Miễn phí giao lắp đặt

Trên tay đồ chơi xe hơi chạy bằng bong bóng cho bé trên 3 tuổi, phụ huynh phải chơi cùng
Rất hay và hữu ích!/5 người
nkinhluan
1 ngàyBình luận: 26
Trên tay đồ chơi xe hơi chạy bằng bong bóng cho bé trên 3 tuổi, phụ huynh phải chơi cùng
Hôm nay mình chơi thử món đồ chơi xe hơi MINMON chạy bằng bong bóng cho bé trên 3 tuổi, đây là bộ đồ chơi phụ huynh phải chơi cùng, trong quá trình chơi bạn hướng dẫn bé bơm bong bóng, giải thích những câu hỏi sẽ giúp bé khám phá nhiều điều thú vị. Đây là bộ đồ chơi làm bằng nhựa ABS khá an toàn, mình có ngửi thử thì không thấy mùi nhựa, ngoài ra bạn có thể dùng làm ống bơm bong bóng cho bé. Đầu tiên mời mọi người xem qua video để thấy cách nó hoạt động và những điều nên tránh.

Món đồ chơi được để trong hộp và đóng gói vô cùng cẩn thận, ngoài vỏ hộp có ghi thông tin cũng cảnh báo quan trọng khi bắt đầu cho bé chơi. Màu sắc và thiết kế vô cùng ngộ nghĩnh nhỏ gọn, các vật dụng đều là nhựa không có góc cạnh gây nguy hiểm
Đây là món hoàn toàn không dùng pin, hoạt động và cách chơi cũng vô cùng đơn giản, tuy nhiên những chiếc xe đồ chơi khi tháo lắp bong bóng phải có sự giúp đỡ, và nếu để bé làm rơi hay quăng thì rất dễ vỡ ra từng mảnh.

Quảng cáo

Ngoài 2 xe đồ chơi, thì có thêm hai ống nhựa để bơm bong bóng riêng, đặt máy trên cao nó sẽ bay lung tung cũng khá vui. Điểm mà mình vẫn ngại dù nhựa không cứng nhưng khi bay không kiểm soát có thể va quẹt vào mặt bé hay mắt, cho nên phần này mọi người không nên chơi như trong quảng cáo, hoặc nếu có chơi thì phải để một khoảng cách thật xa.
Bạn có thể dùng hai ống nhựa để bơm riêng bong bóng cho bé chơi kiểu như thế này

Những điểm mình thích
Đây là món đồ chơi vui nhộn để bạn chơi cùng bé, chất liệu khá an toàn, và thông qua cách hoạt động sẽ giúp bé khám phá được nhiều điều thú vị, giá thành cũng không quá cao

Điểm mình chưa thích
Tạm thời thì mình hài lòng, nhưng đối với món này bạn nên biết cách tạo thích thú, và đừng cho bé chơi thường xuyên vì rất mau chán

Nên mua hay không mua
Với giá thành chưa tới 130.000 mua ở shopeetrên Lazada, đây cũng là một món đồ chơi nên có trong bộ sưu tập đồ chơi, để lâu lâu chơi với bé hoặc rủ bé chơi khi không muốn bé dính với các trò trên máy tính, dĩ nhiên chúng ta phải sưu tầm thêm vài trò thú vị để thay đổi khẩu vị mỗi ngày. Sản phẩm cũng có bán trên Tiki và các trang mạng khác, bạn nên đọc kỹ bình luận trước khi mua. Một lần nữa cám ơn vì đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Rất hay và hữu ích!/5 người
Khá hay. M sẽ làm 1 bộ cho nhóc ở nhà chơi
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@dino_su Đúng là khá hay, thanks bạn !
Món này cho thằng cu kém 3t nhà em thì chắc chơi đc nửa ngày. Đồ nào cũng đập hết
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@toivaem986 Đúng vậy, nên mình có cảnh báo mấy cái xe mà bé nào thích quăng là vỡ ngay...ha ha !
@nkinhluan Mẹ nuôi cháu mua cho cái oto đkhien. Cháu chơi đúng 2 ngày là xe nát. Mà oto cũng đểu @@. 4 viên pin chơi chưa đc nửa tiếng. Mà xe cũng phải 5l
CosplayWibu
ĐẠI BÀNG
1 ngày
Nhìn vui hen. Mà con nit giờ lười chơi mấy cái này rồi
Daoket
TÍCH CỰC
1 ngày
@CosplayWibu phải có bố mẹ chơi cùng thì trẻ con nó sẽ chơi thôi.
Để bé tập tành phát triển tương lai sau này bơm xe đạp 😃
nghp
ĐẠI BÀNG
1 ngày
1 món đồ chơi khá vui
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@nghp Vui lắm, nhưng không chơi thường xuyên bé sẽ mau chán
Loại này thấy mấy đứa trong kênh Cocomelon nó chơi nè 😁
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@JerryKist Thanks bạn
hay ghê 😃
Nhà e sắp chuyển sang đồ chơi nhôm sắt rồi 😆 chứ dăm ba đồ nhựa mua về. bánh xe làm kẹo nhai bẹp, trục xe làm tăm xỉa răng. không trụ nổi
Cười vô mặt
MustDie
TÍCH CỰC
1 ngày
Chơi bóng bay trông hơi nguy hiểm, cứ mua xe bánh đà cho trẻ con chơi là an toàn.
Khá hay. nên tìm những đồ chơi như này cho trẻ chơi thay vì cho chúng nó xem youtube
cái này sẽ phát triển trí tuệ hơn là ngồi xem youtube
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@Giang Không Xấu Trai Đúng vậy 😃
Cuu Long Le
ĐẠI BÀNG
1 ngày
Xe sử dụng động cơ phản lực đây, hơn xe ô tô các anh rồi nhé.
Ngầu đấy
hquangvn
TÍCH CỰC
1 ngày
Con mình nó chơi qua ngày thứ hai là chán rồi. Lúc đầu thấy nó nhiệt tình cong mông bơm nhìn cũng hài hài 😆
nhìn thú vị và vui ấy
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@Begaumummim Cám ơn bạn
Woa ! hay quá. cảm ơn bác .
Trông là muốn nghịch rồi đấy ạ 😆
nkinhluan
TÍCH CỰC
1 ngày
@Duckie (PTViet) Cũng vui vui, thanks bạn
@nkinhluan Dạ,trông cũng ngộ ngộ,mà nhựa nhìn chắc chắn,ko phải hàng dỏm.Nên e cũng thấy thích 😆
tuilait
TÍCH CỰC
10h
Hay đấy
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019