Trên tay Galaxy Watch 3 Titanium: nam tính và mạnh mẽ

Pnghuy
12/12/2020 7:4Phản hồi: 121
Trên tay Galaxy Watch 3 Titanium: nam tính và mạnh mẽ
Samsung Galaxy Watch 3 Titanium là phiên bản cao cấp nhất của dòng Galaxy Watch 3 được Samsung ra mắt trong năm nay. Vậy là hiện tại, dòng Galaxy Watch 3 đang bán tại Việt Nam với hai phiên bản là thép và Titanium.

Galaxy Watch 3 Titanium chỉ có một kích thước duy nhất là 45mm mà thôi, với màu sắc độc nhất mà Samsung gọi là Mystic Black. Hộp của chiếc Galaxy Watch 3 Titanium này cũng khác so với hộp của Galaxy Watch 3 phiên bản thép, Samsung làm hộp dạng hình lập phương thay vì hộp dài, với màu đen chủ đạo cũng trùng với màu Mystic Black luôn, phía trước hộp là hình của đồng hồ, bằng đúng kích thước ngoài đời thật.

Tất cả những gì trong hộp của Galaxy Watch 3 Titanium, Samsung tặng kèm một công cụ để tháo dây.

Màu đen của phiên bản Titanium thực sự rất đẹp, nhìn rất ngầu và sang trọng, không giống phiên bản thép có màu sáng bóng. Độ hoàn thiện và chế tác của phiên bản Titanium này cũng rất cao, màu đen rất tiệp và nhìn nó không giả và dại. Ở bên hông đồng hồ được Samsung khắc chìm chữ Titanium để phân biệt với dòng thép bình thường, làm điểm nhấn thêm cho thiết bị. Dây đeo đi kèm với đồng hồ cũng được sơn tiệp màu với đồng hồ, tuy nhiên dây đeo không phải làm từ vật liệu Titanium, chỉ là thép khổng gỉ mà thôi. Đặc biệt, dù là phiên bản Titanium nhưng trọng lượng và cảm giác đeo không nhẹ và thoải mái hơn Galaxy Watch 3 là mấy.

Thiết kế bên ngoài của Galaxy Watch 3 Titanium không khác gì so với bản Galaxy Watch 3 thông thường, vẫn là mặt đồng hồ có kích thước 45mm, độ phân giải 360x360, vẫn vòng bezel đó và hai nút cứng được làm dạng núm tròn chứ không còn là dạng dẹt như Galaxy Watch phiên bản đầu tiên nữa.

Các chức năng của Galaxy Watch 3 Titanium cũng không khác gì so với phiên bản Galaxy Watch 3 phiên bản bình thường, vẫn đầy đủ những bài tập thể dục thể thao đó, vẫn tính năng theo dõi chu kì của các chị em. Mặt sau của Galaxy Watch 3 Titanium là một mặt kính, ở dưới là cụm cảm biến đo nhịp tim và huyết áp. Galaxy Watch 3 Titanium có tiêu chuẩn kháng nước 5ATM, MIL-STD 810G. Để kết nối với smartphone anh em cần tải ứng dụng Galaxy Wearables về mới sử dụng được.

Cài đặt ứng dụng Galaxy Wearables trên smartphone để kết nối với đồng hồ.

Quảng cáo

Mặt lưng của Galaxy Watch 3 có độ hoàn thiện cực kì cao.

Dây đeo của Galaxy Watch 3 Titanium tháo lắp rất dễ dàng nhờ cơ chế của riêng Samsung, phần khớp nối sẽ nằm ở dưới và chỉ cần bấm chốt là đã có thể tháo dây ra.

Samsung có rất nhiều mặt đồng hồ đẹp và anh em có thể lựa chọn thêm hoặc tuỳ biến nó theo ý thích thông qua Galaxy Store.

Đeo lên tay rất mạnh mẽ và nam tính, màu đen Titanium của đồng hồ làm cho người đeo thấy khoẻ khoắn và trông rất năng động, thể thao.

Quảng cáo

Một số hình ảnh:

