Trên tay Google + cho Android

cuhiep
12/7/2011 6:8Phản hồi: 189
Trang mạng xã hội Google+ được Google giới thiệu cách đây không lâu thu hút được khá nhiều người quan tâm. Google cũng đã tung ra ứng dụng Google+ trên Android và họ cũng cho biết ứng dụng Google+ cho iOS đã chờ Apple thông qua. Trong video dưới đây mình xin trình bày với các bạn về ứng dụng Google+ trên chiếc HTC Sensation. Với thiết kế đơn giản và dựa trên nền giao tiếp chạm cũng như gắn kết chặt chẽ với tài khoản Google nên việc chia sẻ thông tin, vui vẻ với bạn bè trên ứng dụng Google+ trên Android thực sự dễ dàng.

Bạn có thể tải về Google+ cho Android từ Market hoặc vào link dưới đây:
Google+
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a HIỆP chuyển từ arc sang Sen rồi à ^^
Nick bác Hiệp là gì thế ạ ....? Em "đặt vòng" cho bác 🆒
Link offline Google Plus đây: http://dl.dropbox.com/u/22665078/Android/Google Plus 1.02.apk
Nick bác Hiệp trên G+ nè bạn: hiep tran
hiệp trần hình như trong clip cũng thấy đc đấy
mrphan
TÍCH CỰC
13 năm
Mới ra đã có hàng rồi! Chuyển từ FB sang G+ thôi :cold:
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
Nhanh thật đấy nhỉ, mình mới dc invite xong, thấy nó giống tựa fb
Miễn sao không bị chặn như FB là ngon rồi. Ngoài google, gmail, google+ hy vọng có nhiều ứng dụng miễn phí khác.
Dần dần sẽ bị chặn bác ah,chỉ là vấn đề thời gian.
Cái Sen này pin cũng lâu nhỉ,trong clip vọc 10p mà pin chỉ nhích 1 ít.Gặp máy em mà làm kiểu vậy là hết nữa cục pin đời nào rồi.Hahaha.😢
All:Có cài được trên 2.2.1 không vậy mấy anh?:p
máy j mà mới vọc có 10p mà hết nữa cục pin gê vậy? mình xài htc Desire white, hum bữa xài rom gốc pin cũng mau hết lắm nhưng k đến nỗi như bạn , h xài bản rom rcmix thấy pin cũng dc
Vậy là máy em chai pin rồi.Huhu.Hùi đó mới mua quên xạc 8 tiếng cho 3 lần đầu,em cứ xạc loạn xạ,đầy thì em rút ra luôn.Huhu😢
"Trên tay" Google + cho Android
phần mềm mà cũng trên tay đc cơ à
mới đọc 1 vài reply đầu đã ngửi thấy mùi rồi
Những thành phần như này chỉ đáng tát vỡ mồm rồi đuổi khỏi diễn đàn. Đọc bài viết của nó tự nhiên bực hết cả người.không đọc thì biến còn reply lại cái kiểu vô văn hóa nữa
Sao em đăng nhập nó cứ kêu Mail của em chưa đủ tuổi thế nhỉ ?
18 tuổi mới được , dùng nick khác đi, hihi
Quá hay! dùng Google sẽ dễ dàng hơn hihi
oasiss
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho em hỏi tý, làm thế nào để sign out g+ trong android nhỉ, em toàn phải uninstall/install, híc
yugotran
ĐẠI BÀNG
13 năm
GOogle+ không bị chặn, upload cũng tốt hơn...
skysunshine
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thấy giao diện khá thân thiện và dễ sử dụng, em vẫn chờ G+ cho iOS 😃
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em không tìm được G+ trong markets ! Có phải là root rồi đổi region mới down được phải không các bác ?! :cold:
Mido8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài G+ cho android rồi,mỗi tội ko có invite,ai có invite thì invite mình với,mail mình là dqcuong86@gmail.com. Thanks ....!
quy211
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã invite bạn rồi đó.
Mido8x
ĐẠI BÀNG
13 năm

Đã nhận hàng,thanks bác ....!
lantutru
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiện tay Bác invite hộ Em với mail của em là samsungphilan@gmail.com
Thanks . Bác
Đã invite nhé check mail thử xem
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
ai cầm máy way cho A hiep mỗi lúc trên tay thía ^^
khà khà, đã gia nhập G+, chờ app trên iOS nữa là Ok. Chứ FB cứ bị chặn chặn quá, up ảnh không đc
chỉnh files host là đc mà bạn.
chỉnh host rôi ma cũng không post ảnh đc.

em G+ post ảnh cực nhanh. 100 ảnh mất chưa tới 1 phút
Anh Hiệp mở cái thư mục XXX trong photos coi nào :p
a sonlazio đó bạn 😃

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

bánh mì phải có patê mà =))
Các bác invite em với được không ạ. Mà em có 2 accounts đều là [MENTION=592]google[/MENTION]mail không phải @gmail, không biết có được không? Mail em: anh.nguyen.gg[MENTION=592]google[/MENTION]mail.com
Cảm ơn!
hình như mail của bạn không invite đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019