Trên tay dung dịch vệ sinh nam Malizia Vetyver, "Cậu Nhỏ" cũng cần phải tắm rửa sạch sẽ đàng hoàng

CuBeCungan
30/11/2021 1:46Phản hồi: 191
Trên tay dung dịch vệ sinh nam Malizia Vetyver, "Cậu Nhỏ" cũng cần phải tắm rửa sạch sẽ đàng hoàng
Hê lâu anh em! Nhắc đến việc sử dụng “dung dịch vệ sinh” thì đa phần anh em sẽ suy nghĩ ngay đây là sản phẩm dành cho chị em phụ nữ. Đúng ! Nhưng ở thời nào rồi. Bây giờ đã là năm 2021 á mà chuẩn bị sang năm 2022 rồi chứ, anh em bậc đàn ông trai tráng như chúng ta cũng nên chăm chút vệ sinh tắm rửa đàng hoàng cho “ cậu nhỏ " một chút để cậu luôn trong trạng thái thoải mái, sạch sẽ & thơm tho nhất.
Cụ thể mình sẽ giới thiệu đến anh em chai dung dịch vệ sinh nam Malizia Vetyver, mà mình đã mua và sử dụng được vài hôm rồi.

Giới thiệu về thương hiệu Malizia

Đầu tiên, giới thiệu một chút về Malizia. Malizia là thương hiệu nổi tiếng với các sản phẩm nước hoa, ngăn mùi, chăm sóc tóc và cơ thể dành cho nam và nữ thuộc Tập đoàn Mirato Nuova S.P.A đến từ nước Ý.
Ngoài ra, Malizia còn kinh doanh các sản phẩm đa dạng &chất lượng khác dành cho việc chăm sóc sức khỏe răng miệng, chăm sóc da, tóc...

Lý do vì sao mình lại mua nó

Nói về lý do để mình mua chai này thì thật ra cũng chả có lý do gì cả. Tất cả chỉ là tình cờ, mình là một người thường xuyên vận động có thói quen và sở thích hay đi tập gym nên thường xuyên mua một số đồ dùng cá nhân trên các trang TMĐT như bình nước, lăn khiết mùi hay khăn đồ các kiểu thì tự dưng nó hiện ra gợi ý về chai này nên mua về sử dụng để chia sẻ với anh em.

Chia sẻ về trải nghiệm cá nhân khi sử dụng

Việc sử dụng một sản phẩm chuyên để vệ sinh cá nhân cho “ cậu nhỏ “ thì đối với mình, đây là lần đầu tiên luôn. Sau vài ngày sử dụng, thì mình cảm nhận đúng là nó làm tốt nhiệm vụ của nó với độ PH sinh lý làm sạch hiệu quả hơn; chưa kể nó ko gây cảm giác bị rít nơi “ vùng lông” so với việc chỉ vệ sinh bằng xà phòng hay sữa tắm thông thường. Theo quảng cáo thì với hương cỏ thơm Vetyver nhẹ nhàng giúp ngăn mùi khó chịu trong một ngày dài. Đặc biệt mình là người theo chủ nghĩa tự nhiên, nên mình không cạo vùng ấy nên trông khá rập rạp😆 với mình hay tập thể thao ra mồ hôi nhiều nên sử dụng chai này rất chi là ưng.

Nói tóm lại có nên mua ?

Tất nhiên là nên mua rồi! Ngoài việc nó giúp vệ sinh sạch sẽ “ Cậu chủ nhỏ” cho anh em chúng ta còn giúp ngăn ngừa một số bệnh liên quan đến em nó.
Chưa kể, giúp anh em cảm thấy tự tin & thoải mái hơn khi lên giường ấy ấy cùng người ấy nữa.
Thật ra mình cũng tính đăng video minh hoạ cảm giác sử dụng cho bài viết nữa, nhưng sợ bị ra đảo chơi mình gần tết nhứt tới nơi rồi mong anh em thông cảm ( vui vẻ thôi)! Quên chưa nói, chai này mình mua trên shoppe với giá 125k nhé anh em! Thật ra có nhiều thương hiệu khác với nhiều mức giá khác nhau anh em có thể tìm hiểu trước để lựa chọn sản phẩm phù hợp với “ cậu chủ nhỏ” của mình vì không ai giống ai 😃)

