Trên Tay Bộ Sạc GaN3 Pro 65W bản VIP “Mầu độc” – Tiếng nói của lý trí và sự lãng mạn của con tym?

chominhem1252
20/4/2022 19:4Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

_killer_oo7_
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lâu lâu tự nhiên cục Gan 2 bị nóng quá, xong rồi lại hết
@_killer_oo7_ dạ vâng chắc là bác sạc cho thiết bị lớn nên bị nóng ak?
Rẻ nhỉ mình mới mua hơn 700k
@Ăn mày mua vui cho thiên hạ @@
hoangtam258
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình có cục Gan 3 mua trên lazada tự nhiên lăn đùng ra chết. Các bác có chỗ nào sửa không. Mình mới mua được vài tháng mà shop nước ngoài nên không có bảo hành
@hoangtam258 vứt thôi bác, linh kiện khó kiếm, thợ khó kiếm và công quá cha mua mới!
dhphucs
CAO CẤP
2 năm
@hoangtam258 mấy thứ này sửa làm gì, vỏ nhựa của nó hàn siêu âm cắt ra ko gắn lại dc, vọc chơi thì được chứ tiền sửa chắc cũng ngang mua cái mới
@hoangtam258 bác mua đâu mà họ k bảo hành ak bác? Chỗ mình họ bảo hành 12 tháng, không sửa lỗi 1 đổi 1
hoangtam258
ĐẠI BÀNG
2 năm
@chominhem1252 Mình mua shop baseus bên nước ngoài trên lazada đó bạn. Đợt đó áp mã KM các kiểu nên chỉ còn 400 mấy thôi
@hoangtam258 bên nc ngoài họ bảo hành k tốt với k tiện, mình có đọc rv đôi khi họ cho mgg 25k thôi
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
2 năm
Ko nóng mấy thì chỉ là do: ko sạc tối đa công suất hoặc ko đủ lâu để củ sạc nóng,
Mà b sạc 12 hơn 1h là ntn vậy
Hoang mang quá
@ChuoiNo1 vâng k nóng mấy bác, mình sạc bt thôi khoảng 1h15-20p là đầy rồi
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
2 năm
@chominhem1252 Vậy chắc phải xem lại pin ip12 rồi đó
tuyen.msb
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bộ này có dùng để sạc cho laptop HP Probook 430 G7 được không nhỉ?
@tuyen.msb Không!!! bác nha, mình vừa check, bác lười thế 😆
Cổng đấy giống máy mình chỉ để truyền file, không sạc được
Màu tím thì sao nào, m mua bên DGA Store xài ngon chán
@minhtrung_1607 Đẹp xuất sắc bác ơi
vinius197
TÍCH CỰC
2 năm
@minhtrung_1607 đẹp ghê bác
trungth1b
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chân cắm loại co gập dễ hư, sd thời gian bị lỏng lẻo không vô điện. Mình đi bảo hành mấy lần lỗi này rồi. Bác nào có sd cục sạc này thì chọn loại chân cắm cố định.
@trungth1b chắc thế thật bác, nên để 1 chỗ, mình thấy cắm đứng chắc hơn
@trungth1b bác lấy keo nến nhỏ chết vào chân gập luôn, khỏi gập lại nữa, để cố định!
trungth1b
ĐẠI BÀNG
2 năm
@QuanLyNhaNghi Có option chân cố định mà, bác làm làm tốn thêm cây keo nữa, giông kiểu thích khổ dâ.m
khangtn
TÍCH CỰC
2 năm
@trungth1b Chân cố định dạng tròn nó sẽ dài ra thêm một khúc nữa, nó không gọn như chân gập.
Nhưng vẫn khuyên dùng chân tròn
dra.long10
TÍCH CỰC
2 năm
Thấy hãng remax bán có 300k 2C1A không biết chất lượng như nào
@dra.long10 Mình cũng không rõ mong được các bác chỉ giáo thêm
500k là quá đắt. Mình mua hồi 15/1 có hơn 300k
@hoangtung9x Trường hợp này mình thua 😆) trăm người mới được một người như bác!
Mà phía trên nhiều bác cmt, hàng quốc tế không bảo hành, hơi rén ạ
ooboontoo
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy con baseus hên xui lắm, bản gan 1 mình chết 2 con rồi, gan2 thì 1 năm nay ko sao.
trungth1b
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ooboontoo Giá em nó vẫn ok so với tính năng đem lại, mình sd gan2 vẫn ổn. Hên xui thôi bạn, bư thì đi bh
kan299
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đã mua 3 cục baseus loại này. Từ chân dẹp gấp đến chân tròn. Sạc ok nhưng cái chân gấp mau hư quá
Cười mặt nồi
@kan299 chân gấp nên để 1 chỗ, mình thấy nhỏ gọn tiện khi di chuyển ừ đúng đó nhưng mà rút ra rút vào để di chuyển thì cũng mau hỏng
khangtn
TÍCH CỰC
2 năm
Đợt trước mua con này Gan2 xài được đúng 2 tháng hư mẹ cái chân gập, truócw cũng hư con 30W chân gập Baseus luôn Nên giờ mình sợ mấy loại chân gập lắm.

