Trên tay đèn bàn hình tròn, cảm ứng tăng giảm độ sáng, chỉ thích hợp để trang trí.

nkinhluan
21/6/2021 3:13Phản hồi: 7
Trên tay đèn bàn hình tròn, cảm ứng tăng giảm độ sáng, chỉ thích hợp để trang trí.
Hôm nay mình chia sẻ một cây đèn với thiết kế khá đặc biệt, có một khung hình tròn và đèn được uốn quanh nó, đèn này không tích điện như những cây khác mà dùng nguồn điện ngoài, dùng ánh sáng vàng, nút cảm ứng tắt mở, có thể điều chỉnh cường độ ánh sáng.

Đầu tiên mời mọi người xem qua video

Đèn dùng nguồn ngoài, một khung nhôm sơn tĩnh điện, đường kính của nó là 30cm, và một bóng đèn nằm ở trong lớp nhựa ABS, ấn vào khá mềm. Chân đế để bàn khá vững, một nút cảm ứng để tắt mở và điều chỉnh cường độ ánh sáng, phia sau là cổng ghim của nguồn điện dạng hình tròn.
Khi có điện vào thì công tác sẽ sáng đèn, để lúc tối mọi người dễ dàng nhận ra được vị trí của nó, nhưng khi mọi người chạm vào để mở thì đèn đèn ở vị trí công tắc sẽ không sáng nữa. Nó chỉ có duy nhất ánh sáng vàng, khi chạm và giữ sẽ điều chỉnh cường độ sáng tối, nó luôn nhớ cường độ đã chỉnh ở lần cuối.
Những điểm mình thích
- Thiết kế lạ, ánh sáng vàng rất dễ chịu, dùng làm trang cho căn phòng khá đẹp

Những điểm mình chưa thích
- Chỉ có một loại ánh sáng vàng, không có pin tích điện

Nên mua hay không
Tóm lại đây là một cây đèn có thiết kế đẹp, nó chỉ thích hợp làm đèn ngủ cũng như giúp trang tri cho ngôi nhà hay căn phòng của bạn, đèn này không dành cho những bạn muốn đọc sách hay làm việc, mình trên tay nhanh để những bạn nào đang có ý định mua sản phẩm này có thể nhìn nó một cách khá chi tiết hơn, đèn đang có bán với giá gần 390.000vnd ở Lazada cũng như trên Shopee.vn. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ban đầu đọc tưởng kèm theo ông phật
@Tứ Hoàng King
Yêu quá
Erix
TÍCH CỰC
3 năm
Tự chế khá dễ nhỉ
Rẻ vãi. Có mấy bác setup cái cây vs đèn này nhìn đỉnh lắm
Con này trang trí đẹp. Mỗi tội có 1 kích thước và màu sắc