Trên tay hai chiếc camera an ninh trong nhà của IMILAB: xoay 360 độ, FHD hoặc 2.5K

cuhiep
3/11/2021 4:41Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
Các bác cho hỏi dòng này nếu muốn mua loại ngoài trời thì là mã gì vậy?
Mình đang kiếm mua luôn 1 combo ngoài trời & trong nhà 1 loại cho tiện xài
@hiddenwave Bác chơi hàng Ezviz cũng giá same same Xiaomi mà chất lượng ổn định hơn. Trong nhà thì C6N 360, ngoài trời thì C3N (màu ban đêm, đèn, Ai nhận diện người) hoặc full option C3X (màu ban đêm, đèn, còi, Ai nhận diện người). Mình đang chơi làm combo này gần 1 năm nay thấy cũng khá ok 😃
hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
@QuangKhoa1311 Mình chuyển qua em Imou rồi bác. Trong nhà thì chọn được rồi
Hiện chỉ chưa chọn được em ngoài trời do không biết nên chọn Imou F22FEP hay G26EP vì không biết 2 em này khác nhau điểm gì
nên mua loại có dây, mua 5 con ko dây của yihome sau 1 năm hư hết 2 con mà ko có chổ để sửa, giờ phải đổi qua loại có dây hikvision
Salala911
ĐẠI BÀNG
2 năm
ở nhà mình xài con Xiaomi 360 hơn 3 năm chưa hư. Công nhận bền. Hồi đó mua có 600K
Ghét mỗi cái là nó phải dùng app riêng mà ko dùng mi home dc
Mình đang dùng Imou cho nhà, cũng thấy ok về mặt camera, app và tính năng.
knbn55
TÍCH CỰC
2 năm
Hay va gia hop ly.
mình cũng đang dùng 1 em 😁
mariopuzo18
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình dùng imou, lúc đầu mua imou ranger 2 2MP 550k, sau mua con thứ 2 nữa thì mới biết dòng imou ranger 2 4MP nét hơn nhiều mà giá 650k (hơn 100k) nên thấy hơi tiếc vì ko mu 4MP từ đầu luôn
hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
@mariopuzo18 Mình vừa mới lụm 2em ranger 4MP kèm luôn cả thẻ Scandisk 32mb giá 615k trên Lazada. Hàng hãng BH 24 tháng. Công nhận nó rẻ mà ngon ghê, mới xài vài ngày thấy cực kỳ ổn định, chỉ tiếc là chưa có hổ trợ kết nối 5G
mariopuzo18
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hiddenwave Bạn mua dc giá tốt quá!!! M cũng chưa rõ việc ko hỗ trợ kết nối 5GHZ thì trong thời gian tới, có thiệt thòi gì ko nhỉ!? Hiện đang dùng với mạng wifi 2.4GHZ vẫn thấy ok
hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có bác nào xài Imou cho mình hỏi 2 em ngoài trời này khác nhau gì không Imou F22FEP hay G26EP? Nên chọn em nào?
muaction
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình đang sử dụng con c20 và app imilab home. Đang gặp tình trạng không share camera cho 2 account khác nhau trên app imilab home. Mình đã thử chuyển qua sài Mi Home app đê thay thế nhưng với mẫu c20, Mi Home không support connect tới camera đó.

Dù đã tìm và thử rất nhiều mưu hèn kế bẩn nhưng đều k thành công, cho đến khi mình phát hiện ra Imilab Home cho phép login 1 tài khoản trên nhiều thiết bị khác nhau.

Câu chuyện kết thúc 😁
Bác Hiệp hay các a/e cho hỏi, con này lưu video vào thẻ nhớ, xong mình đi xa có xem lại được video những ngày trước qua app trên điện thoại k
doxuancanh
TÍCH CỰC
2 năm
@l0v3tha0 Xem được bạn nhé. Tùy dung lượng thẻ nhớ mà số ngày lưu lâu dài khác nhau ạ
Nhờ a cuhiep test dùm phần phát lại xem có tua nhanh được k?!
Imilab là cái cam ip siêu lởm, xem tinhte nên mua con C21 về k dùng dc bên bán bảo do mình update firmware mới nên k chịu, lúc bán chỉ hăm hăm thu tiền k nói câu nào k dc update lên firmware mới. Giờ cứ độ 5-10 tiếng nó lại bị lỗi 0 kbs/s k xem dc live view cũng k ghi hình dc, phải vào setting reboot camera mới xem dc live + ghi hình tiếp. Vài tiếng sau lại lỗi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019