Trên tay Camera Grip cho Lumia 1020

cuhiep
11/7/2013 22:16Phản hồi: 269
269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ht8xlove
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thêm khoản chống nước thì vô đối rồi . Nhưng như thế đã là quá đủ
nhìn thèm quá em nhà nghèo thôi hạnh phúc với em n8 vậy 😔
ko biết 1 bức ảnh 41mpx nặng bao nhiêu nhỷ
kissr0
ĐẠI BÀNG
11 năm
k thích nokia cho lắm nhưng thật sự ấn tượng vs 1020 😁
mình thích phụ kiện kiểu như này, giá như galaxy s4 zoom làm được như vậy.
gunblack58
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko có tiền ko có tiền ko có tiền thì ko có mua
Hóng bài so sánh ảnh chụp từ Nokia lumia 1020 và Samsung Galaxy s4 zoom.
@LêTrường1990 Hóng làm gì cho mỏi cổ
Vanthanv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vậy tại sao lại phải thế trong khi nhìn 1020 vần gọn nhẹ như 1 chiếc smartphone nhưng lại có thể chụp hình như 1 chiếc máy hình, điều mà chưa hãng điẹn thoại nào làm dc
nhìn hay ho phết hehe
sao No ko cho pin lên 2500mah nhỉ. chụp ảnh cả ngày k lo hết pin
công nhận là khoản điện thoại camera này thì nokia thông minh hơn nhiều so với samsung cụ thể là đây
mình thấy a kia giật mình 😁
mình down tấm hình chụp từ cao ốc trên dantri về kích thước 12.9mb là sao mọi người. sao file to vậy DSLR như D90 chụp còn chưa to vậy nữa. hỏi ngu giải thích dùm
@conghauvan Nói như bác cứ như Nokia 1020 hơn cả DSLR ý. Đó là chụp với ánh sáng tốt, mấy bức ảnh mà nokia 1020 chụp tối kia chỉ có hơn 2mb thôi, trong khi đó D90 hơn là chắc. cả chụp ngược sáng nữa Nokia 1020 mà hơn thì người ta bỏ cả vài chục triệu, thậm chí cả trăm triệu ra mua DSLR làm gì, tuy có 41mp nhưng không vì thế hơn đc D90 12,3mp đâu,..may chụp trong điều kiện tốt có số mb cao hơn ít. tuy nhiên với 1 chiếc điện thoại nhỏ gọn mà chụp ảnh như nokia 1020 thế là quá tốt, có khi vài năm nữa nokia còn nâng lên cả trăm megapixel ý chứ.
@LêTrường1990 hihi thì tại thấy tấm hình nặng quá nên viết zậy thôi chứ đt sao chụp qua DSLR đc.
chất quá 😃 ! Anh No trở lại mạnh mẽ nào 😁 !
😁 Điều vui vẻ là em rất thích Nokia nhưng trên tay vẫn là LG GPro. Adroid vẫn là sự lựa chọn tốt.
Hông biết có Camera Grip cho 920 không nhỉ? Có là mình shop ngay!
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@bizbiz kg có đâu bạn ơi.vì liên quan đến thiết kế bên ngoài.
Nói chung có tiền thì cũng sẽ mua
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
như bạn biết thì máy ảnh du lịch có rất nhiều chủng loại ,chất lượng và giá cả.theo những chuyên gia nhiếp ảnh đánh giá thì 1020 chụp ảnh kg thua kém máy ảnh tầm giá 300usd.mình đang sử dụng con 808 và mình rất ấn tượng về nó.ở một khoảng cánh xa mà mắt mình không thấy được nhưng khi chụp ảnh xong rom lại thì thấy rất rỏ ràng.có lần khi mình ngắm chụp thì kg thấy dây điện nhưng khi rom mình thấy dây điện và cả con chim đậu trên đó.tóm lại một thiết bị điện thoại mà có khả năng chụp ảnh như 808 và 1020 là một sự đột phá rất lớn về công nghệ.dù sao thì nó cũng là một chiếc đt nên không thể thay thế máy ảnh bán và chuyên nghiệp.nhưng mình dám chăc chắn rằng chúng ta ngẩu hứng chụp bất kỳ lúc nào nhưng khi rửa ảnh đều đẹp.
@mtri69 Mình đã từng dùng qua N8 và cảm nhận là chất lượng ảnh hơn con máy ảnh 3tr5 của mình và chắc chắn 808 và 1020 hơn N8 rồi, 3 mẫu máy trên hoàn toàn có thể thay thế máy ảnh du lịch và mình thường dùng như vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019