Trên tay HAZET 2200SC-1 SmartCase - Bộ công cụ 69 chi tiết “Made in Germany”

Lư Thế Nghĩa
20/5/2024 12:30Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maicasio
TÍCH CỰC
25 ngày
Mua máy vặn ốc vít luôn cho rồi.
loại này vặng tự trả hả ta?
hình như thừa 1 số 0 thì phải anh em nhỉ
Hào Lý
ĐẠI BÀNG
24 ngày
hàng đẹp, giá thì cao quá :V
thằng nhật bán cho bạn cái gì đó nó sẽ xài dc 20 năm,còn thằng đức bán cho bạn cũng cái đó,mà nó xài cả đời nha 😆))
Review tools quan trọng nhất phải cảm giác vặn, cầm nắm, và nhất là độ bền của mấy cái bits, vặn được 3.14 cái liền tòe mỏ thì ném sọt rác luôn ấy chứ, có rất nhiều thứ có thể blindbuy được, chứ mấy đồ tools này kia phải thử, hoặc review theo kiểu "qua thời gian" mới tin được 😃
Ngoại trừ cái giá mình không với tới thì còn lại là đẹp, ngon.
4 củ cho bộ tô vít, chát quá
Không có tam giác 😔
Quocdat14
ĐẠI BÀNG
24 ngày
mình dùng cả hai đội, đội xanh và đội đỏ. đội đỏ nhìn nịnh mắt hơn. đội xanh thì tấp trong xe để thay bánh khi cán đinh. Ba thương hiệu mình thấy car dealers thường dùng là stahlwille, hazet và snap on nên mình nghĩ tụi nó same same nhau về chất lương. snap on khá đắt do nó life time warranty.
@Quocdat14 Mé đỉnh bác ơi
Hàng chất lượng Made in Germany thì ko phải bàn rồi. Có nhiều đầu mũi 4 cạnh đúng ý mình. Tuy nhiên điểm trừ là Ko có cần nối dài. Nếu có thì mình cũng sẽ mua 1 bộ tặng ông già mình.
@vodanhdaisu Hazet có các mẫu khác có khẩu, cần siết và nối dài đó bác
@vodanhdaisu Cần siết nối dài thì anh cần to hay nhỏ
Cái tay vặn vít thiết kế xấu quá. Thà ko có còn hơn. Màu xanh này nhìn hơi dị ứng. Nhìn cái lại tưởng tượng đến 5 ae siêu nhân. Trông màu xanh nó cứ trẩu kiểu j ấy
tool
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Fado giá thông thường cũng thuộc phân khúc cao rồi, mà giá mua bộ này hàng nội địa từ Đức hẳn hoi cũng chỉ khoảng 2t6-2t7. Sao chênh lệch quá vậy?
@tool Suỵt, ngta làm ăn bạn ơi
Xperios
TÍCH CỰC
24 ngày
Nếu nói về cảm giác cầm nắm của cán tuốc nơ vít thì Wera và PB SwissGrip là số 1 hiện giờ rồi. Cán tròn của Anex và Vessel cầm nắm cũng rất tốt nhưng không sướng bằng.
cuongth88
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Lần đầu thấy có người gọi Pozidriv là hoa thị. 🤔
@cuongth88 Thường kêu là đầu gì bạn? Mình phân biệt nó với Torx cũng 6 cánh mà khác.
cuongth88
ĐẠI BÀNG
24 ngày
@Lư Thế Nghĩa Đầu Torx mới là vít hoa thị nha bạn, vít Pozidriv là biến thể cải tiến của đầu vít Phillips.
dân chuyên nghiệp chả ai dùng bộ này họ dùng tùy mục đích sử dụng nói chung lãng phí thời trước tôi đã từng dùng những bộ vài củ đến gần chục củ rồi.
tourist123
ĐẠI BÀNG
24 ngày
cái này dành cho dân cuồng, thik sưu tầm, tự sướng. bây giờ hàng tq, tế loại 1 cũng rất tốt. giá rất hợp lý
noob
TÍCH CỰC
24 ngày
Wera đẹp hơn
@noob Tớ có Wera 🤞
Mình cộng sơ sơ mấy cái trong ảnh này ko thể nào vượt quá 200k.
Cái đắt nhất trong ảnh (nhìn thấy ko bị khuất) chính là cái thùng nhựa 700k made in Balan.
Ae nhìn liếc cũng thấy mở đc từ đt tới quạt cây rồi.
Trc khi nói bền này bền nọ, hãy nghĩ: có làm(dùng) đc ko.
3tr7 cho mấy thứ leo teo mang danh cứng, bền 🤣
Mua vui cho thương gia kkk
Nhu Hien
ĐẠI BÀNG
23 ngày
Nhìn mê thật, mình cũng rất thích những đồ như này. Nhưng giá mắc thật, sử dụng thông thường thì không cần thiết phải dùng bộ đắt như này. Thực tế cũng chỉ dùng vài cái đầu trong bộ này thôi, nói chung tùy điều kiện.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019