121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp nhờ sợi dây
rubbysun
TÍCH CỰC
3 năm
vậy chắc tường bê tông nhà bác dày lắm, mình từng làm việc trong 1 ngôi nhà xây dựng cách đây hơn 20 năm có tường rất dày, phải nói là ngồi tầng trệt ở trong nhà cả 2 sóng viettel và mobile đều ko có, chỉ khi đi ra ngoài đường, hoặc lên lầu đến gần cửa sổ mới có sóng 😆))
catbui01
TÍCH CỰC
3 năm
@hnt.n007 Mình nghĩ là vấn đề không phải GPS mà là mấy cái app trên Tizen nó kém và lag lắm bác ạ.
catbui01
TÍCH CỰC
3 năm
@vthuan4 Uh, cái Tizen OS nó chán quá bác ạ
vthuan4
TÍCH CỰC
3 năm
@catbui01 Nói chung mình thấy mấy tính năng của smartwatch hiện tại thì bản thân cũng không dùng nhiều nên mua trải nghiệm cho biết rồi lại bán thôi bác ạ. Mình hay chạy bộ nên đeo mấy cái smartband thấy đủ nhu cầu rồi mà lại nhỏ gọn, pin lâu nữa 😁
SaiO
TÍCH CỰC
3 năm
Đẹp quá
Đẹp hơn rồi đấy nhưng vẫn cảm giác nhựa nhựa kiểu đồ chơi
@revention cảm giác ....sướng tê người. Gshock thì khác nha. To và thô nhưng chả ai chê nếu có tiền hay thích nó. Mình cũng có 2 cái Gshock to tổ mịa. Nó bền cực kỳ. Mới thay vỏ và dây của nó nhưng thay xong cảm thấy không được ưng ý như zin. Hahahahahah
@autosoft nhìn mấy con aw mới giống đồ chơi trẻ con
@pond1597 bác ý chơi toàn đồ nhựa giả titan nhé
revention
TÍCH CỰC
3 năm
@pond1597 Mình chỉ lấy ví dụ để hỏi thớt bên trên thôi. Nguyên cái đồng hồ titan mà còn kêu "như đồ nhựa", chắc đeo mấy cái nhựa như gshock chắc nghĩ là giấy luôn quá. Chê cũng phải hợp lý một tí.
Đẹp. Nhưng tay mod nhỏ quá. Thành ra ko hợp. Dây này phải đeo với tay to tròn xíu, dây ôm khít vào tay thì hết bài.
@thegate Gì đeo tới cổ chân dữ thần vậy
Cười vô mặt
@leemanhj916 Cơ bản là do mặt 45, và tay bạn mod nhỏ á. Nên dù có tháo bớt mắc thì ngay mặt đồng hồ vẫn sẽ bị trống 1 đoạn do không ôm sát vào tay. Bạn nhìn cái hình đầu tiên sẽ thấy rõ nhất. Bản này chỉ hợp với mấy ông tay to thôi.
Cười vô mặt
thegate
TÍCH CỰC
3 năm
@tr3mi3u Tập tạ mãi bắp tay thì to nhưng cổ tay ko đổi 😃
@thegate Vậy phải đổi món khác để tập rồi bạn. 🤣🤣
Kiểu cổ điển, đẹp, sang 👍
Quay về truyền thống
Đẹp, nhìn trên tay khá sang 😃
Bye samsung. Tôi sợ và dị ứng hãng này.
@Illusion88888 Lừa được tụi Mỹ với Âu chứng tỏ Sam giỏi đó chứ 😃
CylNguyen
TÍCH CỰC
3 năm
@cuongtao2016 Bọn già Châu Âu với Mẽo gà nên bị lừa, chứ itinhter thì dễ gì mà bị dắt 😁
zlatan10
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Menumenu Dùng từ "xữ dụng" thì làm gì có chuyện tụi Sam lừa được bố 😆
Menumenu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@zlatan10 Đang dùng watch 3 đay
màu hồng mới là nam tính
@Phuongkak Mình thích màu hường và dây thì xanh nỏn chuối cơ. Thế mới hợp với cái tà lõn tím và dép đỏ chóe của mình. Hahahahaha
Đẹp nam tính. Hơi quá khổ so với cổ tay trong hình.
Vẫn thích mặt tròn hơn mặt vuông.
Mấy đứa nam trong tinh tế chả có ngoại hình để làm mẫu đeo cho ra hồn
@DuyHuynh1177 Ừ . Nếu đưa cho mẫu nữ thì ok hơn. Vì lúc đó chả ai chú ý tới nó nữa. Hhahahahah
@pond1597 bác nói cứ chuẩn vậy nhỉ
atula111
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giá sao ko thấy nói nhỉ?
@atula111 Hình như 13 hay 15tr á bác.
@Quân Mã Rẻ thế nhỉ ? Mình tường 3 hay 6 triệu thôi. thế thì không mua đâu. Hahahahah
@Quân Mã Giảm giá còn dưới 10tr à.
@cuongtao2016 S em check trên tgdd hình như có quà 3tr990 thì trừ đi còn 11tr mà ?
@Quân Mã Đợt đầu nó còn tặng thêm gì nữa á. Tính mua rồi mà lại đợi bản kế tiếp 😃
Dòng galaxy watch của samsung có thiết kế khá hoàn hảo, sử dụng rất tốt với máy samsung, pin ổn, điểm trừ là nặng (mình dùng bản to nhất) và ít liên kết với các phần mềm tập bên thứ ba. Đã chuyển sang garmin vì mấy bài review của mót Long và khá hài lòng!!!
@toannd87 Về cái này Apple Watch ngon hơn bác, app support nhiều 😁 mà Watch3 Sam nó vẫn dùng con chip cũ trên Watch bản đầu :|
@Quân Mã Dùng Phone Sam nhưng mê app watch thì đúng là 1 cự chình. Hahahahahaha
Thôi thôi tôi xin ngài samsung làm đồng hồ kháng nước chứ ko bảo hành vào nước,
@langtu_haohoa_binhduong Hãng nào vào nước cũng k bảo hành nha bác. K rõ mấy con chuyên dụng như Garmin có bảo hành vào nước k.
vthuan4
TÍCH CỰC
3 năm
@langtu_haohoa_binhduong Có ông nào bảo hành vào nước đâu bác. Một số chỗ bán smartwatch người ta còn ghi rõ ràng trên web luôn kìa, mặc dù đồng hồ có chống nước chuẩn 5 ATM
@langtu_haohoa_binhduong Hãng nào bảo hành vào nước đâu liệt kê xem?
Giá bao nhiêu mod ơi
Đời này nhìn nam tính ngon hơn rồi. Nhưng dùng vài bữa thì giật lagg như mấy e tầu luôn
@DONG HO THE KY Bác sao ý, mình dùng active 2 cả năm còn trả thấy giật lag gì
kanishi
TÍCH CỰC
3 năm
pin bao lâu nhỉ
Watch3 bị cái vẫn xài chip cũ :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095