Trên tay epix Gen 2: Đồng hồ GPS cao cấp đầu tiên của Garmin được trang bị màn hình AMOLED

23/2/2022 2:17Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

L.T.D
ĐẠI BÀNG
2 năm
Quá ngon! Đợi giá tốt sẽ nâng cấp thôi!
Đã tới lúc Garmin đổi tư duy rồi, chứ trước giờ đồng hơn hơn chục củ mà màn hình thấy ghê! Ai xài Samsung, Apple quay sang Garmin là nản luôn.
Mặc dù là đồng hồ thể thao nhưng 2022 rồi, nhìn phải đẹp thì mới yêu nhau được 😆.
Giá e này cũng đẹp theo ! Ước
Dzhuy
CAO CẤP
2 năm
Ước hihi. Nó có đồng bộ với điện thoại được không nhỉ?
Đẹp quá, nhưng có vẻ như con mày Trắng mà a Hiệp trên tay sang hơn nhỉ
issacnhut
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn đẹp ghê. Mà giờ đang xài Coros rồi. Mà càng chạy nhiều thì mình lại càng tập trung vào đồng hồ đáp ứng đúng nhu cầu. Garmin những mẫu sau này quá đẹp nhưng lại to, nặng và nhiều tính năng vượt nhu cầu của mình Trước mình cũng đam mê lắm, xài từ 945, rồi fenix 6, enduro và giờ thì chốt con Coros Apex Pro
dnguy3
ĐẠI BÀNG
2 năm
@issacnhut Coros mà bác cho đo tim liên tục như Garmin thì con Apex Pro không trụ nổi 3 ngày đâu. Lú đầu mới mua ko biết. Sau đó vọc vô trong phần theo dõi tim mới biết. Coros chơi chiêu, 10ph đo 1 lần nên pin dùng lâu hơn Garmin 945/ Fenix 6. Sau khi chuyển sang đo tim theo thời gian thực tưng tự Garmin thì em ấy pin tuột nhanh hơn tuột quần. 😁
abc_x3
ĐẠI BÀNG
2 năm
Với giá tiền ấy mua 1 con Venu 2 + cho luyện tập và 1 con AW7 cho iFan.
Nhưng công nhận là đẹp!
Nhìn quá đẹp, để đeo đi làm hay đi tập đều ngon lành
Công nhận là chất màn hình của Epix2 là khác biệt. Cá nhân mình đã dùng Fenix 6 Sapphire, rồi đổi xuống 945 cho nhẹ. Và giờ mua Fenix 7 Sa Solar. Nhưng khi nhìn thấy Epix là chấp nhận lỗ 2 củ bóc seal để múc sang em nó.
Màn hình Amoled cũng chỉ đỡ hao pin tí thôi. Mình dùng Watch 3 và Warch 4. Con watch 3 nó tiết kiệm pin hơn dùng lâu hơn. Con watch 4 mua hối hận nhiều hơn. Pin xài thua cái phone luôn. Xài ít thì 1 ngày hơn 10 giờ. Xài GpS , dẫn đuòng....thì đừng hòng trụ được 1 ngày. Mẹ đo huyết áp , ecg lúc mới mua về cài mod đuoejc. Bây giờ nó update thì teo luôn. Đo chỉ số cơ thể cũng không chính xâc lắm. Mình thấy cân xiaomi gen 2 có đo lượng mỡ thừa cũng ok lắm và tương thích với S health của Sam. Hahahaha
Đẹp nhưng ko thích màn oled
Đọc xong bài này chạy ra làm ngay con epix 2
Xin model ốp lưng 13😂
kakalotslc
TÍCH CỰC
2 năm
Có venu 2 plus ra đợt trước tết cũng màn amoled mà nhỉ? Nhưng nó là hàng tầm trung, còn cao cấp đúng là epix này là con đầu tiên
Huhu trông nó vẫn to quá mod ơi =))
theironman
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mod có test thử tính năng Sleep mode chưa ạ? nếu mình set schedule trong một khung giờ ví dụ từ 6h sáng đến 4h chiều cho nguyên tuần, nhưng mình lại ngủ trong khung giờ khác so với cài đặt thì epix không ghi nhận giấc ngủ của mình ngoài khung giờ đó. Mod cho em hỏi có gặp trường hợp như vậy không? thanks mod
4 con ốc xấu vl. Mấy cái chữ hướng dẫn trên mặt đồng hồ nhìn rẻ tiền vl
dnguy3
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kkkkkkkkkkkkk Model mới Fenix series 7 và Epix đều dùng thiết kế này. Bác thấy xấu thì mua dòng khác.
Nhìn rẻ tiền mà giá và tính năng cùng với màn hình amoled đáng tiền.
Ko có gì để chê trừ cái giá. Nó quá đậm đà ko ham được
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đẹp mà to quá!
Mới quất em này xong và sau bao đêm suy nghĩ đắn đo.
Hàng FPT, mua tại HH, sau khi trừ hết km, Vnpay, còn 19.4.
Đã, rất đã!
Epix 2 nghe nhận cuộc gọi dc ko ae?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019