[Trên tay] Điện thoại BlackBerry L-Series: gần như hoàn thiện, màn hình đẹp, gọi điện được, 3G...
TDNC
8 nămBình luận: 537
sang.hct
ĐẠI BÀNG
8 năm
có vẻ hao hao như iphone, nhưng nhìn đen đẹp chất, mặt sau da đẹp nhìn cá tính,mạnh mẽ, men :X:X
nicekat06
ĐẠI BÀNG
8 năm
À, cái này gọi điện đc 😁
Thật đã quá ! Ra sớm đi mình chịu hết nổi rồi 😁
ngon thế @@ ^^! upppppppppppppp lên lên
giainhanhl
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhìn mặt trc' trông hao hao cái mặt sau ip5 nhỉ
màu đen đẹp quá
Muốn trải nghiệm os10 quá
renorjza
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sắp tới lúc quay về với BB rồi đây :X
:x :x
Quá đẹp !
Màu trắng chắc còn đẹp nữa :x
chả khác con ip là mấy
kinta8286
ĐẠI BÀNG
8 năm
@theend123 khác thứ nhất là os. và đó là tiên quyết của điện thoại. là một bạn chẻ châu đây . chém vãi thế. bác lấy cái bo tròn của iphone ra nói đi ^^ mình không sử dụng từ ngu là chính mình chỉ dùng từ chẻ châu là được rồi đó
giainhanhl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kinta8286 sai chính tả rồi bạn. "trẻ trâu"
kinta8286
ĐẠI BÀNG
8 năm
@giainhanhl ^^ mình muốn ghi thế thôi dùng từ trẻ trâu thì hơi quá
Cốt lõi của đt ngoài nghe gọi nhắn tin là hệ điều hành. Mình thích và yêu hệ điều hành của BB.

Đấy mới là sự khác biệt lớn nhất giũa các đt. sau đó mới là ngoại hình.
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
8 năm
xin lỗi nhưng bạn đang nói cái gì thế
2 cái viền trên và dưới để vuốt cho tiện là thế nào hả bạn? Mình chưa sài playbook nên ko biết.
cái nữa cảm ứng màn hình rộng ra ai mà ko thích, màn hình cảm ứng vuốt không đc thì mua làm gì?
@RushRobbier Nghĩa là pb là cảm ứng viền, bác không thấy cái nút nào đúng không? Vuốt từ trên xuống bật option, từ dưới lên hiện app list, từ góc dưới bên trái lên bật bàn phím .... cho nên cần có không gian để mà vuốt từ viền vào chứ 😁
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
8 năm
@datpt.vnu đó như mình nói ở trên, cần thêm không gian như bạn thì cái vỏ nó to thêm, màn hình trông bé lại, nhìn nó dư thừa không cân đối... thế thôi.. đc cái này mất cái khác.
Full màn hình như con N9 cũng vuốt trái phải, trên dưới mà có cần nhiều không gian đâu, như con Sony Xperia TX, cũng chẳng lòi nhiều phần thừa như thế. Thế mình mới nói hy vọng RIM sẽ có một mẫu hoàn chỉnh đẹp hơn thế này.
Ngon thế @@
giainhanhl
ĐẠI BÀNG
8 năm
xét về độ thông minh và hữu dụng thì BB ăn đứt... tất cả các OS. nhớ 1 thời 8110
Hi vong a e tinhte sẽ sớm có BB 10 N-serial trên tay sớm trước ngày 30-1 để xem ntn.
chỉ đợi máy ra là múc, BB store Vincom nói: sẽ về VN sau ngày công bố là 2 tháng...nghĩa là 30.03 mới có ở VN. Can't wait...............
peed
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến bây giờ điều mọi người muốn biết nhất là giá. OS và phần cứng như vậy là được như mong đợi rồi. hy vọng 14-15 chai thì còn chịu được. tầm 1k obama là ko đỡ nổi đâu.
kinta8286
ĐẠI BÀNG
8 năm
từ từ rồi máy
từ từ rồi máy hạ bạn ak. đoạn đầu giá cao thì cũng bình thường như phim trường thôi. iphone đó mà đoạn đầu bạn của mình mua iphone 5 cũng ngót hết 25tr mà. đoạn sau có 650obama cha mấy. thì từ từ thôi giá nó sẻ hạ yên tâm
conglyloc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Blackberry bi mat thi phan khong phai loi do Blackberry ma la do xa hoi bay gio thong minh thi it ma con nit thi nhieu, chi biet ve ben ngoai se sua hao nhoang. Mua ve de lay le voi thien ha chu that ra gia tri su dung ko co bao nhieu.

95% nguoi su dung BB o Viet Nam biet up rom, download phan mem, cai sevicebook, backup data, danh ba, va nhung thu khac

59% nguoi su dung Iphone ko biet lam nhung thu tren.

Tu truoc toi gio chua co ai xai hang DT khac ngoai BB ma co the lam nhung viec sau day nhanh hon minh:
1/ truy cap danh ba (500 so)
2/ ghi note
3/ tinh chinh thong so trong option
4/ tiem kiem thong tin tren internet (chi co toc do mang cham hon chu ko he co toc do thao tac cham hon)
5/ chay ung dung
6/ sms
7/ them danh ba
.... Nhieu thu qua ko nho het.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019