Trên tay đồ cũ: Xe đạp gấp Tern Link D8 mình đi hơn 10 năm

Nam Air
14/8/2022 8:41Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này chắc chỉ đi loanh quanh nội thành gần gần thì ok nhỉ, mình thể lực rất kém nhưng đạp con norco này ăn gian được bao nhiêu, hôm đầu đú đởn đạp 60km tưởng về gãy chân.
@supperchym Ae trên mấy gr xe bánh bé chạy 50-100km với mấy em xe gấp bánh nhỏ 16”-20” dạng ntn nhiều á bạn
@supperchym tưởng rụng trym chứ =))
josep.tinh
TÍCH CỰC
2 năm
hệ thống giao thông như tàu điện ngầm mà ngon thì lấy chiếc này đi chạy tới trạm gấp lại lên tàu, xuống trạm mở ra chạy tới công ty là quá hợp lý luôn
@josep.tinh Mình thấy tàu điện bên Thuỵ Sĩ có sẵn toa dành cho người đi xe đạp. Cứ dắt xe lên tàu thôi. Còn bên Nhật thì có bãi giữ xe ở nhà ga. Nói chung khỏi cần mang vác.
Cười vô mặt
josep.tinh
TÍCH CỰC
2 năm
@maidng Như Thuỵ Sĩ thì còn hợp lý chứ bên Nhật có bãi giữ xe rồi khi xuống trạm đâu ó xe đạp tới cty (vì xe đã gửi ở bãi trc khi lên tàu rồi).
Slump
ĐẠI BÀNG
2 năm
@josep.tinh Xe rẻ mà. Mỗi trạm để 1 cái cũng được mà ;)
Bài chia sẻ nhiều thông tin thiết thực, cảm ơn bác
@StevenLe165 Cảm ơn bác, chúc vui nha
Red_Skin
TÍCH CỰC
2 năm
Mấy con xe đạp gấp bán rầm rầm trên FB là 1 cú lừa tai hại, dân mình thấy đẹp mã, thông số ổn, mấy em hot girl review ngon nghẻ trên tiktok thế là đâm đầu vào mua. Về ko dùng được chán lại thành rác thải công nghệ. TÔi có biết mấy người hứng lên mua xong có người còn ko đi đc bữa nào, có ông thấy ọp ẹp quá thì chán ko muốn đi nữa.
Cá nhân cũng có 1 chiếc gấp nhật bãi, in chữ Hammer, đi cũng ko đc chắc chắn lắm, bánh nhỏ đi mệt, nói chung là ko ngon. 1 chiếc nữa thương hiệu AUDI của hàng xóm mua xong ko đi nổi nên cho, nhà có kho rộng nên vứt đấy thôi chứ cũng chả sờ đến, đi thử 1 lần thấy khung yếu, đàn hồi theo từng nhịp đạp... cổ phốt, yên gấp thì rơ lủng lẳng...
@futureneodo Xin link hội nhóm Fb đó với b ơi, nằm vùng hóng thêm kinh nghiệm😳
@Tống Giang Cư Mận bác lên fb tìm hội đạp xe bánh 20 . brompton là ra nhiều lắm bác.
@futureneodo Hình shop nhìn giống dưới Hoàng Hoa Thám hả bác
@Nam Air này bên Độp workshop Q5 á bạn
Khoe chơi cho vui, dahon boardwalk , tự build đc 2 năm roài…kkk
@nnkjsc Cặp vè hàng new này nhờ bạn nó ship Nhật về bạn ạ, ở VN k có sẵn
@futureneodo má ơi cái xe hết nước chấm luôn
@Nam Air Anh làm quá hà…kkk. Trong nhóm chơi xe bánh bé vỉa hè SG lê lết của mềnh còn dàn xe mướt hơn nữa á
@futureneodo Thôi nhiêu đây đủ lôi lên giường ngủ chung rôi
halong76
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xe này gọi con gấp panasonic có trợ lực bằng cụ!
@Nam Air SP made in UK thì nó chả mắc…kkk. Xem chơi cho vui.
Nhẹ tiền hơn thì hàng fake của TQ sx (3sixty, Pikes, Litepro, Aceofix…) giá tầm mười mấy chai bia SG mình thấy cũng ổn áp. Tham khảo bên fb Xe đạp gấp siêu cấp nhé fen
Quan trọng là cách gấp nó gọn gàng hơn loại gấp ngang như Dahon, Tern…
@futureneodo dạ này nhìn tham khảo thôi chứ giá hồi hộp quúa
@Nam Air em đưa ảnh này cho vợ xem. vợ em khen đẹp, em bảo cho anh xin vài tr mua về mình cùng đạp chơi. mới đọc 2.5k Biden cái là thẻ ATM bị thu luôn......
@Dương Quang Thế xe này không đi được rồi, không có cái vè kìa, thôi không mua
Trên tay đồ cũ 😃
đi 10 năm mà vẫn mặp vậy là thua oy. không mua được oy.
nguyensinho
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đổi với @cuhiep lấy chiếc xe hôm rồi ổng mua về độ lại.
Nhìn chắc chắn
CuogTR
TÍCH CỰC
2 năm
Nam chịu chơi ghê ta
Sao mod bảo có tài xế xe đạp riêng mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095