Hôm nay mình nhận được bộ loa Cabasse The Pearl Keshi, mừng quá nên làm clip unbox và giới thiệu trước, còn chưa chụp hình và nghe thử nữa, edit xong là up luôn, anh em có thể tham khảo link Youtube trong bài nhé. Gọi là sang, xịn, mịn cũng cấm có sai vì lớp vỏ được sơn màu trắng nhám, rờ vào thấy mịn tay, thiết kế vừa lạ, lại vừa sang.

Đây là một bộ loa vi tính 2.1 với 2 loa vệ tinh và 1 củ sub-woofer, tất cả được đánh bằng amplifier Class D bên trong subwoofer với tổng công suất là 1050W, vâng, anh em ko nghe nhầm đâu, 1050W RMS đấy anh em ạ, 300W cho mỗi loa vệ tinh và 450W còn lại cho loa Subwoofer.

Cái thiết kế chân lơ lửng cho cả 3 loa cũng là để chống rung, mang lại âm thanh chi tiết. Tuy nhiên là mới lấy nên cũng chưa nghe thử được, anh em cứ bình tĩnh đợi offline tới mình mang theo nhé 😁

Bộ này có Bluetooth, Wifi, Lan, 3.5mm, Optical input, đủ điều kiện để cấu tạo thành một hệ thống loa vi tính siêu xịn với cái giá 72.640.000.
24
50
Nhìn như quả trứng 😁
1
HyH
VIP
quá đỉnh
0
betxinh
CAO CẤP
Giá yêu thế cơ chứ
5
Giá 😤
1
BaoNguyen2012r
TÍCH CỰC
Quá yêu cho đến khi nhìn đến cái giá, quay xe.
0
gravedigger
ĐẠI BÀNG
Giá này nghe ko hay cũng phải khen
1
18K
CAO CẤP
Box đóng đã quá
0
locjulythefourth
ĐẠI BÀNG
quay xe vì giá
0
Tóm tắt: hơn 72 triệu !
3
caphedahp
TÍCH CỰC
Mình thì từ 2.1 -> 2.0 -> 5.1 -> 2.1 -> 2.0 -> 1 cục (loa bluetooth) 😁
1
tringuyenxp1603
TÍCH CỰC
Bộ loa ngang dàn PC ở nhà =)) Thôi bỏ qua
0
QUá đẹp quá chất, nhưng cái giá cao quá, khi nào lên đại gia chắc chắn mình sẽ thử xem
0
Tiki Taka
ĐẠI BÀNG
0
chinhdx
ĐẠI BÀNG
Lại ngửa tay xin vợ mua loa à
0
Mắc mà sao nhìn không sang lắm nhỉ. Kiểu vật liệu này hiện giờ không hợp thời nữa rồi.
0
dntphuc
TÍCH CỰC
Đánh giá xong tặng nhé mod.
0
Phan Huy Thọ
TÍCH CỰC
kinh!. nhìn xong đi ra, chưa kịp lau nước miếng lun. hix..
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019