#Trên tay đồ rẻ: Đuôi đèn cảm biến chuyển động, ánh sáng của Rạng Đông, 132 ngàn
Rất hay và hữu ích!/21 người
ndminhduc
một nămBình luận: 140
binhm36
ĐẠI BÀNG
một năm
Đèn này cực kì dở. Và ko nên mua. Mình đã từng dùng thấy v. Trường hợp bước tới cửa thì đèn sáng đến lúc lôi chìa khoá đc ra khỏi túi thì đèn tắt mất tiêu. Tối mà lỗ thì vl. Đèn chỉ sáng đc vài giây thôi
Lưu lại phát nhé.
Rạng đông bán cả đèn LED có cảm biến. Mình mua về thay vào đui có sẵn là xong không cần phải lắp mới đui. Rất nhạy sáng trong tích tắc. Em đang xài 4 chiếc ưng cực.
Với cái kiểu đui đèn càm biến này mod phải xài với bóng Led mới hợp. Xài bóng huỳnh quang nó cần đề cái bóng lên nên bị lâu.
Nhìn mẫu cũng hay
Đồ bình dân khuyến khích mua khựa. 132k mình mua đc 3 cái đui cảm biến. Nhà mới gắn 1 ngoài sân. Thấy ổn.
Mấy loại này mua kèm bóng led khựa nữa thì đúng chuẩn ngon bổ rẻ.
Neon9x
ĐẠI BÀNG
một năm
Nghĩa lÀ nếu chỉnh thời gian cao nhất là có người vào vi du vào vệ sinh rồi ra đunhs 15 mới tắt ạ
mih đi nhà nghỉ cũng thấy cái đèn này đúng loại này gắn trên trần hành lang luôn đến gần tự sáng
Cái này có lâu rồi. Mình đã cải tiến lại để lắp cho hệ thống đèn vệ sinh. Cũng tiện lắm. Giờ Vn mới ra. Thớt sao ko dùng bóng led mà dùng combat ta.
Chắc phải tạo 1 cái
Toilet nhà cug sử dụng cảm biến chuyển động dạng này, nhưng là loại chế, cảm biến chuyển động, relay, với cái adapter 5v toàn bộ tầm 50k, là đc bộ cảm biến, vì module rời nên độ nhạy nó khá tốt, sử dụng hơn năm rùi, vẫn còn chạy tốt, sử dụng cho 1 bóng đèn và quạt hút, cảm nhận cảm biến nó khá tốt so với 1 số đuôi đèn mình đã mua sẵn. Chỉ có điều module rời nên phải chế cháo ko đc thẩm mỹ cho lắm 😁
zeuskaka
ĐẠI BÀNG
một năm
132K ngon! Công suất max 60W mà Ad!!!
Em có loại này giá 100k, cảm biến hồng ngoại.
Có khác so với cảm biến chuyển động của Rạng Đông không các bác?
HHKD
ĐẠI BÀNG
một năm
Giá rất hợp lý. Chỉnh được độ sáng của đèn càng ngon nữa.
cái này mua gắn gầm bếp tủ chạn là ngon đấy, mai thử luôn
Lắp ở sân vườn thì hợp lý hơn. Giá rẻ.
Khá tiện lợi
Mua 1 con về thử mới được 😁 132k cũng vừa túi tiền rồi. Cảm ơn mod
Hun cái nè
Mình cũng đang xài đèn Rạng Đông cảm biến rada này ở sân nhà, rất nhạy và phạm vi phát hiện tốt, xe chạy ngang nhà cũng nhận biết sáng luôn =]], đèn sáng 60s khi phát hiện chuyển động và sáng liên tục nếu có chuyển động trong khu vực cảm biến.

Chỉ có cái nhược điểm là độ nhạy sáng cao quá (80lux), nên lúc trời vừa sáng và vừa tối (khoảng 6h và 18h), trời vẫn sáng nhưng mà đèn đã tự bật rồi, phải rút điện nên hơi phiền chút.
Sao không lắp luôn đèn rạng đông mà lại lắp điện quang mod ơi 😁
Các bác ko biết đâu, bất tiện lắm.
Nếu chỉnh time chiếu sáng lâu quá, thì đi ra mãi ngoài mà ko tắt.
Nếu chỉnh time sáng nhanh tý, đi nặng ngồi lâu lâu tý, phải khua chân múa tay mới sáng lại.

Chỉ nên dùng cho hành lang, ban công thôi, chưa kể con này trong nhà tắm ẩm ko sống được lâu đâu

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019