Trên tay đồ chơi Dimsum 84 chi tiết cho bé yêu, chất liệu an toàn, màu sắc khá đẹp
nkinhluan
một thángBình luận: 14
Trên tay đồ chơi Dimsum 84 chi tiết cho bé yêu, chất liệu an toàn, màu sắc khá đẹp
Vô tình thấy trên mạng, chợt nhớ về tuổi thơ, dù là con trai nhưng hồi nhỏ cũng hay chơi với mấy em gái cùng xóm, đó là lý do mình lấy về một bộ bày ra chơi trưa này, đầu tiên xin mời xem qua video

Đây là bộ đồ chơi Dimsum gồm các món ăn từ châu Á sang châu Âu với các món vô cùng quen thuộc như: bánh bao, trứng gà, khoai tây chiên, bánh ngọt v.v..so với các bộ mình thấy thì nó khá đầy đủ với 84 chi tiết. Chất liệu của nó là nhựa cao cấp, không mùi, màu sắc làm nên món ăn khá sặc sỡ. Kích thước từng món ăn được thu nhỏ lại phù hợp với các bé
Những điểm mình thích:
- Chất liệu nhựa cao cấp, không mùi, màu sắc đẹp và đơn giản là nó làm mình nhớ lại thời thơ ấu

Tóm lại đây là bộ đồ chơi khá vui vẻ dành cho các bé, qua những lần chơi bề bộn như thế này chúng ta sẽ tập cho bé tính gọn gàng và ngăn nắp cũng như có trách nhiệm bắt đầu từ những việc nhỏ, tự dọn dẹp đồ chơi của mình. Mọi người có thể tham khảo và mua với giá chưa tới 190.000vnd ở Shopee cũng như trên Lazada.vnTiki.vn. Một lần nữa cám ơn và xin chúc các cháu gái có thêm một món đồ chơi khá thú vị

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

14 bình luận
M thực sự k nghĩ đây là nhựa cao cấp
DKez
TÍCH CỰC
một tháng
190k thi ko có đồ nhựa xịn
@DKez Mình đọc từ đầu đến đoạn giá kiểu WTF, 190K mà đòi nhựa xịn á. Vào check thấy nhựa ABS không biết là thật không, nếu đúng thì cũng an toàn phần nào so với các loại TQ không rõ nguồn gốc khác,
Hạn chế dùng đồ nhựa .... nhất là nhựa tái chế kiểu này.

Giá rẻ thế này thì chắc chắn là nhựa tái chế rẻ tiền và màu rẻ tiền, trẻ em sẽ cho vào miệng ngậm. Hậu quả thì khó lường về chất độc ...

Các bạn không nên mua để bảo vệ con trẻ của mình
@buihai83 Sao bạn biết đây là nhựa tái chế?
@buihai83 nhựa nguyên sinh giờ rẻ rồi bạn, mua mấy hãng lớn Vn trong SG thì k lo phụ gia độc hại và nhựa tái chế đâu
sợ mấy bác gần biên giới thôi
Cái này bữa con gái mình cũng mới dụ dỗ ông bà nội mua cho.Nói chung đồ chơi giờ khác xưa nhiều lắm.Nhất là khoảng màu sắc 2 là chất liệu.Có thể do nhựa giờ đa dạng hơn nên người sản xuất cũng thoải mái hơn nhiều
190K mà mọi người bảo rẻ. Không hề rẻ đâu nhé.
N N T
ĐẠI BÀNG
một tháng
190k chắc chắn k phải loại nhựa an toàn cho trẻ nhỏ. Mấy con Pokemon nhỏ xíu của các hãng đồ chơi có danh tiếng và uy tín đã hơn 200k 1 bé rồi. Bộ này đẹp nhưng chỉ nên mua để trang trí thì ok hơn cho trẻ con chơi
@N N T Vãi cả logic so sánh với mấy đồ chơi có danh tiếng uy tín. Mua mấy món đó mà tính cân nhựa để so với mấy cái này. Người bình thường ai lại thế 🤣🤣
N N T
ĐẠI BÀNG
một tháng
@Demah Mỗi người có 1 quan điểm thôi, ai thấy phù hợp thì dùng. bác bình thường thì bác cứ dùng kkkk
@N N T Mình không bàn việc nó phù hợp hay không. Đang thấy bạn so sánh thật thú vị.
vote yêu liền, vừa đặt cho con bé mộng mơ ở nhà 1 bộ thì thấy review, haha
cái này mua cho con mình nó ném hết

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019