Trên tay Garmin Forerunner 45: Đem nhiều tính năng chạy bộ cao cấp xuống mức giá tầm trung

Nam Air
20/7/2019 4:40Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien_cp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp
azhongcaizi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy đẹp, nhẹ nhàng.
Loại này có vẻ không hợp với người tay nhỏ
copcon26486
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp ghê.
binh110110
ĐẠI BÀNG
5 năm
K phù hợp với bạn có cổ tay nhỏ. Như mình
longdaoga
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp sizem to
Mod làm bài so sánh 45 và 245 nhỉ
@schwarzenerger so sánh 235 với 245 chứ sao so 45 với 245 bác... hihi, hai cái hai level khác nhau mà....
Có tiền mua liền
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Có nhiều chế độ tập thể thao ko bạn? Ví dụ như mang để tập đấm bốc, lúc đá banh...?
@conghoda5 nó có thể tính lượng calo bạn tiêu hao khi boxing hoặc đá banh, nhưng nó không hỗ trợ trực tiếp các môn đó nhé
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@Nam Air Ok, thank bạn
Cũng ham hố lắm nhưng giá hơi chat nhỉ! Thôi đi bộ xuông vậy!
Vẫn thích dòng active3M hơn
Đẹp
abckeyboard
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mỗi dòng có tính năng khác nhau nhưng sử dụng thuoqngf ngày thì mình thích em Fenix 5X hơn, còn tập thể dục thì em Vivoactive là ngon
@abckeyboard mang fenix thì đỉnh rồi 😁
manhck
TÍCH CỰC
5 năm
Tiếc quá, mua 235 rồi thì em này mới ra. Thôi cứ dùng tạm 235 rồi lên 945 choa máu :3
@manhck 235 tính ra vẫn ở level cao hơn em 45 này mà bác
Hảo Hồ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồng hồ này có tương thích tốt với iphone không. ae nào có dùng qua với iphone chia sẻ với mình nhé. thanks
@Hảo Hồ nó xài với iPhone là sướng nhất luôn, sync hiện thông báo cực kỳ tốt, khoảng cách xa tới tận 3 lầu nhà vẫn còn kết nối (thực tế đối với mình là vậy) xài
Hảo Hồ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air cám ơn a đã chia sẻ 😁
koa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nên nhờ một runner góp ý cho phần trải nghiệm chứ đồng hồ này garmin hoặc để chạy mà mod review kiểu này thì quá nhạt rồi, mình không phải một runner dày dạn nhưng những thông tin như trên đây không giúp ích cho những người thực sự cần đồng hồ này.
@koa bài này là trên tay, giới thiệu sản phẩm.
Bạn muốn trải nghiệm thì phải là một bài trải nghiệm bạn ạ, muốn trải nghiệm thì phải mang, chạy nhảy tập, mà đồ mượn mang chạy mang tập hư trầy cũ ai đền hả bạn....
koa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air ah, ra vậy, bạn nói vậy cũng có lý, nhưng mang chạy 5km 30 phút cũng không trầy hoặc hư hao gì đâu. Khi đó mọi người sẽ biết được các thông số nào được hiển thị và hiển thị như thế nào, các thông số sau khi chạy gồm những gì để runner có thể theo dõi và cải thiện ở những lần sao, các bài tập từ kho của garmin, mức độ chính xác hành trình so với điện thoại.....
Mình chỉ góp ý để có thể có những bài viết tốt hơn nữa thôi chứ không định bắt bẻ gì đâu.
Chào thân ái
hungchv
ĐẠI BÀNG
5 năm
rá tầm bn và mua ở đâu vậy ae ?
@hungchv cuối bài có đó bạn.... đọc lướt nhanh thế....
kub4undre
TÍCH CỰC
5 năm
Tốn tiền quá 😔
trungpham711
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích apple

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế