Trên tay cục sạc Baseus GaN 2 Pro 65W: Đầy đủ công nghệ phổ biến, đẹp, xịn trong tầm giá
Rất hay và hữu ích!/10 người
Pnghuy
4 thángBình luận: 477
Atưdút
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Nhà thì củ sạc quá trời rồi.nhưng k có em nào để sạc nhanh cho iphone cả.tính làm e này cho kinh tế, có gì sạc laptop luôn
@sorrybb Chỉ xài để sạc 1 trong 2, chứ ko thể vừa laptop vừa điện thoại được do công suất chỉ giới hạn ở 65W mà thôi 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
65w mà dùng cho macbook pro thì ko tiện lắm nhỉ, vì nếu dùng thêm 1 cổng nữa thì lại ko đủ công suất 😔
@Mai Đại Phúc Chuẩn, nếu xài cho Macbook thì chỉ sạc duy nhất cho nó mà thôi, nếu bạn tính xài chung với smartphone thì cứ phải 100W trở lên mà chơi 👍
sao ko có loại 85W cho macbook pro 16" nhỉ, thấy loanh quanh chỉ toàn 65W không
SlimQ E ơi, cũng là của Tàu nhưng độ hoàn thiện so với cục Baseus cứ phải gọi là khác 1 trời 1 vực, bonus thêm tấm ảnh cục 65W A đang xài cũng của hãng này 🤓
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
RavPowwer 90W có cả tá đây ko xài nè, dư thừa đâm ra nó cũng ko hay lắm, giờ nhìn cục sạc tui phát ngấy nên cơ bản cái nào cũng được hết
Chụp cả tá cục Rav 90W mình ngó coi, nói được nhưng làm được ko? 😁
Tedomi07
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@dungnguyen2409 Mình đang xài con RavPower 90w, sạc cùng lúc cho Surface + BlackBerry Key 2 xài thoải mái. Dc cái sạc nhanh đầy.
HuyHD1412
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình có ác cảm với brand này ghê, mua 3, 4 sợi cáp đều bị hư không rõ lý do :v
@HuyHD1412 Mình cũng rứa, từng có thời gian mua cọng cáp 3 đầu của Baseus, về cơ bản thì xài cũng được nhưng ko hiểu sao ko thấy có thiện cảm. Mua lần đó chỉ đơn thuần là dùng để test thử, từ đó tới giờ cũng phải 2 năm òi, cọng cáp đã cất tủ do hư 1 chân cắm 🤓
kaka đồng dâm
Ko thích hãng này, hoàn toàn ko có thiện cảm, thích SlimQ hơn 42 lần 🤓
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@crazysexycool1981 giờ bọn nó sponsor nhiều lắm, để phát triển thương hiệu luôn đó. nên thằng nào rẻ mà max opt thì quất
@Ju4n Jack Càng rẻ càng phải thận trọng, chứ ko thể vì cái giá rẻ mà tối mắt theo lao, cũng tuỳ thương hiệu & sự hứng thú sẽ chọn loại ưng ý theo sở thích 😁
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@crazysexycool1981 đồ điện tử thì hên xui thôi, phần xui mà nhiều hơn phần hên thì thương hiệu đó dẹp tiệm là vừa và mình nghĩ nó mới nổi ko đến nổi xui nhiều hơn hên đâu, nên cứ phải thử mới biết
@Ju4n Jack Với mình thì câu trả lời là ko, hãng Baseus này chỉ đem lại cảm giác bất an, riêng nội cái giá rẻ mạt thế kia chỉ dành cho những ai ham rẻ mà thôi 😁
Mua con này xong mới đọc là ko sạc dc cho hãng DY. Vãi. Bán bỏ đó để sạc mấy cái linh tinh vậy.
Giờ cứ anker & aukey mà chơi thôi.
Dạo này belkin mất tính thực dụng quá.
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@crazysexycool1981 fan cuồng RavPower rồi =)) có cục hppr cũng y chang vậy giá còn rẻ hơn đó =))
@Ju4n Jack Cơ bản nghe thương hiệu Rav đã thấy đủ chất òi, chưa kể độ hoàn thiện cứ gọi là trên cơ so với mấy hãng thuần Tàu như kiểu Baseus 😁
@wink Đang lăn tăn mua cái Anker kia cho con Thinkpad sạc zin 65W. Xài ok không bạn?
@thanh_nhan Ngon bạn ơi. Tôi dùng cho laptop mà.
