Trên tay cục pin dự phòng rất nhỏ gọn, sạc trong những lúc khẩn cấp

nkinhluan
27/5/2023 10:20Phản hồi: 30
Trên tay cục pin dự phòng rất nhỏ gọn, sạc trong những lúc khẩn cấp
Hôm nay mình trên tay một cục pin dự phòng rất nhỏ gọn, được thiết kế theo dạng thanh, chất liệu là nhựa ABS, đồ hoàn thiện trung bình, mời xem qua video ngắn trên tay.
Cục sạc gồm 2 cổng ra dùng cho cả Iphone và Android, đầu vào là cổng Type C, cầm trên tay khá nhẹ
Cục này không hỗ trợ sạc nhanh, nhưng tốc độ cũng không quá chậm.
Mình thử sạc cả 2 thiết bị cùng lúc thì vẫn vào, dĩ nhiên pin sẽ hết rất nhanh.
Có một thanh nhựa dùng làm giá đỡ, vừa sạc vừa xem phim thư giãn.
Với dung lượng khá thấp, sản phẩm không phù hợp cho những chuyến đi chơi dài. Do thiết kế nhỏ gọn và nhẹ, nên rất dễ dàng để vào túi xách. Khi điện thoại chỉ còn 1% thì dùng sạc chữa cháy, và thêm được vài chục %. Cũng khá tiện lợi khi ra khỏi nhà đi cafe trong thời gian ngắn mà phát hiện điện thoại sắp hết pin.

Với những gì đã chia sẻ, cục pin này thích hợp với nhu cầu nhanh gọn, chữa cháy và đi việc gấp gần nhà. Tham khảo giá và mua qua link đặt trong video này. Cám ơn vì đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có mấy cục 10.000 cũng nhỏ gọn mà,sao fai mua con này
@zackichun Có nhiều lựa chọn tốt hơn. Mình đang dùng Zendure Supermini 10.000
@zackichun Mua để trải nghiệm thử 😃
alphi
TÍCH CỰC
một năm
@kiendt1973 10000 mà mắc vậy cũng bỏ tiền ra mua dc
@zackichun Điên mới mua cục này
@kiendt1973 mình cũng đang xài cục này, đồ xịn đúng sướng
yanncv
ĐẠI BÀNG
một năm
Mua tại đài loan khi du lịch, dùng rất tốt nhỏ gọn cute mình có bản màu hồng
@yanncv Cám ơn bạn
Mình xài cục redmi 20.000 bà trá của team xiaomi 😁
Cái cổng type C lòi ra nhìn hơi xấu và vướng nhỉ.
Bèo bèo cũng phải 5000mah. Cục 5000 hay thậm chí 10.000mah bây giờ cũng không quá to. Tội tình gì mua cục này làm gì
@phutrongnhan Cám ơn anh
@phutrongnhan Thì cục này nó 5000mAh mà, cũng sạc đầy 1 lần con iphone 14 pro.
Cũng từng mua cục như vậy, ý nghĩ ban đầu cũng như vậy. Nhưng cứ cất trong balo hoài, nhiều lúc lấy ra rồi cất vô chứ không sạc. Đến lúc cần thật thi cạn cmn pin. 2 3 lần thôi cho mấy đứa em luôn.
Cục này mà 10 ngàn mah thì hết ý, hoặc lên 7500 cũng OK.
Chứ dung lượng 5 ngàn thì thấp thiệt lun.
Dùng cục này cảm thấy gọn hơn là cái cục sạc mặt lưng
Loại này chỉ phù hợp đi loanh quanh gần mà vẫn đáp ứng được pin,chứ thấy mấy ông đòi 10000 thì chắc chỉ có cày game hoặc cày phim ngoài đường
@N.d.Hung nhiều khi đi chơi, quay phim, chụp hình cũng nhanh hết pin lắm bạn. Nhưng mình thấy con trên cũng không tiện cho việc cầm. Để cho tiện hắn thì nên là cục rời, dây dài, để hắn pin vào túi/balo
@baoviet3010 Tiện hơn cục rời chứ bạn.Bạn nhét túi quần vẫn vừa, nhìn vẫn gọn hơn là có cái dây lòng thòng từ túi quần ra đến túi đeo
Cái cục sạc này của mod là loại 2 cổng chân nên nhìn nó hơi vướng chứ loại mình mua gắn vào cầm thoải mái
@N.d.Hung mình chưa biết đến loại này. nhưng loại trên vài viết này thì mình thấy không tiện
Sạc dự phòng mà không có cả tên thương hiệu thì không bao giờ dám dùng.
@A better world đúng vậy.. gì chứ sạc dự phòng . củ sạc thì không nên tiếc tiền cho mấy brand có thương hiệu..giảm nguy cơ cháy nhà .. nổ banh cái điện thoại
Thay vì mang sdp, xài android mang củ sac 120w theo, cắm 10p xài tiếp
Đây mới gọi là nhỏ gọn, vừa là pin cho đèn pin, vừa sạc được cho thiết bị khác
Mr Gil
TÍCH CỰC
một năm
bài viết này 3 năm về trước thì oki
Thêm sự lựa chọn vui vẻ
mình có 1 cái mua cho vợ. phòng khi đi đâu cần gấp thôi nhỏ gọn tiện. k cần dây dợ gì nhiều.
Bây giờ mà vẫn còn người dùng pin dự phòng nữa nhỉ?
mình cũng mua cục này và 1 cục sẵn đầu lighning...nhà mình chắc hơn chục cục xịn nhưng khi xài để nghe điện thoại, hay lướt htif mấy cục này là ok nhất
còn dây là còn rườm rà chưa gọn. phải dùng loại ko dây ốp vô mới gọn dc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019