Trên tay Bphone B86: vượt xa kỳ vọng của mình
/90 người
ndminhduc
3 tháng trướcBình luận: 1.033Lượt xem: 126.743
Dự là sắp có photo trip trải nghiệm. TT chơi thân BKAV mà
đáng sợ thật
Mấy bác chỉ có cái miệng, ai ủng hộ thì cứ show cái bphone cho ng ta lác mắt, đơn giản vậy thôi. Bản thân admin tinh tế có dùng bphone đâu
@mylong_518 Khen Bủm phone 1 cái có ngay tiền làm đôi ba con iphone pro max thì sau phải hạ mình sài Bủm phone!!
😁 :D
Cái quan trọng với mình là pin phải tầm 4000mah trở lên mới gọi la ổn. sài smp mà kè kè cái cáp sạc thì thôi rồi. Thôi ko chơi Bphone thêm năm nữa vậy.
Ăn tiền cũng khá dày đó nha mấy ae
Nhìn xấu quá
Tối qua cũng bật TV xem ra mắt. Chả có gì đặt biệt cả. Tính năng chụp ảnh tấm kính vỡ đó, bản chất chắc cũng không khác gì quay video, sau đó lượt bỏ khung hình, chỉ giữ lại vài thứ. Các tính năng khác như vuốt, double tap đều đã có trên Android 10 và các hãng khác, cấu hình thì chẳng hơn gì dòng phổ thông, cứ sau 1 vài câu phát biểu là lại vỗ tay một cách miễn cưỡng.
Mắc mệt!!!!
@Trùm Lầy Xin lỗi, công bằng mà nói:
Chả có gì đặc biệt.
NĂm nay tinhte biết tiết chế lời khen khi đăng bài về bphone rồi đấy. Giao diện máy đẹp, khả năng là giao diện đẹp và chất nhất thế giới
Theo mình cái phần viên trên mà làm tai thỏ thì đẹp hơn. Ý kiến cá nhân
icon Cài đặt và thời tiết của Bphone sao y chang iphone thế ae 😁
@thienttvt còn, nghe gọi vs nhắn tin khác mỗi cái màu, và cái hình nền nữa 😂
@trần hưng vp đúng là cái hình nền giống thật, khác cái màu =))
@thienttvt đổi màu icon này là ra icon kia nè bác 😂
Nhìn cũng ra ngô ra khoai, camera trông giống bếp từ thật kkk
Tối qua có xem trực tiếp cũng có chút ấn tượng. Nhưng mình vẫn sẽ mua iPhone. Kaka
Quan điểm của tôi nhé
Sản phẩm này mà nói là đẹp thì quả thực có vấn đề . nó quá giống ss mặt sau, mặt trước theo kiểu mimix2. Giá này thực sự ko ổn. Không thể cạnh tranh với xiaomi đơn cử là minote 9s
Ủng hộ sản phẩm Việt Nam tôi thấy đúng nhưng ko phải ai cũng dư tiền mà mua để vỗ ngực là tôi yêu nước. Còn review tôi nói thật toàn nhận tiền nói tốt chứ ai đi làm ko công bao giờ.
Nói túm lại ông quảng xem lại đội nghĩ thiết kế và thị trường giùm cái
Mình thấy sp Bphone lần này rất công nghệ, nổi bật nhất vẫn là smartphone đầu tiên ko dùng phím vật lý, đang chờ các Mod test lại các thao tác chứ bạn nữ này làm chưa wen nên lúng túng wá.
Mình thật sự ko ấn tượng về cách giới thiệu sp của bác Quảng và bác GĐ Thiết kế, ko hay và còn ấp a ấp ứng. 1 sp tâm huyết zậy mà bác Quảng ko thuê dc 1 người tư vấn thuyết trình cho hay sao, tiếc thật!
@Johnny Nguyen Pro vẫn có cái nút nguồn kìa bác -.-
@trần hưng vp nút reset nhỏ wá cho wa luôn hee :v
Khi bạn vác trên mình tính năng của flagship nhưng lại chỉ trang bị cấu hình thấp thì bị chửi là đúng thôi. Bkav cũng không nên tạo ra những thuật ngữ như "IP68 plus" làm gì cả. Nhưng ít ra vẫn còn đỡ buồn cười hơn Reno 3 series
Quảng nổ từng bán mình cho Đa cấp, Bảo Hiểm và các khoá học Khám Phá tiềm năng bản thân. Nên nhìn kiểu thuyết trình nói ngập ngừng vào 3 câu rồi chờ ng nghe vỗ tay, ngôn ngữ cơ thể cứng nhắc gượng gạo như vậy là đúng rồi.
Bỏ sao dc. Chắc bạn thân với thầy Long
Nói thẳng ra là vẫn còn một nút bấm nguồn vật lý chứ không phải hoàn toàn không nút bấm như lời bkav tuyên bố, thiết kế này mate30pro và dòng p40 đã có từ lâu, chẳng qua người không làm chìm nút bấm để đánh lừa thị giác người dùng như bkav mà thôi.anh Quảng lại thêm lần nữa được 1 nói 10, treo đầu dê bán thịt chó nữa rồi.
Trời. Nhìn xấu thế. Vẫn không mua đâu. Vẫn trung thành với em Note FE thôi
Quá chất lượng
Con chip 675 với 4gb ram pin 3000 mà vượt xa kỳ vọng, vượt cái chỗ nào vậy.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.406 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.992 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119