Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay điện thoại bàn phím trong suốt LG GD900 Crystal

HUY.TQ
21/5/2009 9:52Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

màn hình nhìn đẹp thật nhưng ko kết giao diện của LG lắm nhìn cứ như đồ chơi í
lamminhhai
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đã từng được cầm thử chính em trong hình. Cảm ứng khá mượt nhưng theo cảm nhận của mình thì vẫn chưa bằng iphone. Được cái là khi xem phim dùng 2 ngón tay zoom được (cái này ăn đứt iphone rồi nhé). Mặt sau máy bác chủ làm xước nhiều quá, chắc dễ xước.
máy đc cái giao diện S-classic + bàn phím thui
chứ em thấy cái camera nó sao sao í ( nhìn nhỏ 😃 )
wa độc ko cần hdh vẫn đủ tính năng bàn phìm thật sự cách tân wa sốc
có sáng tạo nhưng không thiết thực. tự nhiên lòi ra cái bàn phím làm máy dài sọt ra chẳng đễ làm gì. sử dụng bàn phím cảm ứng trên màn hình có hay hơn không nào? cũng là cảm ứng cả thôi mà.
nếu làm bàn phím QWERTY thực kiểm như Palm thì hay hơn.
hehe, có 1 điều là nhìn bàn phím của nó ai ko bái phục nhỉ, chắc IP phải học hỏi nhìu về vấn đề này.
mình ko thích LG lắm, nhưng nếu cái này mà được phân phối ở VN, thì các sản phẩm cùng giá sẽ phải chịu áp lực lớn đây.
Ko biết có a e nào hiểu cái cơ chế bàn phím giải thích dùm nhỉ. ít học nên ko hỉu nổi, quá pro!
sslazio
TÍCH CỰC
15 năm
cái bàn phím thật ra ko dày như trong hình đâu, nó như 1 miếng nhựa (rỗng ruột) gồm nắp trên + nắp dưới, vậy mà có đèn trong máy chiếu ra nó lại hiện số + cảm ứng luôn mới lạ.
overrei81
ĐẠI BÀNG
15 năm
xem film đẹp nhĩ....bàn phím đẹp mà chắc nt thì thua 😁 dễ bấm nhầm chắc lun
pessi
TÍCH CỰC
15 năm
Quá đẹp... chỉ có điều giao diện ko đẹp lắm... Có tiền sắm 1 cái xem sao... (Để đi ngủ để mơ đã ^^)
Nói một câu cho gọn: cái này thiên về thời trang (công nhận là đẹp, sáng tạo), đem "khè" thì rất hiệu quả, chứ dùng cái này ko thực tế như dùng một bàn phím mềm, nếu bàn phím thế này thà...ko có, để cho máy nó thanh mảnh. Khi nào tiền thừa thì mua 😁
May quá hum đi off em cũng may mắn đc mục sở thị và mục sở sờ con nè nè rồi. đúng như nhận xét trên: dùng hơi khó vì cảm ứng nhạy quá,cứ nhảy loạn lên. nhưng nói chung là máy đẹp cầm chỉ sợ hỏng thôi. hì
HTP@87
TÍCH CỰC
15 năm
máy đẹp quá ta ơi, người chụp ảnh làm tăng thêm tính hấp dẫn của chiếc điện thoại này nữa 😁
làm cái Video giới thiệu đi bác :D
mình có bài viết kèm video ở trang trứoc.bạn lật lại xem đi..
ơ thế ko có thông số máy ah, hoi đúng một câu con này dùng hệ điều hành gì vâyh các bác
Zend
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xem video thấy máy có vẻ xử lý hơi chậm, bàn phím nhìn lạ thật, nhưng mà có vẻ thừa với màn hình cảm ứng 😁
vanduc
TÍCH CỰC
15 năm
may rat dep /rat dang duoc quan tam ,ccccccccccccc
Đẹp quá, camera hơi tồi nhưng ko sao vs dân chơi cả 😁
chắc phải chăm chỉ cày việc để kím tiền tậu con này, thiệt là đột phá về công nghệ ^o^
chụp 8 chấm cũng đc, tiếc là ko có hdh gì hết mau chán mặc dù bàn phím độc thiệt
một nét mới của LG

7.9 điểm.(8 MP không thực).Hy vọng sớm có mặt tại viet nam.
con này đẹp nhưng camera 8 chấm chụp ko được tốt lắm, nên chụp ở ánh sáng ngoài trời và dĩ nhin là ban ngày rồi, các tính năng khác thì quá ổn, chả chê vào đâu được, à mà còn trình duyệt web không tích hợp flash player

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019