ sạc nhanh là sẽ sạc nhanh thôi dù là cáp thường. Sao có vụ cáp sạc nhanh nữa, cáp thường không sạc nhanh được à mặc dù 2 cái kia có hỗ trợ sạc nhanh.
@fire_phoenix cáp thường là cáp như thế nào bạn ! tùy loại
+ riêng đối với dòng iphone có hỗ trợ sạc nhanh PD bắt buộc bạn phải dùng cáp c to lightning mới sạc nhanh được
ducps2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này đâu có MFI đâu. Ghi made for iphone mà vào link check lại ko có
Hieuvu09
ĐẠI BÀNG
5 năm
hôm trươc cũng mưa cuc này vơi sơi cạp của baseus ve sạc cho cai ipx. kq là sạc cổng C - PD chậm hơn cả cuc sạc 5w theo máy. con cắm cap sạc qua công A thì tốc độ cung khá nhanh. ko biêt co phai cạp Baseus lỏm ko nữa
https://baseus.vn/products/cap-sac-va-truyen-du-lieu-type-c-lightning-baseus-yiven-new-series-cho-iphone-ipad-fast-charging-data-sync-cable
@Hieuvu09 baseus, hoco, những cái tên nghe đã thấy dỏm 😆
Kaka0
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep cái đo dòng của anh hiệu gì mua ở đâu thế ạ, nhìn đẹp và chất hơn bọn màn cam cam.
@Kaka0 Plugable USB-C power meter nhé b. Có điều đắt vãi chưởng, hơn 30$ lận 😁
Anh em ơi, tớ mới order con ipad pro 9.7 inch và dùng iphone 7. Nhưng tớ k có củ sạc nào, anh em gợi ý cho tớ với, tớ k hiểu biết về sạc nhiều
Sợi cáp AL870 này trên hộp có ghi mì nhưng thực tế không có mfi nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019