Trên tay gương tròn có 3 chế độ đèn led cảm ứng, sạc usb, dễ sử dụng

nkinhluan
19/4/2021 2:50Phản hồi: 11
Trên tay gương tròn có 3 chế độ đèn led cảm ứng, sạc usb, dễ sử dụng
Hôm nay mình mua một chiếc gương có 3 chế độ đèn rất đẹp, giá lại rẻ, lang thang thấy gương này được rất nhiều người phản hồi tốt, nên mua để trên bàn. Ban đầu sử dụng rất thích, quay video chia sẻ để các anh chị nào đang tìm một sản phẩm tương tự hoặc có ý định muốn mua cái này có thêm vài thông tin trước khi quyết định có nên mua nó hay không. Đầu tiên mình mời anh chị xem qua video

Gương gồm 2 màu hồng và trắng đóng gói khá kỹ lưỡng, vận chuyển xa nên hơi móp chút xíu. Thiết kế đơn giản, mặt tròn với những đèn led xung quanh cao 30 cm, ngang 18cm
Nó có 1 công tắc và 1 cổng sạc phía sau, nút cảm ứng trên mặt gương chỉ có tác dụng khi công tắc phía sau được bậc

Trong tối các bóng đèn led rất sáng và đủ để thấy gương mặt rất rõ, giúp các bạn có thể trang điểm hoặc làm việc cá nhân mà không cần bậc đèn. Mỗi lần chạm vào nút tròn cảm ứng thì ánh sáng sẽ thay đổi gồm 3 màu giúp bạn điều chỉnh được kiểu ánh sáng mà mình thích
Gương có thể làm đèn ngủ cũng khá tiện lợi, vừa có thể ghim sạc vừa hoạt động

Những điểm mình thích
1. Giá thành rẻ, nhưng vô cùng tiện ích
2. Ánh sáng có thể điều chỉnh và không làm mệt mắt nếu chọn màu cam trắng nhẹ nhàng
3. Chất lượng gương trong và nhìn rất rõ

Những điểm mình không thích
Mình hoàn toàn hài lòng với sản phẩm này, với những gì mà nó mang lại chỉ hy vọng nó sẽ dùng được lâu.

Nên mua hay không?
Với giá chưa tới 90.000vnd trên lazada, thì đây là một sản phẩm hoàn toàn nên mua nếu bạn muốn có một chiếc gương xinh xắn và có nhu cầu giống như bài viết đã nêu. Gương cũng có bán trên shopee với giá tương tự, và nhận được rất nhiều bình luận tốt của những khách hàng mua trước, tuy nhiên nếu cần chất lượng hơn anh chị vẫn có thể tham khảo những chiếc gương có tính năng tương tự nhưng giá thành cao hơn. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhocbap
TÍCH CỰC
3 năm
Cho mình hỏi về gương: chân đế ổn ko bạn, pin xài trong bao lâu.
@nhocbap Chân đế dùng cũng ổn, nhưng mình cố định nó nặng hơn bằng cách dùng các chai dầu thơm nhỏ để lên. Còn vấn đề về pin thì thấy sáng cũng lâu, tuy nhiên mình chua sử dụng nhiều nên ko biết độ bền của nó...! Thân
Mạc Đình
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nkinhluan Xiaomi cũng có gương kiểu này, hình chữ nhật, led viền...
@Mạc Đình Thanks bạn
Cũng na ná cái này 😃
thegate
TÍCH CỰC
3 năm
Bạn tôi nhập đức bán 940k☹️
tối tối soi gương k bật đèn phòng, mở mỗi cái led này lên soi nó có ghê ghê k nhỉ, tự dưng có cái bóng lướt qua thì.......
Cười ra nước mắt
@jindowing Xỉu chứ sao
nghp
TÍCH CỰC
3 năm
làm quà tặng vợ cũng được
@nghp Ok kaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM