Trên tay Gear S3 Frontier và Classic bản thương mại: Quá đẹp

Nam Air
20/11/2016 11:31Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Victor Luu
TÍCH CỰC
7 năm
Thân đồng hồ này không hợp với dây da, dây cao su.
nghiahc89
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho hỏi khi nào ẻm được bán chính thức tại VN thế ?
Đẹp quá là nguy hiểm lắm nha... dễ bị lỗi lắm nha
S2 platinum nhỏ gọn cho ai tay nhỏ

Dù biết thẩm mỹ quan mỗi ngày khác nhau nhg có 1 điều k thể phủ nhận là nhìn e này đẹp hơn hẳn cái thiết kế đồ chơi của Apple Watch.
Cái này chắc thành công ở châu Âu lắm đây. Có lẽ giới hạn của việc sắp xếp linh kiện bên trọng nên ss k làm đc mặt 40 hay 42. Chứ 46 thì hơi to chỉ hợp cho ai tầm 1m7 trở lên thôi.
46mm thì to quá, nếu có thêm cỡ nhỏ thì vừa hơn. Đh bt mình toàn đeo 40-42. Xưa đeo chiếc AW 42mm thấy thích nhưng dùng 1 tgian thấy k xứng số tiền bỏ ra 😃
chuyenes
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dạo này Mod tinh tế khoe khoang mọi cơ hội có thể " iphong 7 Plus mới mua của mình" ...vãi các Mod
k phải nhà sx đồng hồ nên SS làm cái bản lề 2 bên nó thô quá, mặt thì đẹp
dandykts
TÍCH CỰC
7 năm
Đơn giản là nó đẹp thật, cả note 7 cũng đẹp hơn vạn lần ip 😃 . Người ta không phải fan mà vẫn khen chứng tỏ nó đẹp thực sự .
ngoctuowl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp quá đẹp, đẹp hơn LF G Watch Urbane và Huawei Watch rồi 😔 Mong giá giảm xúc e Classic.
Nhưng bác nào tư vấn giúp e với, em chỉ dùng Iphone, mà lại thích Smartwatch kiểu ngầu ngầu với gần với đồng hồ cổ điển thôi, mà em nghe nói Android Wear kết nối IOS thì chỉ nhận được thông báo thôi, mà còn có độ trễ 3s nữa :( V phải làm sao các bác ơi? =='
hainga2401
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp thật, nhưng mình thích khoảng 42mm thôi, to quá nhìn như đồ đi mượn
haamyymiss
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp và sang
hoaian2603
ĐẠI BÀNG
7 năm
Riếc ko biết là đồng hồ đẹp thiệc không hay là tại bác chụp góc đẹp nữa , nhìn manly + sang quá chời 😁
verybeo
TÍCH CỰC
7 năm
Nước dãi chảy như nước đạp thủy điện xả lũ
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
7 năm
46mm thôi đi ra .
Bắt đầu gom lúa.
đẹp quá 😔
khaibmt1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lâu rồi tinh tế mới có 1 anh chàng nói giọng có thể nói là nhỉn hơn mấy anh còn lại !
@khaibmt1 Và đẹp trai thì phải nói là vượt trội bác ha!
khaibmt1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 TƯƠNG ĐỐI OFFER GIỌNG TRÊN TAY NHƯNG MÀ CÁCH TỰ NÂNG BI THẾ NÀY PHẢI SUY NGHĨ LẠI 😃
S3 frontier có dùng ở việt nam nghe gọi trực tiếp ko nghe nói dùng esim thì việt nam các nhà mạng chưa hỗ trợ? Có nghĩa là ko nghe gọi độc lập và 3G...
Ôi con màu đen đã quá, Classic có màu đen ko mấy thím?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019