Trên tay đồng hồ thể thao Fenix 3: Đẹp, hầm hố, pin 1,5 tháng, băng rừng, leo núi, chơi gì cũng được

Nam Air
30/8/2016 9:50Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích. Nhưng mà 11.5 tr cho 1 cái đổng thì hơi quá sức. Mình cũng chỉ cần đo khoảng cách chạy bộ thôi.
protk2
TÍCH CỰC
8 năm
Đẹp qua trời!!
son.bohemian
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quảng cáo nhiều chức năng quá mà không biết có xem giờ được không nhỉ.
Chơi gì cũng đc
Vd xem đi mod
nkahminh
TÍCH CỰC
8 năm
Hix, cũng mê mấy em garmin lắm mà ví lép nên làm tạm em tomtom multisport, cũng đầy đủ gps, đo độ cao, cảm biến nhịp tim trên đồng hồ và cả dây đeo ngực, cảm biến cadence, mount gắn xe đạp.....mà giá bằng 1/3, mỗi tội ko có màn hình màu cảm ứng 😁
knonlylove
TÍCH CỰC
8 năm
550$ thì mình mua đồng hồ Quân Đội cho nó chuẩn =))))
lovebb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang dùng em này. Hiện đã update firmwave mới nhất là 7.5. Pin chắc chắn ko được 1,5 tháng đâu, giỏi lắm là 1 tháng (chỉ xài chức năng đồng hồ). Về độ to và hầm hố thì cũng cỡ những dòng G-shock của Casio thôi, tay hơi bé vẫn đeo đẹp!
Một tính năng quan trọng là ghi lại tracklog và dẫn quay lại điểm xuất phát nếu chẳng may lạc đường. Đưa tracklog từ ngoài vào rồi dùng chức năng dẫn đg chạy theo cũng ok. Chép cả maps vào cũng đc nhưng ở Việt Nam ko dùng đc tính năng này. Tôi có chạy mtb trong rừng nên hay dùng chức năng navigation.
liongates
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác thớt cho mình hỏi con Citizen của bác tên gì với giá khoảng bao nhiêu thế. Xem bài về Fenix nhưng mình thích mỗi cái citizen của bác.
Con citizen lắp ngược dây đeo chăng 😆
ohlalaoh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xung quanh đã nhiều đồ điện tử quá rồi ... mình để dành cổ tay cho một cái citizen máy cơ giá rẻ, vậy cho nó cổ điển chút xíu
11,5 triệu thì mua Samsung gear S2 classic quá thừa 😁
Mọi thứ đều ổn, trừ cái giá sinh viên
Mọi cái đều ngon.. mỗi cái giá lăn tăn quá..😕
Bác chủ thớt cho em xin mã em Citizen dây nato bên trên được không?
@minqleathergoods https://www.amazon.com/gp/product/B009G75M38/ref=oh_aui_detailpage_o02_s01?ie=UTF8&psc=1
NÓ LÀ EM NÀY NÈ , DÂY CỦA NÓ LÀ DÂY DA , DÂY NATO BẠN PHẢI MUA RIÊNG , MÌNH CŨNG CÓ 1 CÀI NHƯ CỦA CHỦ THỚT , CŨNG DÂY NATO XANH LUÔN
hoeo007
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangtienvu309 Cái dây mua riêng đâu bạn? Tks
@hoeo007 mình order trên âmazon đó bạn , bạn thử hỏi mấy của hàng bán đồng hồ xem
hoeo007
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangtienvu309 Bạn tìm sao để ra mẫu này dạ? Nếu có link cho mình xin, mình nhờ ship luôn 1 bộ.
@hoeo007 https://www.amazon.com/gp/product/B01FSUKBWS/ref=oh_aui_detailpage_o01_s01?ie=UTF8&psc=1

NÓ ĐÂY , DÂY NÀY MỎNG ( DỄ ĐÀNG ĐÚT VÀO KHE ) NHA , MUA DÂY GLU GÌ ĐÓ KHÁ DÀY VÀ CỨNG NÊN RẤT KHÓ ĐỂ ĐÚT VÀO KHE
Chaler.me
ĐẠI BÀNG
8 năm
This is truthly the future of smartwatch
jackky
ĐẠI BÀNG
8 năm
con citizen gì vậy bác? màu xanh đẹp quá
Vãi cả giá😁
Ôi cái giá................o_O
drbooksvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái này bỏ mấy cái đinh vis trên mặt tiền đi thì sẽ đẹp hơn.
Cái giá đó không mê được ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019