Trên tay Garmin Venu SQ Music: đơn giản cho người mới

cuhiep
30/10/2020 16:46Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái giá, mình ngiệp dư nên quất con watch của ss là đủ, cũng nghe nhạc, theo dõi vận động đồ
@kedote Tùy theo nhu cầu thôi bạn... nếu muốn chuyên sâu thể thao thì nên xài các loại chuyên biệt như garmin, còn không chỉ rèn luyện sức khỏe bình thường thì nhiều lựa chọn lắm 😁
Có bền, nồi đồng cối đá như mấy chiếc apple watch không a. Hiệp ơi? Anh bạn hư 3 con apple watch trong 2 năm do hay đi bơi, giờ đi kiếm dòng Garmin thay thế.
@letrantrung123 Đi bơi nhiều mà xài aw là dại rồi 😁
chabaa
ĐẠI BÀNG
3 năm
chức năng đo đạc thì ok nhưng mà thiết kế thì nhìn không được " xịn " lắm 😔
Hieu123z
TÍCH CỰC
3 năm
smartwatch sao mang ra biển dc mà tư vấn thế -_-. Muối nó vào ăn mòn hết thiết bị
@Hieu123z Bác vác thử mấy con garmin ra xem bao giờ mòn hết bảo em nhé 😁
Nhiều ông so sánh với aw. So sánh như cái quần què vậy.
Cái quan trọng nhất là AW tương thích tốt với ios & từ chối chơi với Android trong khi con này Android dễ tiếp cận hơn.
Quan điểm riêng của cá nhân thì smartwatch thích mặt vuông hơn mặt tròn. Ngược lại thì đồng hồ truyền thống lại thích mặt tròn hơn mặt vuông =))
@quoctuan89.hn Loại nào tôi cũng thích tròn ,,, nhưng ai cho mấy con mặt vuông thì vẫn lấy xài :v
Con này có ai test bơi lội chưa nhỉ
Manh Max
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có 2 lí do để không mua:
1. Có chữ garmin ở màn hình, cái này xấu quá
2. Sạc chấu đồng tiếp xúc lộ thiên, dễ bị oxi hóa sau k sạc được. Ngày xưa SS làm kiểu này sau phải chuyển sang mặt kính để tránh oxi hóa.
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Manh Max Để đeo cho đẹp, oai mời bạn qua aw. Mình đeo garmin ngồi cạnh 1 bạn aw bạn ý nhìn mình như kiểu nhà quê đeo cái đồng hồ trẻ em. Khổ tâm ghê gớm, cái mình đeo mua được 3 cái aw.
Cái chấu thiết kế để chống chịu nước, mồ hôi mình xài 3 năm chưa thấy nó ô xi hoá chỗ nào 😆
@K3nt Đeo Garmin nhà quê là đúng rồi lên đây kêu ca cái gì, lại còn thời đại bao nhiêu rồi còn bấm bấm... lần sau đeo nhớ dán giấy vàng ghi giá vào :v
Đi bơi hoài chờ cái chấu đồng nó hỏng để đổi mà lâu quá... fr 945 said :v
@Mỹ.
TÍCH CỰC
3 năm
Mặt vuông đẹp rồi, có chút hơi dày. Mà mua sài chơi để đỡ ghiền Aw cũng ok nè
@votanmy sài chơi đỡ ghiền mua con gts của xiaomi đỡ tốn hơn bạn ơi 😁 pin cũng trâu như thế, màn đẹp hơn.
xem review thích thật
MrBlackAngel
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dòng này nếu bạn nào thực sự muốn theo dõi số liệu chính xác hơn các dòng smartwatch khác thì hãy mua. Còn nếu chỉ dùng chỉ để đếm bước chân hay theo dõi nhịp tim qua qua thì không nên mua.
Mặt lưng nhìn rối nhỉ
Các bác cho em hỏi loại tai nghe bluetooth nào phù hợp với garmin sq music này vậy ạ? Em mua để chạy bộ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019