[Trên tay điện thoại cổ] Nokia 3310 nguyên thủy: Đời 2000, màu xanh Cobalt, Like New quá đẹp

TDNC
1/3/2017 5:13Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con E71 vẫn dùng bắn lịch âm lên Gmail =)), chưa bao h chán cái giao diện ntn 😁, nhìn lại quả 2012 lâu phết rồi 😔
Bao da nhìn như quần sịp
Mhinf tấm này ai có cảm nghĩ gì ko 3987141_nokia-3310-tinhte-7.jpg
leohp86
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vawe S8500 Mình mới nhìn post của bạn, phía dưới quảng cáo lazada trả lời dùm luôn, ngẫu nhiên trùng hợp thế ko biết 😁
Tgichs dòng mới hơn. Đợi ra mua cái cho vô tủ sưu tầm
đẹp và chất
cùi bắp nhưng sao mà đẹp dữ vậy, chả bù con cóc ghẻ lỡ 3310 hdm hay hmd gì đấy, tởm.
mykero
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ có ai còn bán mấy hàng dạng như E71 E72 không các bác? Dù mấy con này dùng thua dòng Bold của BB nhưng vẫn muốn có 1 con máy ngon xài
Bao da nhìn như quần sịp í
Chắc thớt hay có bà con, hàng xóm khen: "Công nhận bố cháu giống cháu thật đấy" phải không? Nokia 3310 là cụ tổ của những cái máy ngày nay mà lại bảo nó có màu giống điện thoại ngày nay?
@PressnHold Ở trên trích dẫn "tương tự", ở dưới chuyển ngữ sang từ "giống". Nếu muốn phản biện thì ít nhất bạn phải dùng từ chính xác, trên dưới thống nhất nhau. Mình có lý do khi viết câu đó. Nhưng chẳng muốn giải thích với bạn.
vietkey84
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vtvsoftvnn Thực trạng lỗi hay không thì Mod tự biết bài nào tôi cũng đọc nên biết ko riêng mình tôi nói đâu cậu nhé. A di mô kích à
blackeye09
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn cái bao như cái quần ship 😁
Đồ cổ
caoboivfcj
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn e này thích hon e new version! chắc tại tính mình hoài cổ hay sao ấy !!! Đơn giản tinh tế đáp ứng đủ nhu cầu nghe và gọi!
Mình vẫn còn e này full box, còn nguyên đế sạc và 1 vỏ màu xàm zin :v xài từ 2000 tới giờ qua 3 thế hệ vẫn còn nguyên :3
hungpmu
ĐẠI BÀNG
7 năm
chẹp, cái bao da trông sexy quá
tuntun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhớ lại ngày xưa, mai là thi dh rồi mà tối nay vẫn lén lấy máy bố ra chơi rắn săn mồi.
Một thời yêu em. 2002
thế mới đúng là chất NOKIA chứ cái mới ra gần đây còn gì là Nokia
chopinguitar
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết các bác nghĩ gì mà gọi con này là huyền thoại. Nokia không thiếu gì máy để hồi sinh cả. Mình có vài máy Nokia cũ, trong đó có 3310 nhưng chưa bao giờ thấy nó đẹp.
@chopinguitar Vào năm 2000 lần đầu mình cầm nó trên tay, thấy nó rất đẹp ... sau này thì tất nhiên ko bằng :v
thanung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chopinguitar Đồng ý với bác, ngày trước lần đầu tiên cầm nó mình cũng ko thấy nó đẹp chỗ nào
Em này đẹp gấp nhiều lần so với em mới ra! thích loại cũ hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019