Trên tay đồ chơi khủng long, điều khiển từ xa, da đổi màu, phát nhạc và nhại giọng nói

nkinhluan
21/4/2022 9:29Phản hồi: 4
Trên tay đồ chơi khủng long, điều khiển từ xa, da đổi màu, phát nhạc và nhại giọng nói
Lần trước mình có trên tay món đồ chơi vận động "Bắn cá mập" rất vui, hôm nay tiếp tục là một chú khủng long khá dễ thương. Dù trên vỏ hộp có cảnh báo không cho trẻ dưới 3 tuổi, nhưng sau khi trên tay nếu bố mẹ kiểm soát được, mình thấy vẫn có thể tận dụng khi bé trong giai đoạn biết bò, hoặc khi mới bắt đầu bập bẹ tập nói. Đầu tiên xin mời xem qua video

Sản phẩm bao gồm chú khủng long và một cái điều khiển từ xa.
Chú khủng long sử dụng 3 cục pin 3A và cục điều khiển thì dùng 2 cục pin tiểu.
Da khủng có thể đổi màu bằng những cú vuốt nhờ vào những miếng nhỏ kết dính với hai mặt là màu tím và xanh.
IMG_1564 2.JPG
Trên phần điều khiển có các tính năng rất thú vị
Khủng long vừa đi vừa rống hoặc vừa đi vừa phát nhạc. Đây là tính năng có thể cho bé xem và tập bò theo chú khủng long dưới sự giám sát của bố mẹ.
Ở giai đoạn từ 7 đến 12 tháng tuổi bé bắt đầu tập nói những đơn ngữ phức tạp như kêu "ba ba ba, mẹ mẹ mẹ", tận dụng tính năng nhại giọng của đồ chơi, điều này sẽ khiến bé thích nói và nói nhiều hơn. Khủng long sẽ nhại giọng và di chuyển ít hay nhiều tuỳ theo thời gian mà bé có thể nói ngắn hay dài
Tóm lại đây chỉ là một món đồ chơi vui vẻ với một số tính năng khá đơn giản, có thể mua với giá khoảng 399.000vnd ở shopee. Nếu bạn nào thích những món đồ chơi vận động nhiều hơn, có thể xem lại bài "Bắn cá mập" mà mình đã từng viết trên Tinhte.

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangbott
ĐẠI BÀNG
2 năm
đồ chơi cho con nít dưới 3 tuổi mà có những mảnh nhỏ như kiểu vảy này mình ko để ý thì bọn nhỏ sẽ nuốt luôn chứ chả chơi.
@hoangbott Nên mình đã cảnh báo đầy đủ trong bài viết rồi đó bạn 😃. Trên vỏ hộp họ cảnh báo trên 3 tuổi mới được chơi, nhưng sau khi trên tay mình thấy dưới 3 tuổi vẫn có thể tận dụng trò này... nếu ba mẹ kiểm soát được
ht12
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giờ mới phát hiện mấy bài viết của bác. Mấy hôm sinh nhật mấy đứa cháu không biết mua gì, giờ có mấy bài này hay quá.
@ht12 Cám ơn bạn nhiều lắm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019