Dây sạc của thằng này đúng dởm. Trước lên Chiếm Tài mua 2 cái, 1 cái sạc thời gian tịt hẳn, 1 cái sạc chậm rì.
anhnhhn1
ĐẠI BÀNG
3 tháng
đang dùng vài củ sạc ở nhà, cảm giác những củ nhỏ nó sẽ nóng hơn
theo mình thì kích thước nhỏ sẽ phải lược bỏ một số tụ hay linh kiện đi, to hơn chút mà súng ống đầy đủ thì thấy dùng tốt hơn
gariru
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Không thấy có điểm gì khác với bản GaN 1 nhỉ, hay mình đọc ko kỹ
Có khả năng gập chân kìa 😁
LongDT8
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình nghe nói là cục sạc này ko hỗ trợ một số laptop HP phải không bạn nhỉ😃😃😃
Mấy cái dây cắm đầu tròn bó tay rồi. Tuy nhiên, rất gọn nhẹ. Không chập cháy là ok rồi.
ngon nhưng mà ko đủ công suất cho mình
@skyline87 Xài cục 100W đi E, chắc dùng chung với Macbook à? 🤓
@crazysexycool1981 vâng mua dùng mac chứ còn đt mấy cục nhỏ e nhiều rồi
@skyline87 Theo A thì nên chọn cục PC-128 của RavPower ấy, cục này được nhiều người khen & đánh giá tốt, chưa kể độ hoàn thiện sản phẩm thì miễn chê 😁
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
xài baseus thì phải quất cục 120w kìa nó mới máu. 65w giờ thấy yếu lạc hậu rồi 😁
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@crazysexycool1981 mấy ông chơi cục 120w toàn mấy ông giàu đấy, nên cơ bản tính đường xìa trước hàng xịn đi vì trước sau cũng tiến về la mã
@hthhus Công suất lớn đương nhiên kích thước cũng phải nhỉnh hơn so với các cục công suất nhỏ chứ, bộ muốn cục công suất lớn cũng nhỏ như cục công suất bé sao? 😆
@Ju4n Jack Giờ nhu cầu bá tánh toàn xài chung điện thoại với máy tính nên chắc đúng là phải cục 100W đổ lên mới đủ dùng, nhiều người giờ đang ham hố với cục Omega 200W lận 😂
Chân gập thì thôi
caoranhma
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình mua một cục 60w của baseus dùng chưa đc nửa năm thì lăn ra chết
Đấy, phải có những chia sẻ chân tình thế này thì bá tánh mới có cái nhìn đa chiều về sản phẩm của Baseus, chứ nhiều người cứ ham rẻ để òi rước bực vô thân 😷
ldp_33
ĐẠI BÀNG
25 ngày
@crazysexycool1981 thế cơ á? 😆)) Ông có mua sạc giời thì vẫn có trường hợp hỏng nhé 😃)))
@ldp_33 Hư hỏng, trục trặc là chuyện bình thường, đồ điện tử mà, có sản phẩm nào xài ngon lành cả ngàn chiếc trong 1 lô ngàn chiếc mô? 🤓
losharik
ĐẠI BÀNG
3 tháng
thiết kế, tính năng, giá tiền vầy mà kêu xịn trong tầm giá 😔(, giá trị nhất của bài viết thường nằm ở trong các comment 😁
Giá tiền thường đi liền với chất lượng, lên Shopee mà té ngửa với giá chưa đến 500k cho củ sạc 65 đời II như này, cảm giác bất kinh khủng 😭
Nhìn ngon quá
Mấy lần mua beasus, thất vọng vãi. Giá thì ngon mà chất lượng thì thấy lõm quá. Như cục sạc dự phòng ko dây của nó, để lên sạc pin thì lên chậm mà nóng ran hết cái điện thoại mặc dù ko làm gì và lúc sạc là gần 30% pin.
Cười vô mặt
Rút kinh nghiệm lần sau hoy, đừng dại sa vào hãng này, hên ko có thiện cảm với hãng Baseus nên ko vướng vào vụ ức chế về tâm lý khi xài 😆
Đã xài con này hơn 1 tháng nay. Xác nhận là nó quá ổn. Đặc biệt là chia công suất sạc thông minh. 2 cổng C, cổng nào cũng xuất được 65W nếu chỉ sạc 1 thiết bị. Nếu thiết bị đã đầy, nó sẽ chia sẻ công suất cho các cổng còn lại. Còn nhiệt độ toả ra thì thấp hơn mấy con không có GaN khá nhiều. Nói chung quá ổn. Nếu to hơn 1 chút mà công suất lên tầm 90W thì ngon hơn nữa. Cục 120W thì to quá.
Nếu được thì chụp giùm A tấm ảnh hiển thị thông số đủ 65W khi E test với cả 2 cổng C 🤓
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019