Cám ơn anh em đã xem bài biết!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua thêm hãng khác dùng rùi rì viu đi bác
vn_soft
CAO CẤP
2 năm
@Đồ gia dụng công nghệ Dạ Hương is the best
@vn_soft chưa dùng cái nớ bao giờ, hahaha
Im lặng đi
jk29
ĐẠI BÀNG
2 năm
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Ít ảnh trải nhiệm thực tế nữa, mô tả cũng chung chung như kiểu quảng cáo nhưng không có tâm ,
@Đồ gia dụng công nghệ Mấy bác bị " múm" ( chưa tuột vỏ nhìn như con nít) thì nên dùng cho sạch thôi 😃 ..,
Các bác bình thường.không cần thiết.. bác nào " bán xà bông" thì miễn bàn 😃... các bác bị múm lúc về già dễ bị nhiễm trùng máu vì nhiễm trùng đường tiểu nếu không vệ sinh kỹ nhé..
dạ hương dành cho nam 🤣
mà bài chán quá, nói vu vơ thông số thế này khác gì shopee quảng cáo sp, ít ra cũng phải có hình thực tế sử dụng thoa rửa chim cò chứ hâhha
@americanoda Bác nghĩ vậy thôi. Chứ khu đó bí hơi, lông rậm, đổ mồ hôi là có mùi.
@Phú Nguyễn 91 mùi thì hiển nhiên mùi cơ thể là bình thường rồi, ý là tắm rửa vệ sinh đàng hoàng thì ok, ok ngay cả khi chơi nhạc cụ thổi kèn, còn bệnh lý hay ở dơ nó lại là kiểu khác
@americanoda Trải nghiệm thử xem khác gì với xà bông thôi bác !😃
@Phú Nguyễn 91 Nhiều chị vợ lại nghiện cái mùi ấy mới chết chứ
Cười vô mặt
Shigenobu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Này chắc dành cho gay chứ thường tắm head to toe chà sạch rồi
@iosha8x Tùy ng chứ ng mồ hôi nhiều tập xong nó vẫn ám mùi chứ bác 😆
@Brandon T Tập xong lúc nào chả tắm luôn. Ngại gì b ơi.
杜越英
TÍCH CỰC
2 năm
@Shigenobu Sạch rồi sạch hơn thì sợ quá à bác 😆
@spetsnaz GRU Ý bác kia bảo tập xong khô cong chỗ đó kìa 😆 Không khô nổi đâu
KB47
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nào mượt bác làm quả 2 mái hay 7-3 để anh em xem nó có mượt mà bóng bẩy ko
@KB47 Ra đảo bác ơi ! 😆) Tết nhứt tới nơi rồi!
MessGoudi
TÍCH CỰC
2 năm
@KB47 Hóng video 😆
blablakaka
TÍCH CỰC
2 năm
Mình cứ Lifebuoy cho rẻ.
Ngoknc
CAO CẤP
2 năm
@blablakaka Dùng dạ hương của ghệ cũng đc bác 😁
@Ngoknc bác giống tui, ké dạ hương của vợ 😂
Ngoknc
CAO CẤP
2 năm
@-Mr.S- Gội đầu xoa tắm toàn thân ko bác ? 🤣
=)))
@lequockhanh1987 Nhạy củm quá ko ta
huytai93
TÍCH CỰC
2 năm
Vãi chưởng. Mình chứ Hét đơn shau đơ mà táng thôi
hoan999999
TÍCH CỰC
2 năm
Noni and da Wolf của các bác đâu...
Mấy ông cứ đi cắt bao quy đầu đi là sẽ dễ dàng vệ sinh thằng nhỏ luông sạch.
@adagioleonard cắt gái nó mới mê
@Đinh Việt Thịnh Mình mới vừa cắt xong luôn, đang trong thời gian ở cử, hy vọng là khi lành sẽ mlem hơn 😆
@Teo bugi Sạch đẹp ngon cắt nữa!!!!
@Đinh Việt Thịnh
Tôi tin em!
thuanvodoi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Rất phù hợp với checker 😂😂
Đang xài chai của Medicare 35k
@huynguyen201289 Search thấy 50k mà, bạn mua đâu rẻ vậy? https://medicare.vn/?product_cat=C-16-08
tavanlata
ĐẠI BÀNG
2 năm
Dùng sản phẩm rân ran đê. Loại này dùng cho lông vàng vớ vần thoa gội nóa ngả sang mầu hung hung đóa. Dân gian thì cứ bồ kết nha bao sang xịn min luôn, chạm vào chỉ muốn vuốt ve thôi.
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
2 năm
Thấy Loli & the Wolf nổi hơn. Hãng này chưa nghe đến 🤔
chơi xà bông rửa chén sạch vl k phải lăn tăn
Cười vô mặt
timkiemhoai
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hố Đen Vũ Trụ 😂😂😂😂😂😂
chị em người ta hang động ẩm ướt lâu năm thiếu ánh nắng vi khuẩn nhiều mới cần dùng, còn mấy ông cột chống thủng trời xanh nắng nóng quanh năm thì dùng làm gì
Cười vô mặt
@nefertem Bác chắc hay mang hàng ra phơi nắng lắm đây :v
@trongvongbankinh nên phơi nắng phơi sương hấp thụ khí tiết để nó mạnh hơn
phuongvu85
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái này tiêu đề cần đổi lại thành “Trên cu dung dịch vệ sinh…” 🤣
@minhphuonghl Tế nhị bác ơi AI tinh tế mạnh lắm!
Hóng hớt thớt trên Đồng (Cu)
@thaido_design Ra đảo chơi bác !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019