Trên tay con cua cảm biến tránh va chạm, món đồ chơi kích thích bé vận động nhiều hơn trong nhà.

nkinhluan
12/10/2021 14:27Phản hồi: 40
Trên tay con cua cảm biến tránh va chạm, món đồ chơi kích thích bé vận động nhiều hơn trong nhà.
Hôm nay mình trên tay một con cua cảm biến thông minh có thể tránh va chạm kèm luôn tính năng nhạc và đèn rất thú vị. Đây là món đồ chơi dành cho các bé 3 tuổi trở lên, kích thích các cháu vận động nhiều hơn trong mùa dịch, đầu tiên mời xem qua video

Chất liệu sản phẩm này là nhựa abs, vì đây là món đồ chơi cho trẻ em nên mình ngửi thử thì nhựa ko có mùi, những cái càng cua cũng được bo tròn chứ ko có nhọn gây nguy hiểm, tuy nhiên với các trò chơi dành cho bé quá nhỏ thì tốt nhất bố mẹ phải chơi cùng, hoạc quan sát để ngăn chặn kịp thời bé đưa mấy cái càng lên mặt
Màu sắc và độ hoàn thiện rất đẹp, cổng sạc, nút nguồn và một cái loa nhỏ nằm ở dưới những cái càng. Trên hai càng cua lớn là 2 cảm biến tránh và chạm khá nhạy, chỉ cần để tay gần là nó sẽ tránh và thay đổi hướng đi
Tốc độ chạy của cua khá nhanh, nên nếu bé quá nhỏ thì phải có sự hỗ trợ của bạn để bắt nó, vào ban đêm đèn của nhó nhấp nháy rất đẹp kèm theo nền nhạc vô cùng vui nhộn

Những điểm mình thích
- Độ hoàn thiện khá tốt, các tính năng hoạt động tốt, và kích thích được các bé vận động trong nhà nhiều hơn, cũng như luyện tập các kỹ năng nhận dạng màu sắt, phán đoán hướng đi cũng như cầm nắm chắc hơn

Mình thấy đây là một món đồ chơi khá thú vị, rất đáng mua, nếu ở nhà có nhiều bé thì cho chúng chơi với nhau, hoặc bố mẹ chơi cùng với cac con, giúp có được những khoảnh khắc thật vui vẻ của gia đình. Có thể tham khảo và mua với giá 150.000vnd ở Shopee cũng như những món đồ chơi điều khiển từ xa giúp bé chạy theo để bắt. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Bài viết này của mình có chèn link tham khảo đến chỗ bán. Anh chị có thể xem tham khảo nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngộ nghĩnh quá, cảm ơn bạn đã chia sẻ.
@NguyễnXuânBằng Cám ơn bạn đã xem
huybinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vui nhể
@huybinh Vâng chơi vui lắm 😃
HeroDevil
ĐẠI BÀNG
3 năm
Con e mới đầy tháng chưa chơi đc, cơ mà e 30 tuổi nên chắc vẫn chơi đc =))₫
@HeroDevil Mình cũng thích chơi ... nhìn nó vui phết !
cần nhiều những bài review đồ chơi cho trẻ ntn. Tks bạn.
@youremydawn Cám ơn bạn đã xem bài
wolfcub2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vui phết
@wolfcub2011 Cám ơn nhé 😃
vantan1991
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cảm ơn bác, đã đặt 1 con cho con, cố bắt để cho vào mồm thôi 😆
@vantan1991 Cám ơn rất nhiều nhé
mrkissn
TÍCH CỰC
3 năm
Đã mua, shop làm bài PR rất thu hút
@mrkissn Thanks anh, em không phải shop. Em lang thang shopee thấy món nào hay là mua về quay review chơi thôi
habubi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cám ơn bro đã chia sẻ,
@habubi Thanks bạn nè 😃
tuongmanh
ĐẠI BÀNG
3 năm
cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin.
@tuongmanh Cám ơn bạn đã xem bài
susucahoi12
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã mua cho con bé ở nhà chơi, được thời gian đầu đúng 1 ngày, ngày hôm sau chán chẳng thèm chơi
@susucahoi12 Đúng rồi, mấy món này để trong bộ sưu tập thôi anh...lâu lâu chơi.. chứ bé mau chán lắm
quanghuy19xx
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thằng cháu mình mà chơi cái này, chắc được 10p là phải đi tìm chân cho con cua.
@quanghuy19xx Những bé hay quăng và bẻ đồ chơi thì con cua này mau banh lắm kaka
valve
TÍCH CỰC
3 năm
@quanghuy19xx còn cái chân, còn con cua mất luôn
tuan0612
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã làm 01 con! Kèm thao Cái đèn pin!
@tuan0612 Cám ơn bạn đã xem bài
tanifood
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cám ơn bạn, quá hay
@tanifood Cám ơn đã xem bài nè 😃
Tùng0807
ĐẠI BÀNG
3 năm
con này thế rẻ nhỉ. trước mình mua con cua như này mà loại buộc dây kéo đi cũng hơn 100k. Con này thế ngon hơn nhiều ấy.
@Tùng0807 Đúng rồi, con này nó thiết kế khá đẹp. Cám ơn bạn xem bài
đã đặt mua
@hunteritc_hcm Thanks đã xem
A Hoàng
TÍCH CỰC
3 năm
150K giá của một cọng cáp sạc, thực sự China gia công đồ chơi không nước nào chơi lại với giá được !
@A Hoàng Kaka, cám ơn anh đã xem nhé
pkmluudung
ĐẠI BÀNG
3 năm
@A Hoàng mình mua cọng cáp A to C bên Trung chưa đến 20k mà sạc 3A hẳn hoi, đo thấy chạy ổn định chả thua kém gì cọng cáp của Baseus 😁
Nhìn ngộ vãi, pin lâu không thế ?
@Methanol Pin chơi được một lúc là mình phải sạc bạn à... không quá lâu
cua cute quá, rẻ nữa
@nicolasdoan Cám ơn bạn đã xem bài
Đã theo dõi kênh a.
@PSG-M30 Cám ơn bạn nhé, comment ở video để tham gia game chơi cho vui 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095