Trên tay điện thoại Bada cao cấp nhất Samsung Wave 3

sonlazio
29/10/2011 10:19Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên đời còn nhiều thứ để lo lắm , các bác cứ xoán với nhau về đt làm gì ?
Để bị Nokia kiện à 😁
Unlock giống Galaxy S bên Android, Setting đâu có giống iPhone đâu :p
Nhiều mobile quá, Samsung sao tự làm khó mình thế nhỉ. Nhiều dòng quá sao tập trung làm tốt được.
Sao cái nút tròn giống iOS nhỉ?
P/S: Happy Halloween.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
thiết kế bắt chước captivate.hết nói ông SS này.Chả sáng tạo gì cả.Ít nhất đừng có làm giống với con đã ra của chính mình quá chứ
Con này mà nói giống cap thì bó tay,nó sáng tạo hay ko thì cứ nhìn vào doanh số bán ra và các sp liên tiếp cua ss thì rõ,nó mà "thiểu" thì đã chả đc như ngày nay,ko làm dc thì ko nên chê
eye_storm
TÍCH CỰC
12 năm
Nói mà chẳng suy nghĩ chút gì? Vậy hôm nay bạn viết kiểu chữ của bạn thì ngày mai ko đc phép viết thế nữa đúng ko? Nhảm nhí dữ vậy? Toàn điên cuồng nói SS bắt chước Apple, kon Wave này sử dụng thiết kế đặc trưng riêng của SS thì lại chê vì ... bắt chước của chính mình ư ........ Nói thế là nói kiểu gì vậy? Sao thiếu iot thế?

Nhìn rộng ra xem nào, bao kon NOkia thiết kế na na y sỳ nhau nào, ngay mới gần đây như Asha đấy nhé, rồi mấy dòng WP7 Lumina cũng sử dụng chung thiết kế với N9. Ngay như Apple cũng là 2G, 3G, 3Gs chung MỘT thiết kế, ko modife nhế. Còn 4 và 4s cũng tương tự. Vậy nghĩ sao? Sao ko chê nốt đi?

Nói ngu ko thể tưởng tượng nổi, người ta sử dụng cái người ta làm ra cũng đặt điều đòi chê bai, khinh miệt, thật ko thể hiểu nổi đầu óc có bằng hột nho ko nữa. Nghe mà thấy khó chịu vì quá thiếu suy nghĩ và mù quáng điên cuồng
haohan776
TÍCH CỰC
12 năm
Ban nay cm chuan do,
nqvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
samsung ngày càng có thiết kế độc đáo.
Nhìn nút Home xấu quá 😁 ...
con này dc cái mh 4.0 và nắp lưng nguyên khối ngoài ra thua xa wave 1 về mặt thiết kế, đã mất đi nét riêng của wave đó là loa ở trên đầu và camera hình thoi (một sự bỏ đi đáng tiếc)😢. ngoài ra nút home nhìn k đẹp như của wave 1.:unsure:
Cái nút home mà cứ tưởng cái hạt na nó dính vô, à mà thấy giống hạt đậu đen hơn.
wayo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi thứ rất tuyệt trừ thiết kế loa ở mặt sau! ghét nhất kiểu đó!
Bada cải thiện số lượng phần mềm nữa là ngon. Dạo này quanh đi quẩn lại iOS, Android, WP độc diễn mãi. May mà có BB OS khác biệt.
Mình không thích dòng wave lắm. thich WP7 hơn.
SS giờ thiết kế đẹp quá... không ái nam ái nữ như trước nữa
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế quá đẹp !
Samsung No1
Thiết kế ngày càng lên tay 😃
Nhìn cũng được đó chứ, Samsung giờ ra cũng nhiều con ngon phết 😁
toong
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế tốt nhưng nếu là android thì tốt hơn nữa. Đã từng đc dùng thử wave 1 và ko có cảm tình lắm
torung
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 con máy để lại cho mình ấn tượng rất tốt của SS (hiếm)
cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
màn hình lên 4 rồi thì ngon lành,bada thật sự mà nói chạy rât mượt,xài custom rom mà chạy còn nhanh hơn cm7 trên cap ấy,quản lí pin cũng tốt hơn android
cái cần nhất ở bada bây giờ là spoof game được cho bada 2 với game angry nữa là e thấy hài lòng rồi,chẳng cần nhìu 😃 hầu hết game khủng trên android và ios đều đã có trên bada rồi,e xài ios hay android cài cả trăm game chơi 1,2 ngày là chán về sau chẳng máy khi đụng tới
hôm nay halloween mà các mod ko đi chơi hay sao mà trảm mạnh tay thế😃 cứ topic có ss với apple mod trảm mạnh tay thế này thì tốt quá,sạch sẽ tinh tế
Bóng bẩy quá nhỉ
Nhìn ngon quá đi thôi😃.Bx mình đang xài wave 1 chắc khi nào có hàng phải zụ đổi qua wave 3 thôi😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019