Trên tay giày Onitsuka Tiger Mexico 66 SD

Didu
21/1/2022 11:13Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

linhpham89
TÍCH CỰC
2 năm
Fan nhà hổ mà chưa có đôi mexico66 nào
@linhpham89 Ông này fans Djokovic nè, kiểu gì cũng có quần áo tennis của Uniqlo và Lacoste. Hehe
@linhpham89 ngon nha. nào giao lưu tennis hông?
linhpham89
TÍCH CỰC
2 năm
@Tweener Lob Fan Federer nha, mà khoái giày của Nole :v
linhpham89
TÍCH CỰC
2 năm
@Didu Bụng to trình còi ngại giao lưu lắm 🤣🤣🤣
thích nike cortez hơn
@B L A Z E đôi đó đẹp
christian08
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không hiểu sao vẫn có người nói là "đeo giày" được nhỉ 😆))
Giày thì phải mang chứ 😁
Smurf:v
TÍCH CỰC
2 năm
Kiểu mấy thằng mặc denim so deep chụp hình các kiểu 3 củ mua giày công nghệ Nike, Adi hơi bị ngon.
trungth1b
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mẫu này giônga thượng đình hay đi đá bóng lúc học phổ thông.
Còn chất liệu vs hoàn thiện thì dĩ nhiên là cao cấp hơn nhiều
Ồ giờ mới biết thương hiệu Onitsuka Tiger này thuộc Asics
@A0kiji Mình cũng thế dù mình dùng giày Asics dòng cho tennis rất nhiều.
Chơi Tết quá ổn.
Mod cho em hỏi là đôi này đi trền ko vớ thì có bị cạ gót hay cổ chân gây khó chịu ko ạ?
@BillyTheKid96 Câu này ông cha ta nói, nghe hỏi thế biết bro còn trẻ tuổi rồi.
@Tweener Lob Vâng em sinh năm 96, 25 tuổi chớm chưa qua 26 ạ. Em ko giấu tuổi và giấu ngu vì tính em cởi mở.
Em tham gia Tinh Tế để tinhte hơn ạ.
@BillyTheKid96 Ko có gì đâu bạn, ý các cụ nói thế vì nếu mình đi giày mà ko đi tất thì mồ hôi chân ra nó sẽ làm hôi cả bàn chân và phần trong giày nên đi giầy kiểu gì ít nhất cũng nên có 1 lớp tất mỏng là vậy.
@Tweener Lob Em cám ơn bác ạ.
Cao mang đẹp
@mrthanh213 Cao, chân dài ko béo bụng thì mặc quần áo hay đi giày dép gì cũng ngon lành cả.
vào xem giá thấy hơi đắt nên lại thôi, đang tính làm đôi chạy bộ, chạy mãi bằng đôi thượng đình thấy cũng hơi tã rồi, phải nâng cấp tý 😆)
@Xuân Híu Bạn mua đôi Biti's dưới 1tr chạy cũng nhẹ và êm. Thực sự đôi cọp này nhìn đơn điệu quá, đế mỏng chạy không êm chân.
@Xuân Híu haha. khịa ghê
@Mạnh Tùng chạy thì m chọn đôi khác. asics chẳng hạn
@Didu ơ không khịa gì luôn, mình bắt đầu chạy bộ từ đầu năm ngoái, lúc đầu nghĩ chạy bộ có đôi giày thế nào cũng được, chạy mãi đôi thượng đình, giờ bắt đầu thấy không phù hợp rồi, chân hơi đau lại còn chai, nên mới ngó nghiêng 1 con nâng cấp trải nghiệm chạy bộ. Mà định ngó mấy con tầm 1 - 2 củ thôi, con của sếp hơi mặn 😁
@Mạnh Tùng mình cũng đang xem mấy đôi bitis's đó, người Việt dùng hàng Việt 😁 Nhu cầu không cao chắc mấy đôi ý là đủ, từ thượng đình lên Bitis chắc là đã khác biệt lắm rồi.
Đi đôi này méo dám khoe giá 3 củ vì sẽ bị cười cho thối mũi
icemain
TÍCH CỰC
2 năm
"Ngay ở bên ngoài vỏ hộp anh em thấy ngay dòng chữ “giày thể thao cho người thể thao”. Sau này thì tập đoàn Asics ra đời, Onitsuka Tiger là một thương hiệu con của tập đoàn. Đôi trong bài này ra mắt tại Mexico năm 1966 nên có tên Mexico 66."

Chỗ này viết chưa chính xác hoặc rõ ý đầy đủ.

Người sáng lập của nó, Onitsuka Kihachiro, bắt đầu sản xuất giày chơi bóng rổ ở quê nhà của ông tại Kobe, Hyōgo, Nhật Bản. Ngay sau khi các hoạt động thể thao bắt đầu mở rộng sang một loạt các phong cách Olympic được sử dụng trong suốt các thập niên 50, 60 và 70, Onitsuka bắt đầu trở nên đặc biệt nổi tiếng với thiết kế giày cho thế vận hội Mexico 66, trong đó có các sọc đan chéo nhau một cách đặc biệt, mà hiện tại là đặc trưng với thương hiệu của công ty, được kết hợp lần đầu tiên. Năm 1977, Onitsuka Tiger sáp nhật với GTO và JELENK để thành lập ASICS Corporation.

https://www.onitsukatiger.com/vn/vi-vn/mexico66sd
@icemain cảm ơn bạn
Thinhkeothom
ĐẠI BÀNG
2 năm
Balencia đình
theladu
CAO CẤP
2 năm
Đang thích phối màu này nhìn rất bắt mắt.
@theladu nhiều màu quá
theladu
CAO CẤP
2 năm
@Didu Nhìn đẹp mà b.
Hợp cho mấy bạn cao, chân dài thì mang giày xẹp mới đẹp chứ đội lùn chân to thì ôi thôi
i_swing
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cá nhân mình thấy hãng này ko đẹp.
bun09
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giống giầy thượng đình
Vẻ đẹp bền vững theo thời gian
lebinh156
TÍCH CỰC
2 năm