Trên tay bộ loa vi tính 2.1 HP DHS-2111S thương hiệu HP giá siêu rẻ chỉ 370K
Rất hay và hữu ích!/8 người
BenRV Channel
10 thángBình luận: 40
Trên tay bộ loa vi tính 2.1 HP DHS-2111S thương hiệu HP giá siêu rẻ chỉ 370K
  • Thông Số Sản Phẩm:
*Công suất định mức: 3W x 2
*Đáp ứng tần số: 160 Hz - 20KHz
*Bộ truyền động: 2inch x 2
*Nguồn điện: USB (5V)
*Kết nối: giắc cắm 3,5mm (âm thanh), USB (nguồn)
*Tổng trọng lượng: 270G

• Những thứ mình thích:
Về thương hiệu HP: Từ trước đến nay HP là một thương hiệu rất nổi tiếng về đồ công nghệ điện tử, laptop, PC, loa,… nên khi thấy nhà HP mới ra loa vi tính này mình đã triển luôn vì thấy khá độc đáo, lạ mắt.
HP rất chú trọng trong thiết kế. Thiết kế của loa này giống hình hộp vuông, bo các góc khiến cho loa trở nên mềm mại hơn, ngoại hình bắt mắt và hoàn thiện. Tổng thể mình thấy loa có thiết kế đơn giản mà đẹp, dễ dàng bày trí ở bất kì đâu trong nhà.

Quảng cáo

Thiết kế núm vặn trên loa có thể điều chỉnh âm lượng 1 cách thuận tiện

Bộ sản phẩm gồm 3 loa, với sự kết hợp của 3 loa giúp tăng gấp đôi âm lượng, cung cấp cho mình trải nghiệm chơi game cũng như nghe nhạc được tốt hơn

Thiết kế âm thanh vòm tạo độ trung thực cao cho đầu ra, tăng khả năng cảm nhận trực tiếp.
Với 3 loa giải từ tính giúp tận hưởng âm trầm, mang lại cho mình trải nghiệm nghe nhạc tuyệt vời hơn

Loa được thiết kế góc nghiêng đơn giản, mượt mà giúp giảm nhiễu âm khiến cho âm thanh trở nên mượt mà hơn. Âm bass nghe rõ ràng và chân thực.

Loa này có tích hợp kết nối bằng giắc cắm 3,5mm và hỗ trợ dây nguồn USB tương thích rộng rãi với nhiều thiết bị, có thể cắm trực tiếp vào củ sạc, pin sạc dự phòng hay điện thoại, máy tính bảng, laptop, máy tính bàn, MP3,.... Vì vậy, không cần thêm thiết bị cấp nguồn, chỉ cần cắm và chạy rất dễ dàng giúp máy tính để bàn nhìn gọn gàng hơn. Mình sẽ để sơ đồ sử dụng thiết bị kết nối bên dưới cho mọi người dễ dàng tham khảo nhé.

• Những thứ mình không thích:
Về thiết kế cũng như chất lượng mà em này mang lại đều rất ổn áp, mình không có gì để chê cả.
  • Nên mua hay không?
Với tầm giá 350-370K thì mình thấy khá là rẻ cho một chiếc loa vi tính, sắm một cái về nghe và để ở bàn làm việc hay tivi phòng khách thì khá là chill, bày trí dễ dàng. Chất lượng tương đối ổn, từ nhạc nhẹ đến bass mạnh nghe cũng rất ok, âm thanh trung thực, không có gì để chê cả. Mình mua loa này trên Lazada và có xem thêm trên Shopee thì thấy 1 shop bán loa này giá cả phải chăng, rẻ hơn so với Lazada, mình để thêm link sản phẩm trên Shopee cho anh em hay mua hàng trên Shopee tham khảo nhé. Cảm ơn mọi người đã theo dõi bài viết của mình, có điều gì thiếu sót anh em có thể góp ý để bài viết của mình được hoàn thiện hơn nhé.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

