Trên tay điện thoại Bada cao cấp nhất Samsung Wave 3

sonlazio
29/10/2011 10:19Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dongtlt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận Bada chạy khá mượt, mình đã từng dùng con Wave II của ông anh, Bada hỗ trỡ facebook phải nói là cực tốt.
Giá samsung mang thiết kế nguyên khối này lên các dòng galaxy thì có phải càng hay không
Vậy thì Bada còn bán cho mấy ai được nữa hả cậu vì mọi ng chuộng Android hơn, tuy dùng Bada nhưng vẫn thích cài Android lên. SS có lẽ cũng nghĩ thế nên cho mỗi bên 1 thứ, được cái này mất cái kia.
các bác nào ở đây vô cm chê bài viết thì làm phiền đọc kĩ nội dung và coi video nghe kĩ giùm,đừng có qua loa và nói người khác fan này fan nọ,tiếng việt của ta rắc rối lắm mấy bác😆
kito80
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp, trông rất chắc chắn và ấn tượng. Thiết kế của dòng Wave này mình còn cảm giác thích hơn cả GalaxyS( trừ Captivte). Chỉ tiếc Bada vẫn còn í ẹ quá nên chưa có nhiều người dùng. Ai có nhu cầu nghe gọi, giải trí cơ bản ( nghe nhac, xem phim , chụp hình...) và thích thiết kế thì làm em này về dùng là ngon!
Ông này không biết dùng S2 đuoc bao lâu mà bảo độ phản hồi của S2 kém...haizzz không thể tưởng 😃
Chờ cho có nhiều Soft dành cho bada dùng mới khoái!
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
mặt sau đẹp đó, nhìn rất cool.....
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Không hứng thú với bada vì bada là bản copy gần như y nguyên của Android, luôn đi sau cái bóng quá lớn của Android.
leo_devil
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế vỏ bằng kim loại rất đẹp và chắc chắn, con này đẹp thật
nghe bada là biết củ chuối rồi
Trình bạn quá đẳng cấp, trong tiếng Hàn thì Bada có nghĩa là đại dương đó bạn 😃
haohan776
TÍCH CỰC
12 năm
Minh onl = dt k co dau ma cung xoa di la sao the?
Trang Tinh Tế có tích hợp sẵn bộ gõ TV rồi bạn à
Tinh tế tích hợp tv là cho pc thôi chứ dt mà hok có chức năng gõ tv thì cũng chẵng làm gì dc
Trình duyệt của đt cũng được hỗ trợ bạn à. N9 chưa có bộ gõ TV mình vẫn cm được đây thôi
xkhoax
TÍCH CỰC
12 năm
hoàn hảo thật
promano
TÍCH CỰC
12 năm
Samsung bây Trông máy cứng cáp hơn rồi đấy...
con này nhìn đẹp, không biết giá bao nhiêu?
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
12 năm
dòng wave này vẫn ko đẹp bằng dòng OMNIA, hix con OMNIA mà thiết kế lại tý rồi chạy android là sẽ hút khách thôi 😃 sao samsung ko làm ta....
Ko thể đẹp hơn nhưng phí quá, ko phải lõi kép. Chip 1,4 GHz cũng chỉ làm hao pin thôi chứ thực tế các ứng dụng bada chip 1 GHz vẫn chạy trơn tru lắm rồi 😁
nếu nhìn cấu hình thì có thể nói là giống hệt với các đt chạy WinPhone7, nếu có bác hacker nào cài đc mango lên em Wave thì sẽ hot hàng lắm đấy
Mình đoán tầm hơn 9 triệu 1 tí.

OMNIA là dòng chạy Windows Mobile thấy khai tử rồi còn đâu.
dòng OMNIA chưa bị khai tử đâu bạn ơi,vẫn còn con OMNIA 7 chạy WP7 đấy thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019