Trên tay Bphone B86: vượt xa kỳ vọng của mình

ND Minh Đức
10/5/2020 16:10Phản hồi: 1.022
1.022 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao chán vẫn dồ vậy chán nhỏ bằng con sony xperia 1 ii có phải là ok cmnr không
Mê màu hồng 🤣
Ôi nhìn cái chán đúng chán luôn, hóng các ai đó mua về dùng 😃
tuyenkthn
TÍCH CỰC
4 năm
Phải chi cái cằm trên mỏng tí nữa
trung hiangf
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko biết các bác thế nào chứ e thấy ko ổn cho lắm.và ra đường e cũng chưa nhìn thấy con bphon nào.nhưng vsmat thì e thấy rất nhiều.cty e h ai muốn mua đt là sẽ có ng kêu mua vsmat.ít ra e thấy vsmat đc lòng ng dùng hơn.
Đm. Thề là lần đầu tao nghe trong tiếng việt có từ “ liền lạc “ .
Đừng lợi dụng 4 chữ " tự hào Việt Nam" để mị dân kiếm tiền nhé mấy bố! Thua một trận thắng của u23 Việt Nam, nhìn sp xấu mù ,cấu hình tệ có giá chát thế kia thì lấy gì hứng thú để móc bóp mà mua?
Đi ngược với xu hướng ư, 😂😂😂 doanh thu đi ngược luôn cũng phải, sao ko làm cuộc trưng cầu ý kiến của người dùng? Bao nhiêu bạn thích điện thoại gần giống hình vuông có "trán" to lạ thường thế này giơ tay lên cho a quẳng xem nào!?
Nhoc Kai
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đúng là sẽ “ đủ xài “ , nhưng vẫn đề là đủ xài với ai ? Với mod như thế là đủ xài , vì nhu cầu của mod là lướt báo , xem YouTube, nghe , gọi ,nhắn tin , chụp văn bản hoặc hình ảnh đơn giản , game giải trí đơn giản ....v...v... Vì bạn có những thứ khác để làm những cái chuyên môn hơn : chụp ảnh , quay phim thì có máy cơ , game thì có PC ..v...v... Còn với đa số Ae game , chụp ảnh , quay phim hay nhiều tác vụ hơn mà làm tất cả trên điện thoại thì KHÔNG ĐỦ XÀI . Từ đủ có nhiều thứ để nói về nó lắm , nhưng bạn là mod công nghệ bạn cần đánh giá sản phẩm theo nhu cầu của người dùng chứ không phải của bạn !! Bạn cần đánh giá 1 sản phẩm so với với 1 sản phẩm khác cùng mức giá thì những cái mà sản phẩm này mang lại có bằng hoặc hơn hoặc thua 1 chút ít .
Note 8
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhận xét không công tâm.
Ý chủ thớt là nói về Giá của em nó thì phải
Haoneymar
TÍCH CỰC
4 năm
Bke âì trợ có khác
Ngậm đủ
lvhanh89
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn cũng đẹp và sang nhỉ. Trải nghiệm thử được như giới thiệu thì quá ok.
sieuquay_a6
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tui thấy có nhiều ng vào cmt chửi mod quá vậy. Ơ, ngta nhận tiền thì ngta phải làm việc chứ các ông, đặt trường hợp các ông vào vị trí thằng mod thì nhiều khi các ông còn nâng bi hơn ấy chứ. Vui thoy, bớt căng thẳng =)))
Nếu ai đó 'ném' vô mình thì vượt xa kỳ vọng thật nha! Quen xài nghe gọi nên chưa tới B đâu!
yeuvothuat
ĐẠI BÀNG
4 năm
tiêu chuẩn kỳ vọng thế này thì chỉ có thụt lùi thôi, nhai tiền QC nổ cũng banh xác ghê
Đem cái trán dồ bỏ vào và tự khen đấy là nổi bật trong thiết kế
LVIC
ĐẠI BÀNG
4 năm
đánh giá thẫm mỹ khá ổn
lại nv bk vào pr, trước đây cứ mỗi lần bk ra sản phẩm là có a nhảy vào post bài khoe, điện thoại chính phụ bala, vậy mà đến giờ vẫn chưa thấy ai xài bp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019