Mới mua con Ugreen 65W 3C -1A 450k, tất nhiên dạng chân tròn bình thường. Xài toẹt dời
@khangtn ugreen mới nổi mẫu mã đẹp phết, chất lượng thấy bác cmt như này có lé hài lòng. Mình cũng có soi nhưng toàn hơn 700k hic
khangtn
TÍCH CỰC
2 năm
@chominhem1252 Bác đợi những dịp cuối tháng hay giữa tháng, Ugreen nó save nhiều lắm bác. Hôm bữa mình cũng không biết giá gốc cục đó bao nhiêu, thấy đang save giá 450k ngon quá nên mua luôn. Cục này mình vừa xài laptop và điện thoại luôn, quá tiện, không nóng
terryn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhà tôi 3 cục
@NineZero ối :v
Kiệt Đây
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xin lỗi bác chứ nhưng Baseus và VIP ko bao giờ đi kèm với nhau. Mình thì không bao giờ đụng vào Baseus nữa.
@Kiệt Đây sao thế hả bác?
Kiệt Đây
ĐẠI BÀNG
2 năm
@chominhem1252 Chất lượng không đồng đều, giá trị không tương xứng bác ạ. Trong mảng pin, cáp sạc có rất rất nhiều thương hiệu khác đáng đồng tiền bát gạo hơn nhiều, bác có thể tham khảo: zendure, hyper, anker, energizer, etc. Cái sạc GaN 65w của Zendure cũng chỉ tầm 550-600k thôi.
@Kiệt Đây Mình nghĩ nếu hỏng nbh bảo hành là ok thôi, có khá nhiều bác cmt hài lòng
siverrally
ĐẠI BÀNG
2 năm
Gan2 đỏ mạnh mẽ 😆)
@siverrally vợ mình cứ đòi mầu tím nhưng mình say no 😃))
banoiem
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn mua đầu chuyển này về dùng, mình đang dùng ngon lành luôn
@banoiem để mình tìm hiểu xem
Tile Never
ĐẠI BÀNG
2 năm
mấy bản này dc cái cáp bọc dù vào nhìn khá đẹp không còn là dây cao su nữa
@Tile Never đúng rồi bác, mà dù xịn cực
vinius197
TÍCH CỰC
2 năm
vì vừa rút đã chụp chứ sao, con này trước mua 1 em dùng cũng ok
@vinius197 thế mình cũng an tâm dùng! chỉ sợ mau hỏng mất việc
vinius197
TÍCH CỰC
2 năm
@chominhem1252 sợ hỏng thì chọn shop VN uy tín mà bảo hành cho tiện bác
Mình dùng Gan 1. Quá ổn áp, bền. Bên Chargelab có teardown và đo đạc. Xác nhận tiàn lk xịn & dòng rất ổn
@kehuydiet091 cám ơn bác!
langtu0076
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình dùng sạc Baseus Gan2 này cắm sạc macbook air m1 thì bị tình trạng vân tay nhận rất kém, cắm qua sạc zin thì nhận nhanh nhạy bình thường. Không biết các các khác có bị hay không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019