Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay đế sạc iPhone Elago: nên có một cái trên bàn làm việc

cuhiep
26/11/2022 15:19Phản hồi: 64
Trên tay đế sạc iPhone Elago: nên có một cái trên bàn làm việc
Đế Elago này để anh em gắn cái sạc MagSafe của iPhone vào rồi để trên bàn làm việc vừa sạc iPhone, vừa là chỗ để và có thể nhìn thấy màn hình iPhone. Nó còn có thể sạc được cho AirPods Pro 2 vì cũng là chuẩn sạc MagSafe của Apple.

Để trên bàn làm việc như một dock iPhone nhưng kiêm sạc không dây có hít nam châm

Khi ở vị trí sạc mà anh em để trên bàn làm việc thì Face ID có thể nhận thoải mái, anh em có thể nhanh chóng mở nội dung trên iPhone coi hoặc xem iPhone như là một khung hình hay khung video để xem cũng được.
Vì anh em gắn cái sạc MagSafe của Apple vào đó nên nó có tính năng hít nam châm. Anh em để iPhone lên đó nó ở trạng thái treo lơ lửng rất đẹp chứ không giống như là mấy cái dock có chân đỡ hay mấy cái kẹp điện thoại. Rồi khi nào cần anh em cũng dễ dàng nhấc iPhone ra để cầm xài, rất là tiện lợi.
Vì nó là sạc nên anh em để iPhone lên là nó sạc, như vậy lúc nào iPhone cũng có pin. Nếu anh em đi làm có cái này trên bàn làm việc thì coi như tối về nhà anh em tiết kiệm, khỏi sạc điện thoại.

Một màn hình nhỏ và riêng tư

iPhone là thiết bị cá nhân nên anh em có thể để đó mà lên Tinhte.vn, Facebook, Zalo… chát hay gì đó mà không muốn nó diễn ra trên màn hình lớn hay trên máy tính có thể bị truy cập hay xâm phạm được. iPhone là thiết bị an toàn nhất anh em có thể có rồi.

Về hoàn thiện

Dock để iPhone Elago được dập từ một miếng nhôm nên nhìn liền lạc, đơn giản và đẹp. Mình thích mấy món đơn giản như vầy cũng như mấy cái đế cho laptop, tablet của Rain Design.
Sạc được cho AirPods Pro 2 hay các thiết bị hỗ trợ sạc MagSafe
Mình tìm giá thì thấy hơn 900 ngàn cho cái cục nhôm và miếng nhựa, còn anh em phải có cái sạc MagSafe riêng nha, mình thì được tặng. Hôm qua, đi AVShow, ghé gian hàng Andora thì được tặng một trong các món mà họ bán và mình chọn cái này.
Thiết kế đơn giản, hoàn thiện cũng đẹp. Mua cái này và thêm cái MagSafe tặng bạn gái đang xài iPhone thì dễ bị yêu lắm.
Góc nghiêng
Góc nhìn từ phía trước
Phía sau
Kích thước cũng ngang ngang iPhone 14 Pro
Hình ảnh khác:

Quảng cáo

64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đế hay đến vậy thớt ^^
@ometa020983 đế chứ sao lại đến? đến là đến nơi,d dến chốn
@cuhiep Cuộc chi biết sai chĩnh tã
Hãng này làm ốp lưng cho iphone cũng ngon nek a
Cái này mà 900 thì chém cũng hơi bị nhẹ nhàng luôn 😆
Em xài cái này free 😂
@finalmagic tự in 3D hả 😁
Cái bàn sạc 1.3tr, cái dock kia 900k = 2tr2, mua bố cái dock sạc 2in1 Belkin Magsafe 2tr4 cho rồi, vừa sạc iphone 15W và airpods độc lập. Lại ko chắp vá.
tin692
ĐẠI BÀNG
một năm
@ChuoiNo1 Cái Belkin trước mình test ngoài tiệm thôi xong ko mua nữa. Mình mua cái của otterbox đâu đó $150 thì phải, thích design của cái này, hợp với bàn của mình hơn
@tin692 Ý mình là cái sạc ko dây magsafe đó ko cơ động bằng sạc dây. Những ng đi lại nhiều chẳng ai mang cái sạc magsafe đi lại ý
resetct
ĐẠI BÀNG
một năm
@airwalker tính ra làm cái sạc có chân chống của belkin như của thớt lại hay
@resetct Cái j nó chuyên cái đó lại chẳng ngon hơn b
Mình dùng iPhone 11, xài cái củ sạc như của chủ thớt được không anh em ?
@thaiviet2536 Không
@thaiviet2536 mua ốp lưng có cái vòng nam châm sau lưng thì chắc cũng đc.
Dây nhợ loằng ngoằng thế kia!!!
Vl 900 luôn? Ông chủ tịch thì ông mùa cái gì cũng đc, ai lại mách ae nhà nghèo mua cái vớ vẩn này 900k thế. Lên lazada chắc nhiều caí ngon chỉ 100k
nhìn khá hấp dẫn cho setup bàn làm việc tối giản nhưng hiện đại
zleo90
ĐẠI BÀNG
một năm
rồi mất tập trung làm việc thôi
mình tìm thấy giá 900k cho miếng nhôm và cục nhựa -> đi ra
@Phuongkak Đời bạn nhìn sản phẩm vậy thì nó không giành cho bạn. Xe bmw 5 tỏi, xe kia 1 tỏi. Cũng sắt và nhựa
@Pandora Trang Cục nhôm nó cần được hoàn thiện. Design. Người ta bán cái đế chứ không bán cục nhôm.
Đợt em mua con này 150k cũng ok
Theo ông H này mua vớ vẩn lung tung để chật nhà.
@VinaOneX Đừng theo… nếu không thầy cần thì nhất định không nênbmua.
Nực cười cái giá
Khiếp cái giá
pocket
TÍCH CỰC
một năm
6/10 điểm thiết kế.
tdm8x
ĐẠI BÀNG
một năm
hàng shopee cũng ổn áp
@tdm8x Em xin link bác ơi
Giống chân imac , decor cũng đẹp