40 bình luận
Tags:review
6w thì chắc nghe nhỉ xíu
Cùng là vietstore. Lazada shop đó bán 450. Shoppe shop đó bán 360
@Yassuo.2492 Hai shop khác nhau tyif bình thường bạn. Đằng này cùng 1 Shop Vietstore mà bán lazada mắc hơn 1/3 so với shoppe cũng cùng shop vietstore
@Minhhien.chef Nhiều shop trên shopee cùng một mặt hàng nó bán 2 giá khác nhau cơ.
Nhìn quả video thấy Bass đập cũng gớm phết nhỉ, thương hiệu HP thì ngon rồi
RIM
CAO CẤP
10 tháng
theo mình làm con loa bluethooth chả tiện hơn à? 😁
RIM
CAO CẤP
10 tháng
@BenRV Channel công nhận là nhìn rất khá so với giá tiền nhưng cơ bản mình ngại khoản dây dợ lắm vì chỗ ngồi hơi bị bụi kaka
@RIM Mình thì thấy loa có dây bền hơn, loa bluetooth con jbl mình giờ thành cục gạch vì hư pin :/
@thanhphu891025 Hư pin thay pin khác.
rẻ thế ông? chính hãng HP chứ?
@BenRV Channel cảm ơn chủ thớt
Sợ là hàng fake thương hiệu HP ah 😃
@Mr.Whisky Mình cũng sợ thế
kduycntt
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Mr.Whisky Nghi là hàng tàu, đố ông nào tìm được con loa này trên web chính chủ HP. Ngay cả Camera hành trình HP cũng chỉ là hàng tàu được HP cho phép dán logo.
@kduycntt https://www.hp.com/hk-en/shop/accessories/speakers-audio.html HP của Hong Kong có mấy mẫu loa mục phụ kiện.
ptdmobile
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Hàng này bán trên AliExpress giá 550K, loa này giá tầm đó là đúng không phải hàng Fake đâu các bác
Mới biết loa HP luôn
Kinh vãi
Cố tý mua loa không dây cho tiện, mấy con này về trưng được vài bữa là vứt
vuongtube
ĐẠI BÀNG
10 tháng
gần 400k mua loa USB sao vẫn có bác khen nhỉ... em thấy giá trị nhận được trên giá thành của con này rất thấp. Tầm 400k bác cứ mua loa 2.1 loại cắm điện ở siêu thị điện máy đảm bảo ăn đứt.
Demah
TÍCH CỰC
10 tháng
@vuongtube Giờ nào còn so sánh công suất nữa bác. Tuy loa 6W nhưng nó được cái méo tiếng, chỉnh to nghe rè, bass như hạch. Tóm lại ra điện máy mua còn 2.1 về cắm điện cho nhanh.
@vuongtube
. Sada 209 nghe cũng ổn có Bluetooth.
HP lenovo bán thương hiệu cho mấy bạn tàu sản xuất phụ kiện chuột bàn phím loa lủng, giá rẻ rề, chất lượng ?
370k các bạn nên mua 1 con logitech hay microlab đểu đểu sẽ đảm bảo hơn về chất lượng
druidbn
ĐẠI BÀNG
10 tháng
400k mua con microlab hay homesound 2.1 chạy nguồn trực tiếp về đảm bảo ngon hơn.con này đc cái mã thôi
baduy90
TÍCH CỰC
10 tháng
Tầm này loa vi tính Microlad nghe đã hơn và bốc hơn. 6W nghe bé tí.
@baduy90 Ông hâm à HP có chất riêng của nó
baduy90
TÍCH CỰC
10 tháng
@Pham Tuấn Anh 2021 Bé quá thì chất gì bác ơi. Âm thanh không đủ để rõ đâu bác.
loa ngon hàng mỹ chất đầy khoảng 12 obama thì quá ngon xúc thôi
Đừng nói nữa, quất đi em
Hàng thiết kế rất kích thích đấy, hy vọng nghe ngon lành
6w mà thiết kế cũng ngầu thế, giá cũng rẻ nữa
romero
TÍCH CỰC
10 tháng
Sợ fake thôi
Bộ truyền động là cái gì? Viết bài k chút kiến thức về audio thì k nên viết. Bao năm rồi tinh tế vẫn vậy.
Tầm giá này quất Microlab M-105 ngon hơn nhiều

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019