Trên tay đèn trang trí cảm biến bồn cầu, tự động đổi màu, ứng dụng vào nhiều việc khá vui vẻ
nkinhluan
một thángBình luận: 18
Trên tay đèn trang trí cảm biến bồn cầu, tự động đổi màu, ứng dụng vào nhiều việc khá vui vẻ
Hôm nay mình trên tay một cây đèn cảm biến gắn trang trí bồn cầu khá đẹp, đèn tự động mở khi có người bước vào, tự động đổi 16 màu trông cũng rất lung linh. Đầu tiên xin mời xem qua video trải nghiệm

Thiết bị sử dụng 3 cục pin 3A, với chất liệu bên ngoài là nhựa. Có một thanh đèn chất liệu dẻo để gắn vào bồn cầu. Đèn này 16 màu sẽ tự động đổi liên tục, hoặc bạn có thể ấn vào nút chọn sáng một màu duy nhất
Mình thử độ cảm biến khá nhạy và xa, thời gian. Thời gian đèn tự tắt là khoảng 60s, hoặc khi khi mở đèn sáng thì cảm biến cũng tự động tắt đèn thiết bị. Với 3 cục pin bên trong thắp sáng một bóng đèn nhỏ xíu thì chắc thời gian hết pin cũng sẽ rất lâu
Ngoài việc gắn vào bồn cầu ban đêm vui vẻ, có thể áp dụng vào những việc khác như để trong nhà vệ sinh, gắn cầu thang những nơi chỉ cần tí ánh sáng là đủ để thấy vào ban đêm.
Tóm lại mình thấy đây là thiết bị giá rẻ vui vẻ nhưng cũng có thể ứng dụng được vài việc nên mua về chia sẻ, về độ bền thì mình ko quan tâm, chơi vui lúc nào thì hay lúc đó. Mọi người có thể tham khảo với giá chưa tới 100.000vnd ở Tiki, hoặc trên Lazada.vnShopee.vn. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

18 bình luận
Đi ** cũng cần sáng ass
Cười vô mặt
@luca_suarez Cái này ban đêm mở cửa đi vào không có đèn, bồn cầu sáng lên con nít sẽ khoái
Bẩn kinh. Ị chảy bắn toé loe rồi lúc vệ sinh các kiểu
@Hà Nhân Lão Tử Cái món này chỉ chơi vui vẻ buổi tối gắn vao cho các bé thích thú... và nếu ko gắn vào bồn cầu thì gắn vào nhà vệ sinh chơi... Gắn thường xuyên là bẩn đúng rồi bạn
Hay đó, ị xong nhìn cục cức nó lung linh hơn
@firework1805 Haha. Bác hay quá đi
Đủ sáng để ngó xem hình thù cục shit như nào kkk
Thôi mình lắp hẳn trên trần luôn cho nó pay lắk các thứ
có nhiều màu như led RGB chắc c*t màu ảo diệu luôn nha
Vẻ bề ngoài quan trọng đến vậy sao. Vẻ bề ngoài quan trọng đến thế cơ ah 😂😂😂
:v
Nhìn cái hiệu ứng Ánh sáng đèn kiểu như RGB khi, từng cục từng cục rơi thêm âm thanh 5.1 nổi nữa thì phê tới rốn =))))
Đèn nhấp nháy liên tọi báo hiệu chủ nhân đang “ảy chỉa” từng cơn xối xả 😜
Công nhận lắp vào nhìn cục cức lung linh hẳn. Cơ mà tội ông nào hay ị đêm hay sáng sớm. Xanh xanh đỏ tưởng ma lại tắc đit.
vietka
ĐẠI BÀNG
một tháng
Nói các bác đừng cười nha. Em ngồi là hay đái vào chỗ này lắm :p
Cười vô mặt
@vietka
Khôn như mày :D
Thôi! Tốt nhất là ko nên nhìn thấy shit!
gắn cái bồn rửa tay đc k

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019