Trên tay cáp Lightning bảo hành trọn đời của Energizer, giá 450.000 đồng, hộp kim loại tiện dụng

TDNC
7/12/2017 3:55Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đâù Lightning đắt vãi mua loại có thương hiệu tý thì ko cái nào dưới 200k
bomy
CAO CẤP
6 năm
@cuongnguyen208 Bạn thử mấy cái cáp hoco,bài... thử xem. Có 2 mấy ngàn thôi mà xài cũng ok lắm 😃 tất nhiên nếu bạn ko để ý thương hiệu 😁
@bomy Hoco mình mua cũng 135k cáp siêu bền dùng cũng ngon nhưng hình như ko có MFI cũng ko cần lắm
linhnikon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ông nào chơi lớn giờ tuyên bố bảo hành trọn đời điện thoại, sạc hỏng đền điện thoại luôn không nhỉ ? Chứ bảo hành cái cáp sạc thì cũng không có gì to tát lắm keke.
bomy
CAO CẤP
6 năm
@linhnikon Nhờ cái mác bh trọn đời này nó nâng giá lên, bán 1 lời 2 3, vd như 100 người mua có 20 người hue phải đổi cái mới nó vẫn lời chán
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
Đắt phết nhỉ
JKer
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bảo hành trọn đời tức là bảo hành tới hết vòng đời của sản phẩm. Tức là ví dụ năm sau nó ra cọng này ver 2, không còn sản xuất loại cáp này nữa (end of life), thì cọng cáp của bạn coi như hết bảo hành.
neobb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy hỏng, cáp chưa hỏng
HPSS
TÍCH CỰC
6 năm
@TDNC mod cho xin địa chỉ cửa hàng bán 😁
2126577E-8C68-4CDB-B4D8-3B0600DE59DF.jpeg làm vậy sao hư đc
@yeahBlackberry chuẩn Men ! haha trước toàn ra nhật tảo mua co nhiệt về làm cái này, giờ lười lắm luôn 😁
@vandungmym Nó bị gãy rồi mình mới làm :D
Ttdmt
TÍCH CỰC
6 năm
@yeahBlackberry Làm rồi vẫn hư mới đau Cap zin theo máy về kỹ như bạn ấy Sau sáu tháng sạc không vô mới đâu Không tì vết luôn
Anh T Ng
TÍCH CỰC
6 năm
Nói thật là sợi này có thiết kế 2 đầu xấu kinh dị, nhìn hoa lá cành, có màu đen còn đỡ, đây lại trắng.
ongtroidn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết mất có được BH không ad ? 😁
Nhìn hơi nữ tính nhỉ ^^
infronter
ĐẠI BÀNG
6 năm
hỗ trợ cho cái website vn ai cần đây:http://energizervietnam.com/bao-hanh-444655
nhìn cable có vẻ ngon
Ruiz
CAO CẤP
6 năm
😁 cáp chơi mấy cọng dẻo của Remax HongKong giá rẻ xài không sợ đứt bậy, mua cọng Micro usb 3 năm rồi vẫn xài tốt, Lightning thì cọng theo máy tui xài ngon chưa chết
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Củ và cáp sạc rất quan trọng
Mình dùng qua nhiều đời ip nhưng nếu như sạc cáp đểu (kể cả cao cấp) cắm vào là dùng máy biết ngay (đơ, lag, báo lỗi pk, nóng máy,...)
Nên mình chỉ dùng củ chính hãng theo máy và cáp theo máy hoặc cáp có mfi của Anker, Aukey. Nhiều cáp rồi chứ ko thì cũng thử 1 sợi Energizer xem thế nào.
Đắt sắt ra miếng
Khuyến cáo các bro dùng cáp của bên thứ
3 nhưng phải có mfi
Lừa gà ah.

Thế nó đổi chuẩn ningtlight thì sao có đc trọn đời tiếp k?

Nó bỏ chuyển dùng sạc k dây thì có đc trọn ko lol

Nghe có mùi lừa gà ở đây =]]]]

Cảm ơn bài viết loại đc thằng Enegernizer này khi cần mua cáp =]]
rockievn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lifetime warranty là khi nào nó hết ra dòng sp này nữa là nó hết bh, ai biết 2-3 năm nữa bọn apple đổi cổng kết nối thì nó sx làm gì vì vậy cũng ngừng bảo hành luôn khi hàng ko còn trên thị trường
@rockievn Nó có thông tin tay trong apple năm sau bỏ hết rồi nên nó hốt cú cuối đấy =]]]
TaThiTan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ctintuc.blogspot.com Thanh niên ơi :v 2020 sắp tới và IP 11 vẫn cổng Lightning nhá =)))
Đoán bừa phán như thánh thế
leo_hlm
TÍCH CỰC
6 năm
khoái mỗi cái hộp,mua về vứt cộng cáp lấy cái hộp nhôm :p
HoangSong
TÍCH CỰC
6 năm
Đang xài cáp nam châm... sạc nhanh bọc dù... cực bền... đủ mọi đầu cắm... sạc cực nhanh... cắm chiều nào cũng dính... mà thật ra ko cần cắm để lại gần là nó tự dính chính xác luôn... cứ như auto dính cho mình vô cùng tiện lợi... mà giá có tầm 200k đủ 3 loại đầu thông dụng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019