Trên tay Garmin Forerunner 45: Đem nhiều tính năng chạy bộ cao cấp xuống mức giá tầm trung

Nam Air
20/7/2019 4:40Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hainguyenq
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cứ sao sao ấy
0973288468
ĐẠI BÀNG
5 năm
kiểu như đồng hồ cho trẻ e ấy nhỉ. Nhưng tập luyện dùng bằng nhựa cho đỡ mồ hôi! mà giá hơi cao cho phần đông mọi người!
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Giá vẫn cao
kzjn10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Một số nhược điểm cảm nhận say 1 thời gian xài là:
1. Chân sạc dễ bị gĩ và cháy xém (* - đính kèm)
2. Hàng kẹp nách không support tiếng việt -> nhận notify toàn lõi font
3. Garmin connect vs máy tính ko ngon khó nhận đồng hồ

htran282
TÍCH CỰC
5 năm
@kzjn10 Chắc bác này dùng với iPhone, dùng Android thấy kết nối ổn hơn.
@htran282 Đồ chính hãng vn mới có tiếng việt + font tiếng việt nha bác
htran282
TÍCH CỰC
5 năm
@Nam Air vụ tiếng Việt chính hãng mới có thì mình biết. Bên trên mình nói đến ý 3, do đọc lộn thành "Garmin connect vs điện thoại..." nên mới trả lời như vậy.
@kzjn10 bạn tập xong nhớ rửa sạch sẽ rồi hãy cắm sạc thì chân sạc ko bị sao cả. Có thể mua nút bịt cho chân sạc để tránh hiện tượng muối trong mồ hôi ăn mòn điện cực chân sạc.
@kzjn10 có câu của bền tại người, thực sự là vậy, bạn mang đồng hồ thể thao, tập xong mồ hôi ra có muối khoáng, trước khi sạc cũng nên vệ sinh máy, ví dụ rửa qua nước cho em nó, thì sẽ bền hơn rất nhiều nhé.
vsprint15
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã từng dùng Garmin, Fitbit, Apple watch. Mình thì chỉ tập gym, lâu lâu chạy bộ và theo style thanh lịch, năng động. Thì mình vẫn quay lại với Garmin, bền đẹp. Còn Fitbit thì không có gì chê nhưng thiết kế dạo này không đẹp lắm, mình thì chỉ thích mặt tròn. Còn Aw thì thôi rồi, mang đi gym thì cứ lo nó vỡ màn hình, tập không dám hết mình luôn, sợ quơ tay vô đâu thì thôi.
catbuitcs
TÍCH CỰC
5 năm
Dây này là dây cao su nhỉ?
Để gọi vốn tìm 1 con
Khoa garden
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các nác yêu chạy bộ nghiêm chỉnh thì quất con này ngon qtqd
htran282
TÍCH CỰC
5 năm
Đọc tính năng thấy không thua gì 645 nhỉ.
@htran282 645 hơn chứ 😁
@Nam Air con này có cảm biến nhịp tim kiểu mới giống 245 và 945. Có vẻ tim mạch hiển thị sẽ chính xác hơn 645 :D
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon ghê, chắc phải gom lúa làm 1 em mới được . :V
@andybi11111111 Quất đi bác😁
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air Em đang gom lúa mà =))
minhduc3891
ĐẠI BÀNG
5 năm
khá ngon cho 1 em garmin
Có đồng hồ nào hỗ trợ tốt cho tập gym tư vấn cho em với ạ. E cảm ơn
klatao
TÍCH CỰC
5 năm
Thích garmin mà giá đắt quá nên chưa sở hữu được em nào
Thích garmin mà giá đắt quá nên chưa sở hữu được em nào
Đang xài gamin forerunner 35 đang phân vân không biết nên lên 245 hay là fr45 nhỉ. Tay hơi nhỏ định kiếm con fr45s mà kiếm không thấy ai bán
@Chí Nhật An đang xài fr45s thấy cũng hơi nhỏ
@Chí Nhật An bác thử gọi qua https://techwear.vn/garmin-forerunner-45 coi có bản 45s không chứ tay to đeo fr45 thấy hơi kì 😔(

Garmin Forerunner 45

Bán đồng hồ thông minh thể thao Garmin Forerunner 45 - 45S tại Techwear.vn | Đại lý bán smartwatch phân phối chính hãng FPT | Bảo hành 12 tháng | MIỄN PHÍ giao hàng toàn quốc | Ưu đãi giá tốt
techwear.vn
Con này nhìn trong hình thì có tiếng Việt mà sao mình hỏi nhân viên bán hàng lại nói chỉ có tiếng Anh nhỉ? hàng chính hãng FPT
MrSamuel
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu xài tập gym (tạ) lâu lâu chạy thì có nên mua ko a Nam Air hay nên xài con khác ???
Theo đánh giá Garmin Forerunner 45/45S này khá đáng mua đấy, rẻ nhất trong dòng Garmin rồi còn gì
Cổ tay mình 160mm, khá nhỏ. Hiện mình đang đeo Casio 1200wh size mặt là 39,5mm thì thấy vừa tay. Mà nghe nói mặt đồng hồ tròn mà cùng size mặt 39 thì nhìn cho cảm giác to hơn vuông có phải không ? Không biết là con này có thể thay thế bằng dây da được không vậy mọi người ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019